Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

beegees

Well-Known Member
kiếm cái nghe thì đâu có gì khó đâu Bác. Bác cứ dùng hết luơng thưởng tết sắm hết HDD. Đảm bảo 3 ngày tết không sắm cũng có cái nghe
Cả nhìn nữa chứ bác:))
Thật lòng em chưa có nhu cầu sắm HDD đến mức đó vì 15 chú 2TB rồi và vẫn còn chỗ trống, mà chỉ sắm loa thôi.
Chứ nếu thích và thiếu HDD thật thì em vẫn mang lương thưởng ra mua ngay đếch sợ bố con thằng nào đâu. Đứa nào mở miệng gào em đập cho im luôn. Bác cứ nghĩ em là thành viên câu lạc bộ SV giống như bác sao??????????

hai72

HD-1080i
Thật lòng em chưa có nhu cầu sắm HDD đến mức đó vì 15 chú 2TB rồi và vẫn còn chỗ trống, mà chỉ sắm loa thôi.
Chứ nếu thích và thiếu HDD thật thì em vẫn mang lương thưởng ra mua ngay đếch sợ bố con thằng nào đâu. Đứa nào mở miệng gào em đập cho im luôn. Bác cứ nghĩ em là thành viên câu lạc bộ SV giống như bác sao??????????
Có Bác nào nói Bác Bee sợ vợ đâu nhỉ :))

HDCP

Super Moderators
sâu sắc thế làm gì? đơn giản đi cho đỡ mệt Bác ạ:)) với vợ E áy mà E chẳng sờ gì nó đâu e chỉ sợ mỗi cài là nó ..... không sợ E thôi
:))

Tưởng bác ngủ rồi chứ, xem xong phim Chiến hạm mà vào giường bắn phá thì đã lắm ;))

binhhc

Moderator
Ðề: Re: Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Sập suốt năm qua rồi, vừa đọc lại mấy comment của cụ 272 mà phì cười.
Vừa rồi mới để ý, hình như cả năm 2013 ko thấy bài nào, các cmt từ 2012 nhảy sang 2014 luôn các cụ ạ.
Như thế trên giang hồ nó gọi là "siêu đào mộ" đấy. :p

HDCP

Super Moderators
Ðề: Re: Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Sập suốt năm qua rồi, vừa đọc lại mấy comment của cụ 272 mà phì cười.
Vừa rồi mới để ý, hình như cả năm 2013 ko thấy bài nào, các cmt từ 2012 nhảy sang 2014 luôn các cụ ạ.

Topic đã lâu không có bài viết mới.
Topic close.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên