Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dtungcp

Active Member
Ðề: Ảnh lễ ra mắt Trung tâm HD - Audio Cẩm Phả

Ngất là ngất thế nào, cuổi năm rồi đang thèm thịt nó, Bác Tùng xem ý kiến ý cầy thế nào để khai đao cho đôi Tannoy nhỉ:))

Oki kiểu gì cũng có 1 trận thịt chó tổng kết =D> (Mời nhậu theo đúng phong cách HD :D )
BácTùng ơi cái kệ nhà Bác nó sắp gẫy rội

Mấy hôm nữa thay cái thảm + kệ :-?

xedaprach69

Ðề: Ảnh lễ ra mắt Trung tâm HD - audio Cẩm Phả rất mong AE HDQN ủng hộ

Còn cái dây AV đâu bác nhỉ?:)) show lên đi bác.

dây tín hiệu của bác cẩm gửi về hay phết,anh em bên audio cứ đòi mượn về dùng làm thước nước để cân chỉnh bộ dàn :)),bác nào có bộ dàn kê bị lệch thì ới em cho mượn nhé

dtungcp

Active Member

Chúc mừng Audio Cẩm phả!
Thay mặt HDQN chúc hội ngày càng phát triển. Nếu các bác thấy box HD Quảng Ninh là nơi đất lành thì mời các bác hãy để chim đậu ở đây nhé:D
Thân!
Chúc mừng CLB Audio Cẩm Phả đã thành lập. Chúc AE CLB ngày càng đông. =D>
=minhhaimdc;1236155]Hoành tráng quá! Chúc mừng các bác....
Chà đúng là bậc thầy audio..quá pro. Chúc các Bác có những niềm vui trong Hội.Nếu cần có thể HD Quảng Ninh xem làm một buổi giao lưu cho hoành tráng nhé ! Chúc Hội vui
Chúc các bác AUDIO Cẩm phả ngày cang phát triển!!!

Báo cáo với các bác thông cảm mấy cụ audio Cẩm phả thứ nhất là chưa có accc của diễn đàn thứ hai là kỹ thuật đánh chữ 1h cũng được mấy từ lên chưa kịp thời cảm ơn những lời động viên của các bác - rất mong các bác lượng thứ :D

hai72

HD-1080i

Báo cáo với các bác thông cảm mấy cụ audio Cẩm phả thứ nhất là chưa có accc của diễn đàn thứ hai là kỹ thuật đánh chữ 1h cũng được mấy từ lên chưa kịp thời cảm ơn những lời động viên của các bác - rất mong các bác lượng thứ :D

cũg do đặc thù công việc của AE ít va chạm với máy tính. hơn nữa cũng mới thành lập nên mong AE HD chỉ giáo. Cảm ơn Bác đã đỡ lời. Đại xá đại xá

xedaprach69

bác tùng thông báo cho anh em làm một buổi tess dây loa đi cho nó có không khí

dtungcp

Active Member

bác tùng thông báo cho anh em làm một buổi tess dây loa đi cho nó có không khí

:D Theo cao kiến của bác xedaprach các bác nào có dây của các hãng hoặc tự chế mà nghe tốt thì chuẩn bị anh em ta sẽ làm 1 buổi tét dây loa hoành tráng - bác nào có nhu cầu tham khảo về dây thì chuẩn bị rửa tai để tét nhé @-)
- Phương pháp tét mù - dây sẽ được đánh số thứ tự từ 1 đến ... các bác cho điểm cũng theo số :">
- Đợt 1 tét các hãng - đợt 2 tét cùng hãng :D
- thời gian và địa điểm cụ thể sẽ thông báo sau.

