Phụ Nữ Việt Nam 20/10/2010: Thi cắm hoa và trao tặng hoa cho các Nữ Thành Viên của Hội HD Đà Nẵng (

vblog_biz

Well-Known Member
Ðề: Phụ Nữ Việt Nam 20/10/2010: Thi cắm hoa và trao tặng hoa cho các Nữ Thành Viên của Hội HD Đà Nẵng ( hình ảnh trang 1

Nhìn pác Chung nè ..... =))

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Phụ Nữ Việt Nam 20/10/2010: Thi cắm hoa và trao tặng hoa cho các Nữ Thành Viên của Hội HD Đà Nẵng ( hình ảnh trang 1

Trèo xuống mau.....
ghẻ rơi đầy nhà bây giờ...ai quét cho ngạ...=))

Em không xuống được, bác đứng từ xa ngước nhìn vậy.

Đấy nhá. lần sau đừng nói nói em ghẻ nữa nhá! Ghẻ nhưng mà toàn ghẻ độc đấy!

Các Bác nói gì mà toàn là lở với ghẻ thế #:-S #-o <):)

milomeo

Ðề: Phụ Nữ Việt Nam 20/10/2010: Thi cắm hoa và trao tặng hoa cho các Nữ Thành Viên của Hội HD Đà Nẵng.

các pac nhin xem có giống......phút mặc.....k bit ldo pac Binh dang tram ngam gi ma a e co vẻ an hận wa......hihihi=))

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Phụ Nữ Việt Nam 20/10/2010: Thi cắm hoa và trao tặng hoa cho các Nữ Thành Viên của Hội HD Đà Nẵng.

các pac nhin xem có giống......phút mặc.....k bit ldo pac Binh dang tram ngam gi ma a e co vẻ an hận wa......hihihi=))

Hi hi Em thấy các Bác Nam nhà mình toàn gây lỗi cho các Nữ nên 1 Phút Mật Niệm :"> :"> :">

cachuaxanh_133

Hi hi Em thấy các Bác Nam nhà mình toàn gây lỗi cho các Nữ nên 1 Phút Mật Niệm :"> :"> :">

Chà, hay ghê, lần đầu được nghe, thế bác gây lỗi gì??????

hoc_hoi

Hi hi em cũn thấy thế, bác Bình phát biểu mà bác nào cũng cuối gầm mặt xuống, giống như bác Bình đang nói gì đó mà các bác ý ân hận, xấu hổ vậy :D

anbinhdo

Well-Known Member

Hi hi em cũn thấy thế, bác Bình phát biểu mà bác nào cũng cuối gầm mặt xuống, giống như bác Bình đang nói gì đó mà các bác ý ân hận, xấu hổ vậy :D

Không đâu...lúc ấy ai cũng dành phút tâm niệm ấy cho các Bác Nữ đấy, đang truyền tình cảm qua giác quan thứ 6 ấy...không biết các Bác Nữ có hiểu không biết =((

anbinhdo

Well-Known Member

Thôi em tạm cho Topic này xuống đây. Chúc các Bác Nữ Hội Ta thành đạt , sức khỏe và vui vẻ !
Thân

crazy

Không đâu...lúc ấy ai cũng dành phút tâm niệm ấy cho các Bác Nữ đấy, đang truyền tình cảm qua giác quan thứ 6 ấy...không biết các Bác Nữ có hiểu không biết =((

nếu Em gái nào hiểu thì Anh crazy đây sẽ làm thân trâu bò cho các Em cởi đến khi nào mệt thì thôi ah !

jianghaoHDVN

sao có vài hìn thế nhể....hôm tr' thấy mí bác chộp,nháy cũng nhiều lắm mà...

Bên trên