PJM Football Club - Nơi niềm vui tụ lại

TamNhinSo.Net

Active Member
Thành lập PiJaMa football club, viết tắt PJM FC. Mời anh em tham gia va đằn ký số áo theo mẫu: ngọc tài, số 10, size M

Chỉnh sửa lần cuối:

SonyNguyen

Active Member
Ðề: Pyjama Fc

Ặc chú e làm thiệt hả,ăn nhậu hoài cái bụng chà bá k biết có chạy nổi k đây :Sonynguyen số 9 nhé size M

linhuyen

Active Member

Anh em thành lập đi , thi thoảng giao hữu với anh em The Eagle

SonyNguyen

Active Member

Anh em thành lập đi , thi thoảng giao hữu với anh em The Eagle
Oái hôm qua nhậu say sưa a e hứng thú thích thể thao nên thành lập trên bàn nhậu,Các Mem Pi xưa giờ chỉ biết ôm chai ôm lon thôi chân teo hết cả rồi Bác ạ(Thể thao mà bụng cao hơn ngực rồi),chắc phải hẹn đội The Eagle giờ này năm sau thôi (Vì còn phải tập đá).Mà k biết có ra sân được k hay đá online k hà,Vụ này để chú TNS(đội trưởng) trả lời=))

Chỉnh sửa lần cuối:

Nghia_PMT

Well-Known Member

Hôm wa trên bàn nhậu e đăng ký số 7 nhưng hôm nay suy nghĩ lại òi, e đăng ký số 5 nhé size L. Đăng ký dùm a.Hiền số 69 size XL :))

TamNhinSo.Net

Active Member

Móa ơi , member khác nhìn size áo của hội mình thôi là biết liền , ông nào cũng bụng phệ phệ , chạy thì nó lúc la lúc lắc chẳng biết đá bằng chân trái hay chân phải nữa , kiểu này lạng quạng lại bị phá sản sớm quá

Chủ tịch hội cổ động viên của FJM FC

safin198

Member

Không biết đá nhưng vẫn lấy số được ma phải không các bác?Đăng ký số 7

vinagoh

Well-Known Member

Bóng qua người ở lại. :))
Thèng nào đá xấu oánh bỏ mịa. :D

ngoclong

Active Member

Mấy bác ác thiệt, chơi cái môn mà em sợ nhất luôn. Hồi nhỏ ra sân đá ngày nào là ngày đó đầu gối có sẹo 8-X

xitrum8x

Active Member

Ngọc tài số 10, size M

Duyanh số 8, size XXL

Sonynguyen số 9, size M

Nghia PMT số 5, size L

Lehung số 2 , size M

Safin số 7, size ?????

Nghia303 số 11, size M

Xitrum8x số 6, size XL

Chỉnh sửa lần cuối:

duyanh2008

Active Member

ku Hiền số mấy và size gì thế nhỉ? hay là số 69 size S cho bé....... :p

SonyNguyen

Active Member

Em đâu có biết đâu, để chiều về hỏi vợ em đã, hồi nào giờ quần áo của em toàn do vợ em mua không hà, nên hỏi vụ này em pó tay toàn tập
Cha nội này đúng k hổ thẹn HTSV Size áo mấy cũng hỏi vợ,chắc vợ k mua đồ thì cởi trần à=))=)) =)) (Lão này size L nhé)

Bên trên