- tiện đây các bác cũng tét dây nguồn luôn
vừa mới xin được cái dây AC-9 trị giá 2.5 tr so với cái dây 10 nghìn đang dùng thấy như nhau (tai mình chỉ nhận ra sự khác nhau của dây loa và dây tín hiệu thôi) )
Bác nào nhận ra sự khác nhau , mình tặng luôn 1 cái dây nguồn đi theo máy

Chỉnh sửa lần cuối:

HDCP

Super Moderators

:D Theo cao kiến của bác xedaprach các bác nào có dây của các hãng hoặc tự chế mà nghe tốt thì chuẩn bị anh em ta sẽ làm 1 buổi tét dây loa hoành tráng - bác nào có nhu cầu tham khảo về dây thì chuẩn bị rửa tai để tét nhé @-)
- Phương pháp tét mù - dây sẽ được đánh số thứ tự từ 1 đến ... các bác cho điểm cũng theo số :">
- Đợt 1 tét các hãng - đợt 2 tét cùng hãng :D
- thời gian và địa điểm cụ thể sẽ thông báo sau.

- tiện đây các bác cũng tét dây nguồn luôn
vừa mới xin được cái dây AC-9 trị giá 2.5 tr so với cái dây 10 nghìn đang dùng thấy như nhau (tai mình chỉ nhận ra sự khác nhau của dây loa và dây tín hiệu thôi) )
Bác nào nhận ra sự khác nhau , mình tặng luôn 1 cái dây nguồn đi theo máy

Tai bác không nhận ra thì làm sao em kiếm được cái dây nguồn của bác:))

hai72

HD-1080i

Tai bác không nhận ra thì làm sao em kiếm được cái dây nguồn của bác:))

làm luôn đi bác. em thầy bác xedaprach đang muốn chia sẻ với Ae về cặp dây của bác ấy lắm rồi

HDCP

Super Moderators

Bác Tùng xếp lịch nhanh chóng đi thôi, đừng để anh em dài cổ chờ

dtungcp

Active Member

Bác Tùng xếp lịch nhanh chóng đi thôi, đừng để anh em dài cổ chờ

Báo cáo với các bác là vừa đi hải phòng về tới nhà :x ko muốn các bác dài cổ lên có kế hoạch ngay:
Tối nay 8h ngày 17/12/2010 mời tất cả các bác xuống nhà tét dây loa - nguồn dây của anh em do bác xedaprach chịu trách nhiệm :-q

trận trọng kính mời

Tieubaocaca

Active Member

Báo cáo với các bác là vừa đi hải phòng về tới nhà :x ko muốn các bác dài cổ lên có kế hoạch ngay:
Tối nay 8h ngày 17/12/2010 mời tất cả các bác xuống nhà tét dây loa - nguồn dây của anh em do bác xedaprach chịu trách nhiệm :-q

trận trọng kính mời

Kết quả như thế nào các bác tường thuật cho anh em biết với nhé!
Thanks!

HDCP

Super Moderators

Đây là bộ của ông hàng xóm nhà em trong hội Audio Cẩm Phả, các bác định giá và cho em lời khuyên, em đang định cưới em nó về nhà đấy ạ.:))

Tieubaocaca

Active Member

Đây là bộ của ông hàng xóm nhà em trong hội Audio Cẩm Phả, các bác định giá và cho em lời khuyên, em đang định cưới em nó về nhà đấy ạ.:))

Đẹp đấy, làm tới luôn đi bác:D

HDCP

Super Moderators

Tiểu bảo định giá dùm bộ này với để mềnh còn xuống khuân các em nó về.=))

Tieubaocaca

Active Member

Tiểu bảo định giá dùm bộ này với để mềnh còn xuống khuân các em nó về.=))

Audio thì vô giá bác ạ. Em nghĩ thế, miễn là mình thích. Ngoài ra cái giá của bộ của bác còn vô cùng hơn nữa vì chẳng có thông tin về gì nó cả :))

Tieubaocaca

Active Member

không biết tình hình test thế nào rồi các bác nhỉ? im ắng quá.

HDCP

Super Moderators

không biết tình hình test thế nào rồi các bác nhỉ? im ắng quá.

Anh em audio Cẩm Phả vừa test 05 dây tất cả. Kết quả thì phải chờ, chịu khó đến sáng mai nhé:))

Chỉnh sửa lần cuối:

dtungcp

Active Member

Báo cáo với các bác đã tét xong lúc 23h15p %-( (ù hết cả tai :D )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên