Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

lvhlslsls

Re: Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

Đang coi thỉnh thoảng bị mất sóng màn hình đen sì luôn. Nhưng online thế là ổn rồi bác. Federer hết thời rồi bác, giờ là thời bọn trẻ u30 :)
Chào bạn do nguồn của nó chứ không phải do web đâu nhé, nguồn bên htvonline.com.vn đó bạn, bạn thử dùng mạng lan cắm trực tiếp nhé, bổ xung vtv1 HD nhé, cực hot nhé.....ko hề lag và giật 1280x720 mạng cùi thì không xem dc nhé....@@

huunghi09

Member
Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

toàn lổi , chẳng xem duoc gì hết. (xem trên pc )

lvhlslsls

Re: Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

toàn lổi , chẳng xem duoc gì hết. (xem trên pc )

Đọc kĩ hướng dẫn và tiêu đề của web bạn ui, web hỗ trợ Tốt trên các loại Tivi smart và internet TV @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

lvhlslsls

Server vẫn hoạt động rất tốt và mượt, một số bạn không vào được thì bảo bọn mình kick hoạt IP cho không thì các bạn cũng có thể tự kick hoạt bằng các tải app fpt play về PC hoăc android ios rùi chạy ứng dụng đó vài giây xem tivi để bên fpt play nhận diện ip của bạn oke (phai dùng mạng nhà nhé, mạng hàng xóm là kick hoạt hộ thằng hàng xóm nhé). Dạo này nhiều người vô web quá dẫn đến lag vì free chư có tài trợ host........, vì vậy các ace để lại gmail bọn mình sẽ add nick cac bạn vào thuộc đối tượng được vô web, cũng vì gần WC rùi mún server free cực ổn định cho các Bác cùng bọn em xem worldcup và web này cũng tiên phong có VTV1 HD hình như là đầu tiên trên mang bây giờ nhé mọi người nhanh nhanh gủi id gmail cuối bài nhé...^

Bên trên