Phụ Nữ Việt Nam 20/10/2010: Thi cắm hoa và trao tặng hoa cho các Nữ Thành Viên của Hội HD Đà Nẵng (

QHưng

Ðề: Phụ Nữ Việt Nam 20/10/2010: Thi cắm hoa và trao tặng hoa cho các Nữ Thành Viên của Hội HD Đà Nẵng.

Tròi Bác kêu tên mem Nữ ít quá thêm : Crazy, Anbinhdo vô nữa cho nó xôm tụ ka ka ka ! - tui cá bác mà vô là dành giải nhất kiền ah !
!!!! Bác Hoàng cho Em chọn chủ đề "LÁU CÁ" NHÉ he he he

** MẤY HÔM NAY NET BỊ CẮT RỒI LU BU QUÁ KHG CÓ XIỀN ĐÓNG ^^ HỒI ĐÊM MỚI KÉ WIFI HÀNG XÓM -

Kiểu này mà em nhảy vào chắc đc nhất rồi ( ưu tiên em nhỏ mà :"> )

. . . tình hình là vài bác nhà mình có xu hướng mặc váy . . . ke ke . . . không biết nên cổ vũ hay ngăn chặn đây :D. . .

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Phụ Nữ Việt Nam 20/10/2010: Thi cắm hoa và trao tặng hoa cho các Nữ Thành Viên của Hội HD Đà Nẵng.

Cho em hỏi lại bác Bình là 4 người đó sẽ cắm hoa, hay anh em mình cắm 4 người đó ah?

Hi hi chắc chắn trong một Đội thì Người Phụ Nữ yêu cầu 2 đồng chí Nam cắm cho Nữ rồi..chẳng lẽ nói các Bác Nữ cắm :-c .
À bữa ấy Bác gọi Bác Nữ của Bác lên luôn cho thêm một đội nữa =D>

nhoms vip: pantau, crazy, cachua.....& pakse!:O):O):O):O)

Bác Châu là Ban Giám khảo rồi Bác Huy..vậy để bác Hạnh, Bác Huy, Bác Hà Anh một đội vậy...bác Hà Anh nói kiểu dánh và hình tượng kiểu gì để 2 Bác kia cắm hoa nhé ...nhóm này đúng VIP luôn =D>

. . . tình hình là vài bác nhà mình có xu hướng mặc váy . . . ke ke . . . không biết nên cổ vũ hay ngăn chặn đây :D. . .

Chắc là để gió cuốn đi đấy mà...cứ cổ vũ là có gió ấy mà Bác Hưng ~O) ~O)

hddanang

Active Member

Máy bác này lọ thì ít mà cứ đòi cắm, khổ cho mấy bác luôn, rồi đến lúc đó a la hấp đánh nhau,..., xung phong làm ban giám khảo cùng với Bác Châu, Bác Hoàng, Bác Bình cho khỏe,...:>:>:>

anbinhdo

Well-Known Member

Máy bác này lọ thì ít mà cứ đòi cắm, khổ cho mấy bác luôn, rồi đến lúc đó a la hấp đánh nhau,..., xung phong làm ban giám khảo cùng với Bác Châu, Bác Hoàng, Bác Bình cho khỏe,...:>:>:>

Hì vậy thì vào Ban Đạo Diễn truyền hình nhé...để ghi hình lúc cắm...@-) @-)

hddanang

Active Member

Hì vậy thì vào Ban Đạo Diễn truyền hình nhé...để ghi hình lúc cắm...@-) @-)

Ban này cũng được ra phết, ban này nắm bản quyền truyền hình, kinh doanh được,...,:|:|:|OK anh cho em làm trưởng ban này,...

anbinhdo

Well-Known Member

Ban này cũng được ra phết, ban này nắm bản quyền truyền hình, kinh doanh được,...,:|:|:|OK anh cho em làm trưởng ban này,...

Mà khi quay xong nhớ pát lại cho anh em xem nhé...chứ không tung lên mạng để Thành Sao Hôm đâu đấy =))

cachuaxanh_133

Em nằm trong ban giám khảo được không bác! chứ em chỉ có thể ngắm, duyệt chứ không cắm hoa đc, thật đấy!

anbinhdo

Well-Known Member

Em nằm trong ban giám khảo được không bác! chứ em chỉ có thể ngắm, duyệt chứ không cắm hoa đc, thật đấy!

Mà Bác đâu có cắm đâu, 2 Nam cắm cho Bác, nhưng Bác phải ra chủ đề để hai Bác ấy cắm...Bác xem sao thấy đẹp trong Đội của Bác là được...Bác làm Giám Khảo lấy ai tặng hoa :D

cachuaxanh_133

Mà Bác đâu có cắm đâu, 2 Nam cắm cho Bác, nhưng Bác phải ra chủ đề để hai Bác ấy cắm...Bác xem sao thấy đẹp trong Đội của Bác là được...Bác làm Giám Khảo lấy ai tặng hoa :D

1 đội 3 người à! híc! trời ơi! em chuồn thôi. mấy khoản nữ công gia chánh, em kém tệ hại. suy cho cùng do cái lười mà ra.

anbinhdo

Well-Known Member

1 đội 3 người à! híc! trời ơi! em chuồn thôi. mấy khoản nữ công gia chánh, em kém tệ hại. suy cho cùng do cái lười mà ra.

Sao lại chuồn nhỉ....Bác cứ đứng nói...Hai Bác cắm hoa cho Em theo triều tượng : Lãng Mạn hay Xinh xắn...xong Bác ngồi đấy để hai bác kia tha hồ cắm..xong rồi Bác Duyệt $-) $-) :)

hddanang

Active Member

Như bác Bình đã nói em đứng nói cho mấy bác ấy cắm thì có gì đâu mà sợ em àh?.,...

anbinhdo

Well-Known Member

Như bác Bình đã nói em đứng nói cho mấy bác ấy cắm thì có gì đâu mà sợ em àh?.,...

Sao mà nói đúng vậy...cứ đứng im để cho mấy Bác ấy cắm .... :-" X_X

nipponvn

Member

Hôm ấy anh Chung nhớ keo nhiều nhiều cho cứng tóc anh nhé./.

hddanang

Active Member

Hôm ấy anh Chung nhớ keo nhiều nhiều cho cứng tóc anh nhé./.

Keo nhiều thì ok, nhưng cứng tóc là không nên, chú xúi dại anh, với lại anh ở Ban Quay phim và đạo diễn truyền hình em àh,....

hddanang

Active Member

Dứng im cho mấy bác áy cắm, còn nằm là không đươc,..., chuẩn không bác Bình:D:D:D

iamkerry

Member

Ngày 20/10 Phụ Nữ Bùng Lên @-)

pakse

Hừm! mình thả cho mấy ngày ko vào diễn đàn là loạn thế này sao? hừm.

Sao lại loạn!
a sai F?
1 BÌNH HOA CẮM NHIỀU HOA, XEM HOA NÀO NỔI BẬT.
BÁC CHÂU XIN LÀM GK RỒI
E VÀ CRAZY CẮM CÙNG BẠN TRAI MỚI THÔIB-)B-)B-)B-)B-)B-):!!

cachuaxanh_133

Sao lại loạn!
a sai F?
1 BÌNH HOA CẮM NHIỀU HOA, XEM HOA NÀO NỔI BẬT.
BÁC CHÂU XIN LÀM GK RỒI
E VÀ CRAZY CẮM CÙNG BẠN TRAI MỚI THÔIB-)B-)B-)B-)B-)B-):!!

Bạn trai mới nào ạ!

Bên trên