PJM Football Club - Nơi niềm vui tụ lại

SonyNguyen

Active Member
Ðề: PJM Football Club - Nơi niềm vui tụ lại

Design đi rồi em làm cho ;))
Trưởng ban tổ chức hok sốt sắng sao anh em "lên" nổi ;))
Chú thanh niên năng động thì xung phong làm đi các anh già cả hết rồi,chú trưởng ban tổ chức đang lo hộ đê sắp 'vỡ đê' nên chắc chú ấy bận=))=))=))

nghia303

Well-Known Member

Từ từ rồi sẽ có áo cầu thủ thôi !!!!!

lehoang40

Hi các bác.
Đợi các bác hoài hình như hơi lâu. Giờ thế này nhé: Tối thứ 4 hằng tuần, từ 7h đến 9h, các bạn bè đồng nghiệp trong cơ quan mình vẫn thuê sân đá bóng mini ở đường Sư Vạn Hạnh nối dài, kề bên trường ĐH Hufflit ấy. Nếu các bác PJM thấy có thể tham gia củng thì xin lập một đội (5 đá, 1 thủ môn và 4 cầu thù dự bị...hehe..), rồi liên lạc với mình ghé đá đi. Áo, quần tính sau.

Ghi chú: Các cầu thủ chơi ở đây toàn loại lảo tướng hoặc tiệm cận lảo tướng, phương châm là đá cho ra mồ hôi, giảm cân, giảm mỡ bụng, đá mệt thì thay người thoài mái, nên chỉ cần các bạn có yêu thích thể thao thì tham gia được. Dạng cầu thủ chuyên nghiệp hoặc bán chuyên nghiệp không khuyến khích tham gia nhe.

duyanh2008

Active Member

Chắc khỏi cần phải áo sống gì cho mệt, thứ tư tới này tham gia với anh Linh luôn đi. Ai có áo mặc áo, có quần mặc quần, ai không có cởi truồng đá :)

SonyNguyen

Active Member

Chắc khỏi cần phải áo sống gì cho mệt, thứ tư tới này tham gia với anh Linh luôn đi. Ai có áo mặc áo, có quần mặc quần, ai không có cởi truồng đá :)
Vote cho A,nhưng cởi truồng thì đá sân nhỏ thôi nhé =))

lehoang40

Tối mai đến hẹn lại lên rồi nè, bác nào dự định đá bóng thì chuẩn bị giày - vớ đi, call cho mình trước nhe.

SonyNguyen

Active Member

Với tinh thần Euro 2012 khai quật đội bóng PJM lên cho nó xôm=D>

xitrum8x

Active Member
Re: Ðề: PJM Fc

Thức mấy đêm làm cái logo, giờ nghĩ lại hồi đó cụ nào cũng hăng hái đăng ký, chưa kịp ra sân thì đã.............X_X

SonyNguyen

Active Member
Ðề: Re: Ðề: PJM Fc

Hix, cụ lôi cái mộ này lên làm giề, cụ Tài giờ chuyển qua chơi tennis roài

Thức mấy đêm làm cái logo, giờ nghĩ lại hồi đó cụ nào cũng hăng hái đăng ký, chưa kịp ra sân thì đã.............X_X
Thì lôi nó lên đá online biết đâu ngày nào PJM lớn mạnh bán cho mấy ông chủ dầu hôi í dầu mỏ kiếm tiền caphe xanh=))=))=))

vinagoh

Well-Known Member

Lên nữa nào......PJM khi nào vào chung kết đây ta...... :))

HDSaiGon

Super Moderators

Lên nữa nào......PJM khi nào vào chung kết đây ta...... :))

CHủ tịch làm đội trưởng khoay' động phong trào giùm em đi. Dạo này em ít cafe xanh nên chưa phổ biến được

Bên trên