Quán nào tải xướng nhất !

Ðề: Quán nào tải xướng nhất !

FPT ở Huế minhf có bác nào xài không, em định đổi qua FPT dùng mà không biết thế nào nữa. Bác nào dùng rồi thì tư vấn cho em với hey.

nhoctom

FPT ở Huế minhf có bác nào xài không, em định đổi qua FPT dùng mà không biết thế nào nữa. Bác nào dùng rồi thì tư vấn cho em với hey.

FPT nhìn chung thì sever trong nước thì chiến ngon. Nếu bác hay down ở Megashare thì hiện tại mà chọn FPT là sai lầm, FPT down ở MS rất chuối. Down ở nước ngoài thì còn chuối hơn. Cái nữa là FPT k dc ổn định cho lắm.
Theo em nghĩ hiện tại thì Viettel là ngon nhất. Vừa rẻ vừa speed rất cao. 250k/month - 2.0Mbps --> 256KB/s VNPT cũng ngon và ổn định nhưng tùy vùng mà nó set speed, rất mất dạy x-( Em dùng Mega Easy theo hợp đồng thì 1.5Mbps tức là max phải dc 192KB/s .. đây nó hạ cho em còn 120KB T___T Em đang đợi Viettel khảo sát rồi bye VNPT đây [-(

mjfcvn

Banned

VNPT cũng ngon và ổn định nhưng tùy vùng mà nó set speed, rất mất dạy x-( Em dùng Mega Easy theo hợp đồng thì 1.5Mbps tức là max phải dc 192KB/s .. đây nó hạ cho em còn 120KB T___T Em đang đợi Viettel khảo sát rồi bye VNPT đây [-(

Mình đang xài trọn gói - gói 250kb/s -: tốc độ down 130kb/s một tháng là 275k(chưa VAT), bọn VNPT được cái là tốc độ tải Quốc tế nó ổn định hơn FPT !
Bọn FPT tải MS hay MG1280 (AZ chưa thử) thấy tốc độ nó cao gấp 4-5 lần MF/MU/RS !

kenzhin88

Em xài Viettel nè, download đc 370 - 390 KB / s
Tiếc 1 cái là xài theo lưu lượng ;))

nhoctom

Down HD mà xài theo lưu lượng thì chỉ có mà bán máu :-SS

chaienHD

Member

FPT đang khuyến mãi :
gói Mega save (tốc độ 3M): giá trọn gói : 160.000đ/tháng.
gói Mega Itv (6M) : giá trọn gói : 200.000đ/tháng (chưa mua phụ kiện+phí hòa mạng)
So sánh với tất cả các mạng hiện tại ở Huế thì nó rẻ nhất nhưng sợ nhất là khi đăng ký rồi thì :
Tốc độ nó được bao nhiêu?
Mạng có nhảy lambada không ?
Đối với mình tốc độ 3M + 160.000đ/t là được nhưng lại sợ ...
Các bác có ý kiến gì không ?

mjfcvn

Banned

FPT đang khuyến mãi :
gói Mega save (tốc độ 3M): giá trọn gói : 160.000đ/tháng.
gói Mega Itv (6M) : giá trọn gói : 200.000đ/tháng (chưa mua phụ kiện+phí hòa mạng)

Đồ rẻ là đồ hôi, cái gì nó cũng có cái giá của nó cả ! Giờ nó chân ướt chân ráo thì khuyến mãi - giá rẻ này nọ.
Thôi đi ngủ đã, sáng giờ coi phim mệt bở hơi tai ! Cái phim Salo chết tiệt ! :)|

nhoctom

Được vài bữa đầu ổn định. Về sau hắn lơ tơ mơ thôi :))

mjfcvn

Banned

Được vài bữa đầu ổn định. Về sau hắn lơ tơ mơ thôi :))

Đời là thế ... không biết bên FPT thế nào chứ mình thích cái cô giới thiệu dịch vụ của VNPT bên Nguyễn Văn Cừ, ăn nói đàng hoàng hết sức ....

Cầu Trời Cầu Phật Cầu hết tất cả Thánh thần cho thằng Chelsea nó xảy chân ...

Em cũng có thằng bạn xài Viettel, mỗi tháng 400. Down trên MF cững được 700. Vl

MU-Tot: 3-1. ĐÃ quá trời, xóm em toàn fan của MU không, có 1 thằng mê Chelsea------>ra hành lang ngủ.

mjfcvn

Banned

MU-Tot: 3-1. ĐÃ quá trời, xóm em toàn fan của MU không, có 1 thằng mê Chelsea------>ra hành lang ngủ.

Cái hồi còn nhỏ thì tui mê bọn Thụy Điển, không hiểu sao những năm 94-95 bọn nó lại đá hay đến thế, giờ thì đá giở ẹc !
Giờ thì MU, bọn Chelsea nó giàu quá mà, MU 'nghèo' quá, không biết kỳ chuyển nhượng sau không biết có mua được tiền đạo nào không ?
Tối nay bạn Tom và bạn glackychun nhớ cầu nguyện cho thằng Chelsea nó xụp hố nhé, nghe đâu nó không có thằng Terry, Drogba chắc cũng chả ra sân được.

mjfcvn

Banned

Tối nay Chel xẩy chân \:D/
Spam: Avatar đã có hàng WIKI 720p, các bác vào ủng hộ em với nào :x
Avatar 2009 720p BluRay x264 DTS-WiKi
Avatar 2009 BluRay 720p DTS 2Audio x264-CHD :))

Chỉ chờ có thế !
Hồi sáng vô tải Avatar của Tom, thấy 10G ớn lạnh quá chạy qua tải bản 6G của ledung cho chắc !
Mà mỗi lần Upload như vậy là mất gần bao lâu mà tom siêng dữ vậy ?

nhoctom

Gần đây thì em leech nhiều hơn up bác ơi :D Up thì tầm 4GB/day nếu cắm 24/24 :D
p.s: Em cũng có post 2 bản 720p mà, bác vô trúng bản 1080p đó. Hix. Lần sau nhớ liếc qua sign em 1 tí đó nghe :-w ;))

mjfcvn

Banned

Có cách nào leech về mấy cái host Việt Nam không nhỉ ?

mjfcvn

Banned

Bạn có cách nào leech có thể chỉ cho mình với được không ? Hình như mega chưa ra VIP mà ?!

Bên trên