Phim ảnh HD: Dự báo cho tháng 7-2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

lengockhanhi

Film critic

Tháng 7 có vẻ chỉ sôi động tại các rạp chiếu hơn là ở nhà, số phim Bluray phát hành trong hè sẽ giảm đáng kể so với trong năm, tuy nhiên vẫn có vài phim mới khá hay đang chờ đón các bạn.

Tiếp tục cập nhật

Chỉnh sửa lần cuối:

lengockhanhi

Film critic
Ðề: Phim ảnh HD: Dự báo cho tháng 7-2011

Phù, thế là xong, từ nay sẽ không còn cảnh copy paste vô tư nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:

Phù, thế là xong, từ nay sẽ không còn cảnh copy paste vô tư nữa.

Hì hì...! Đẹp đấy chứ! Một công hai ba việc. Chắc Nhi tốn hiều công lắm đây. Thanks!

*Góp ý chút: Hai chử tượng hình chổ logo Bluray-Dics có nghĩa gì vậy? Không biết đó là chử Tàu, HQ hay Nhựt Bổn. Nhưng thấy giống chử Tàu là không ưa được.

Chỉnh sửa lần cuối:

rongcanlc

Well-Known Member

Mỗi Quan Vũ thì mình xem rồi ,các phim còn lại đều là hành động và hài ,đúng thể loại mình yêu thích ,đa số các phim trong này đã xem trailer thấy OK cả ,lót dép chờ Bluray <:p

Chỉnh sửa lần cuối:

vicgame

Member

Cái Your Hightness mình xem giới thiệu trên Star Movie thì đây là phim hài, cũng không hy vọng gì nhiều ở phim này vì mình không thích lão diễn viên chính lắm, chả biết có Natalie Portman thì thêm gì chăng

Chỉnh sửa lần cuối:

lengockhanhi

Film critic

2 chữ đó là tên của Nhi viết theo hán tự (黎玉可兒), không có gì lạ cả. Tên người VN đa số đều là hán tự hết, cái đó Nhi làm mang tính đồ họa thôi, nên bạn đừng đặt thêm vấn đề nữa nha.
(cái Nhi dị ứng nhất là chữ giản thể của tàu đại lục đó, mà mấy người VN lớn tuổi họ cũng không thích kiểu chữ này)

Chỉnh sửa lần cuối:

danchoi7x

Active Member

Cám ơn Nhi nhé :)
Mong chờ The Lost Bladesman :">

dvhuy

Tháng 7 mới ra RIO ah đang mong đợi RIO lắm . Tiếc là 2 phim Thor và Fast Five thì chưa thấy thông tin gì hết . Dù sao cũng cám ơn bạn Nhi nhé . Kỳ này chơi nguyên bài kiểu này hoành tráng và đẹp quá . Thanks Nhi nhiều nha .

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Dự báo lần này Nhi làm đẹp và chuyên nghiệp quá, ngắm mãi không chán. Cảm ơn bạn Nhi nhiều nhé.

symphony

Well-Known Member

Phim này có vẻ được đây.

Cám ơn Khả Nhi nhiều lắm!

thanhxuht87

Active Member

Hay quá, cảm ơn bạn Nhi, tất cả những phim bạn dự báo mình đều đang nóng lòng muốn xem lắm, đặc biệt là Rio và Blitz

0joro0

Huyền Thoại

Thanks! Độc quyền chỉ có trên HDvietnam. Không sợ bị copy!
P/s: Hình như đến tháng 8 mới ra RIO 3D hả chị lengockhanhi ?

mario80vn

Member

thanks bạn Khả Nhi, chờ Rio và Blitz, khóai xem J. Statham đóng hành động! Your highness chắc xem cũng đc, đang xem Rome nên chắc bỏ wa IronClad và QVT!

quytocxxx

Active Member

Có thể mình hơi quá khích thì mọi người thông cảm! Tất cả mọi thứ của Nhi đều rất tuyệt. Trừ mấy cái chữ Tầu kia! Dù là giản thể hay nguyên bản thì đều không phải của người Việt! Xin lỗi mọi người vì ý kiến cá nhân nhé!

CuimiaHD

oh year! hoành tráng và đẹp wa', pro nữa

lengockhanhi

Film critic

Dự báo lần này Nhi làm đẹp và chuyên nghiệp quá, ngắm mãi không chán. Cảm ơn bạn Nhi nhiều nhé.

Cảm ơn anh quá khen. Thực ra công việc Nhi hay làm là Medical Illustrator, minh họa về y học chứ không phải là design quảng cáo chuyên nghiệp.

Nhi chỉ bực những người copy trên mạng và tự nhận là của họ viết, chỉ có vậy.

P.S: Phim Blitz xem khá được, nó làm Nhi nhớ tới Dirty Harry của thập niên 70. Phim này của Anh, mà phim Anh ít nhảm hơn phim Mỹ.

thanhxuht87

Active Member

Giờ Nhi nói mới biết là phim Blitz của Anh, thảo nào mà mình không hề nghe nói gì đến cả, chiều nay vào đọc topic của Nhi thấy có J.Staham nên mới lên youtube search, công nhận xem trailer hấp dẫn, hi vọng là không đến nỗi tệ, cảm ơn bạn Nhi nhiều...
P/s: mình rất thích xem phim của J.Staham - đậm chất hành động, nhưng mà có 2 phim này thì mình không thể "rộng lượng" mà thích được, đó là Crank và Crank 2, đôi điều chia sẻ, thân

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên