PHIM HAY AVG ĐANG QUẢNG BÁ MẠNH

Dohung09

Em thấy mấy bữa nay hệ thống truyền thông của AVG như trên website, Facebook... đang quảng bá phim Nhật sắp chiếu trên kênh ANTV mang tên "Đội đặc nhiệm Amuzi", không biết các bác đã xem phim này ở đâu chưa? Phim có hay không? Lâu nay các kênh toàn chiếu phim Tàu, Hàn,... phim Nhật ít quá nên có lẽ phim này hứa hẹn mới mẻ đây. Nghe nói, kênh này tuy là của Bộ Công An nhưng AVG nắm giữ 49% vốn góp ở đây nên họ coi như là kênh của mình nên quảng bá mạnh lắm. Phim bắt đầu phát sóng lúc 21h00 ngày 11/12/2014.

[video=youtube;mzrWtBeMPzE]https://www.youtube.com/watch?v=mzrWtBeMPzE[/video]

jfktien

Member
Ðề: PHIM HAY AVG ĐANG QUẢNG BÁ MẠNH

Phim khá hay đó, mà tên phim là "Honcho Azumi" mới đúng chứ.Còn vụ ít chiếu phim Nhật thì....chắc sợ thanh niên Việt Nam tìm hiểu phim rồi nghiện thôi vì Nhật quá phong phú,đa dạng mừ =))

AnhBaSG

Member

Không biết khi nào thì chiếu JAV nhỉ? :))

Dạo này phim Nhật chiếu nhiều hơn trên cả VTV1 (lúc 1h chiều hàng ngày) với cả ở ANTV. Xem được phết! 8->
Lúc trước em không có cảm tình lắm với phim Nhật vì diễn viên xấu, răng của diễn viên cũng xấu (cười ra một cái là muốn tắt ngay TV ^:)^), nhưng mà chịu khó xem nội dung thì thấy hay và đa dạng hơn phim Hàn Quốc rất nhiều >:D<

tiensa

gớm, cái kênh này xem 4 góc 4 cái logo

Lucky_New_Man

Ở đây toàn các thím xem JAV nhỉ :)) Cứ nói đến phim Nhật là nghĩ ngay đến thánh nữ Ozawa :))
Nhưng đây là phim hình sự mà.

jfktien

Member

Dạo này phim Nhật chiếu nhiều hơn trên cả VTV1 (lúc 1h chiều hàng ngày) với cả ở ANTV. Xem được phết! 8->
Lúc trước em không có cảm tình lắm với phim Nhật vì diễn viên xấu, răng của diễn viên cũng xấu (cười ra một cái là muốn tắt ngay TV ^:)^), nhưng mà chịu khó xem nội dung thì thấy hay và đa dạng hơn phim Hàn Quốc rất nhiều >:D<
Mấy em đẹp thì đến với ngành "công nghiệp không khói" rồi bác ạ! :D

Không liên quan lắm nhưng mà ANTV láo thật, dám để hình của quân đội Trung Quốc vào hình hiệu giới thiệu cho quân đội Việt Nam.
Bảo sao bị phạt 15 triệu.
Nhưng mà em thấy vô cùng kì lạ là các bài báo chỉ đưa tin về việc ANTV bị phạt nhưng tuyệt nhiên không nói lý do. Em phải mò mẫm trên Facebook mới được biết. :(

jfktien

Member

Không liên quan lắm nhưng mà ANTV láo thật, dám để hình của quân đội Trung Quốc vào hình hiệu giới thiệu cho quân đội Việt Nam.
Bảo sao bị phạt 15 triệu.
Nhưng mà em thấy vô cùng kì lạ là các bài báo chỉ đưa tin về việc ANTV bị phạt nhưng tuyệt nhiên không nói lý do. Em phải mò mẫm trên Facebook mới được biết. :(

Vì nhà báo ngại "đụng chạm" ý mà, nhìn hình mà không biết là Quân đội Trung Quốc thì....pó tay! Buồn cho nền giáo dục Việt Nam :((

Lucky_New_Man

Vì nhà báo ngại "đụng chạm" ý mà, nhìn hình mà không biết là Quân đội Trung Quốc thì....pó tay! Buồn cho nền giáo dục Việt Nam :((

Công nhận là phê duyệt quá ẩu. Chắc mấy ông biên tập ko biết quân phục của Trung Quốc nó thế nào.

Lucky_New_Man

Các bác cứ bàn ngoài lề, có bác nào biết phim này ko, cho em xin thông tin với. Phim có hay ko để em cài đặt lưu lại. Nhà em đang dùng đầu thu mới của AVG có chức năng ghi lại.

Q@tv

Member

Phim khá hay đó, mà tên phim là "Honcho Azumi" mới đúng chứ.Còn vụ ít chiếu phim Nhật thì....chắc sợ thanh niên Việt Nam tìm hiểu phim rồi nghiện thôi vì Nhật quá phong phú,đa dạng mừ =))
Ủa phim truyền hình phát ở Việt Nam cũng nhiều lắm mà ta. Kênh HTV9 chiếu từ 2013, HTVC Phim và HTVC Gia Đình có giờ phim Nhật riêng hẳn hoi rồi bắt đầu thấy phim Nhật trên SCTV nữa, VTV Đà Nẵng và Hà Nội TV cũng có chiếu :))

tuhubeou

Phim về cảnh sát Nhật thì có tiếng mà các bác, khỏi phải bàn :3 Mà phim này có em diễn viên xinh ra phết, có khi lại có cảnh ấy ấy >:) khà khà

hinny_ql

Phim này chiếu vào hôm nay đúng ko các bác ơi? Kênh ANTV dạo này toàn chiếu phim bắt tội phạm các kiểu thế nhỉ. Đúng với An Ninh Ti Vi quá cơ ^^

Chả bù cho cái kênh An ninh thế giới, chẳng hiểu kênh đấy được AVG và Truyền hình cáp Hà Nội sinh ra với mục đích gì...

Bên trên