PJM Football Club - Nơi niềm vui tụ lại

nghia303

Well-Known Member
Ðề: PJM Football Club - Nơi niềm vui tụ lại

AE cho mình hỏi mua giày đá banh ở đâu tốt ạ !

nguyenthanhliem

Dự án này có vẻ treo lâu quá rầu nhỉ ?
Đề nghị Thanh Tra Chính Phủ vào làm việc để đẩy nhanh tiến độ thi công thôi

whitevndragon

Active Member

Nghe thiên hạ lập hội đá banh, mừng qua di cư đến gần sân banh. Nay hội đá banh dẹp rồi, ko biết di đi đâu đây !!!???!!!???!!!???!!!??? ~X(~X(~X(8-X8-X8-X8-X~X(~X(~X(8-X8-X8-X8-X

linhuyen

Active Member

Anh em hội hô hào ghê lắm giờ vẫn chưa đi vào hoạt động hả he he . Anh em nào muốn đổ chút mồ hôi vào chiều CN hàng tuần thì nhập đội The Eagle bọn em cho vui nha

Yêu cầu đồng chí Tài, trưởng ban tổ chức vào cập nhật quá trình tổ chức giải điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

SonyNguyen

Active Member

Tổ chức giải ăn nhậu hả T ui, hehe...;;)
Bác đội trưởng có nhận một số ae về The Eagle Football Club về k chứ mấy ông nội Pija lo nhậu nhẹt gái gú k hà chẳng chịu lo thể thao gì cả nếu bác nhận mình xung phong đầu tiên,Chú T trưởng ban tổ chức đang mải lo đá Dune k hà=))=))=))

Bác đội trưởng có nhận một số ae về The Eagle Football Club về k chứ mấy ông nội Pija lo nhậu nhẹt gái gú k hà chẳng chịu lo thể thao gì cả nếu bác nhận mình xung phong đầu tiên,Chú T trưởng ban tổ chức đang mải lo đá Dune k hà=))=))=))
Hehe...Bác cứ nói thế, The Eagle FC lun sẵn sàng. Nhiệt tình là ok ngay! ;;)
Có giải ăn nhậu là Pijama giật giải chắc H.A àh, toàn tửu lượng vô biên không ;))
TLVB...:-bd Eagle chỉ vài chai là woắc cần câu rùi!!!

Bên trên