Punisher: War Zone-Kẻ Trừng Phạt: Vùng Chiến Sự

poly

Banned
Thể loại: Hành động, Hình sự

Diễn viên: Ray Stevenson, Dominic West

Đạo diễn: Lexi Alexander

Độ dài: 99 phút

Xếp loại:

Hãng phim: Lionsgate

Nước sản xuất: Mỹ

Sau khi trả thù ông trùm Russoti vì đã mưu sát cả gia đình mình, cựu nhân viên FBI Frank Castle với quyết tâm tuyên chiến và tiêu diệt giới tội phạm nhưng cũng từ đấy anh bị truy nã gắt gao bởi FBI và các ông trùm...

Theo Galaxy

poly

Banned
Ðề: Punisher: War Zone-Kẻ Trừng Phạt: Vùng Chiến Sự

Phim này nhập về VN mà ko qua kiểm duyệt vì bạo lực , mà cũng may chứ mà chíêu rạp chắc chết ,vừa bị cắt , mà nó vừa dở hơn con ở .

Phim này đã làm 3 phần rùi , mà phần nào cũng giống y chang chứ ko tiếp nối .Nghĩa là phần nào cũng giải thích nghuên nhân xuất thân và trả thù , mà sao phần nào cũng dở vậy chời

Phim dở quá nên không poly nói nhiều ,chỉ chê thôi hehe

Phim action mà phần action dở nhất, chỉ đạo và thiết kế hành động cực kỳ tệ , điển hình là cảnh 2 cảnh sát viên vào nhà và tư duy của nhân vật chính ,vô cùng ngớ ngẩn .Khúc cuối cuộc chiến tại hotel thì poly coi action mà cười rả họng như phim hài .

Coi phim gặp lại 2 dv phụ quen mặt ,chú mập trong Công viên kỷ Jura 1 và chú đen trong RE 1

Lời khuyên là ko nên phí time

Chỉnh sửa lần cuối:

dino

Active Member

trời sao coi phần 1 hay quá vậy mà phần này poly chê thảm vậy :)) down về chưa kịp làm phụ đề bị poly chê roài ;))

poly

Banned

trời sao coi phần 1 hay quá vậy mà phần này poly chê thảm vậy :)) down về chưa kịp làm phụ đề bị poly chê roài ;))

bác ơi ,phim này đã làm 3 phần
có lẽ ít người coi phần 1 vì nó quá lâu
nhưng nói 3 phần cũng ko đúng vì nó riêng lẻ ko liên quan
mà e thấy cả 3 phần đều dở

dino

Active Member

bác ơi ,phim này đã làm 3 phần
có lẽ ít người coi phần 1 vì nó quá lâu
nhưng nói 3 phần cũng ko đúng vì nó riêng lẻ ko liên quan
mà e thấy cả 3 phần đều dở
trời phần mà có cha John Travolta đóng đó, thấy phần đó hay mà :((

phunghuutuyen

trời phần mà có cha John Travolta đóng đó, thấy phần đó hay mà :((

Khen chê tùy theo cảm nhận và gu xem film của mỗi người bác ạ. Dòng film Oscar và film thương mại là 1 minh chứng đó bác ạ. Film nào coi xong mới thay hay dở là theo gu của mình. Đạo diển film làm ra họ thấy hay theo quan điểm riêng của họ. Thôi thì hay nó đọng lại trong tâm trí của ta, dở thì mua vui vài canh giờ xong quên hết. Thân

HT900

Member

Đúng như bác Chip nói em cũng mới coi xong, đúng là tệ hại vô cùng xem phí cả thời gian. Cũng may phim này em coi bằng DVD chứ ra rạp mà xem chắc phí tiền và mất thời gian quá.

howtomiss

Member

em thấy coi bình thường. quá lạm dụng cảnh máu me. action: trung bình. nội dung trung bình. . em coi bản bluray có lẽ thấy hay hơn 1 chút. nếu coi DVD chắc là chê thảm hại rồi :))

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Đúng như bác Chip nói em cũng mới coi xong, đúng là tệ hại vô cùng xem phí cả thời gian. Cũng may phim này em coi bằng DVD chứ ra rạp mà xem chắc phí tiền và mất thời gian quá.

Ủa, tớ đã nói câu nào đâu :-o

Giờ mới nói nè: down về là thấy phim hạng II rồi, từ đạo diễn cho đến diễn viên. Lướt qua vài cảnh thấy nó bốc mùi mì ăn liền nên lau chùi rồi xếp vào kho. Cái poster đẹp quá, khối em chết vì cái poster cho xem :))

manhthang

Huyền Thoại

Phim này là loại ăn theo game mà. Game Punisher dành cho máy Arcade cũng từng làm mưa làm gió cả chục năm chứ ít đâu.

rongcanlc

Well-Known Member

Em chết vì cái tội mê poster phim này nên down bản mini HD về xem xong mới thấy phim dở ẹc ,nội dung nhạt nhẽo .Bác nào chưa xem thì tốt nhất đừng nên down về xem ,mà sao phim hành động Mỹ bây giờ ít phim hay quá ,em down 10 phim Mini HD về xem thì chỉ có 2 phim xem được ,đó là Tranposter 3 và IP man (Diệp Vấn ) còn mấy phim còn lại nhìn chỉ muốn nản ,xem chỉ trực tua đi thôi .Nhưng riêng Diệp Vấn lại là phim Trung Quốc ,hơn nữa lại có Chung Tử Đơn đóng nên phim hay cũng phải .

vokycaca

em thấy phim này dở từ nội dung cho tới hành động lun. Em down về koi xong xóa lun. Nhạt nhẽo quá, với lại em thấy phim này nên xếp vô lại kinh dị thì đúng hơn hành động. Cảnh máu me không đáng có và giả tạo.

Bên trên