ra mắt các bác,cái dàn hd cùi chuối của em

vinh do

Active Member
trước tiên xin chào các bác,cảm ơn thời gian qua,các anh lớn đã chiếu cố dà chia sẽ :x
đầu tiên là cái dàn tv sony lcd E500 dà denon 390 bộ này em mua bên a bình hd phan văn trị,xong thanh lý.rồi tiếp đến dàn này,mơ ước bây giờ là 1 cái phòng nho nhỏ dà nâng cấp :D,nhưng ước mơ chỉ là mơ ước #-o
thôi dào vấn đề chính nuôn hen...
1.tv led sony 42EX41
2.đầu dvd sony
3.đầu hd,1t
4.dàn denon 1312 :D
show hàng nào :))

cái ghế này để coi hd nè các bác :D...các bác cứ chém mỏi tay thì thôi hen...:p

Chỉnh sửa lần cuối:

Hai Scm

Active Member
Bóc tem bác Vinh Do nè.... Chúc mừng bác với dàn xinh xinh...tivi và receiver của bác là model 2012 mà đâu phải 2010 đâu bác... chắc bác phải trang bị quạt giải nhiệt to hơn, nhà em dung quạt long B400 đó bác, cái quạt hộp bác xài sợ không đủ mát cho cả tivi và receiver.

vinh do

Active Member
Re: Ðề: ra mắt các bác,cái dàn hd cùi chuối của em

Bóc tem bác Vinh Do nè.... Chúc mừng bác với dàn xinh xinh...tivi và receiver của bác là model 2012 mà đâu phải 2010 đâu bác... chắc bác phải trang bị quạt giải nhiệt to hơn, nhà em dung quạt long B400 đó bác, cái quạt hộp bác xài sợ không đủ mát cho cả tivi và receiver.
khi chơi hd,em mở máy lạnh lên ,bác à :D,em sorry bác lúc trước là tv lcd sony E500 dà dàn denon 390 mua bên bình hd,xong thanh lý,và bây là dàn này.cáo lỗi,thank bác ghé chơi
Nhà bác chủ nhỏ nhỉ?;)
cái này em gọi là phòng bác à,vừa ăn,vừa ngủ.thanks bác ghé chơi

minhjp

Well-Known Member
Ðề: ra mắt các bác,cái dàn hd cùi chuối của em

Chúc mừng bác nhé. Đến giờ mới chịu show hàng :). Vậy là đủ chiến đấu rồi bác ah.

6868

Member

thế là cố găng rồi chucs mừng bác chủ

forever_rock

Active Member

gọn gàng, nhà sạch thì mát mà. nhưng bác dùng từ cùi chuối là chê 1 sô ae trong đó có e rồi đấy=(( mà cái avatả vợ bác đó hả, đẹp hơn bộ dàn

Minhsur

Banned

Chào mừng CÔ Vinh do show hàng. Gọn gàng, sạch sẽ... bộ HT của CÔ trong căn phòng này chắc quá đủ phê.
Trước sau gì thì vẫn ấn tượng với bộ sưu tầm avatas của CÔ.

nhhh

Well-Known Member

Cần gì nhiều...Thế này là dư sức phê rồi bác nhỉ.
Bác chụp hình đánh đèn mà sao em thấy vẫn hơi tối bác nhỉ, sáng tí nữa em nghĩ dễ nhìn ngắm hiện vật hơn. Có lẽ bác cố định máy chụp (chống rung) và chọn chế độ chụp đêm ảnh sẽ sáng hơn rất nhiều.

vinh do

Active Member

gọn gàng, nhà sạch thì mát mà. nhưng bác dùng từ cùi chuối là chê 1 sô ae trong đó có e rồi đấy=(( mà cái avatả vợ bác đó hả, đẹp hơn bộ dàn

bác đừng nghĩ dậy,tội cho em #-o.thannks bác ghé chơi

vinh do

Active Member

HD của bác để xem Tom & Jerry hả :D
buồn buồn em dẫn ngồi coi phim hoạt hình bác à :p,thanks bác ghé chơi
Chào mừng CÔ Vinh do show hàng. Gọn gàng, sạch sẽ... bộ HT của CÔ trong căn phòng này chắc quá đủ phê.
Trước sau gì thì vẫn ấn tượng với bộ sưu tầm avatas của CÔ.
thanks bác nhiều lắm :">
Cần gì nhiều...Thế này là dư sức phê rồi bác nhỉ.
Bác chụp hình đánh đèn mà sao em thấy vẫn hơi tối bác nhỉ, sáng tí nữa em nghĩ dễ nhìn ngắm hiện vật hơn. Có lẽ bác cố định máy chụp (chống rung) và chọn chế độ chụp đêm ảnh sẽ sáng hơn rất nhiều.

bác nói đúng á :D.thanks bác

ducloi_PGM

Bác dùng gì mà hết cái hdd 6T vậy @@

nhhh

Well-Known Member

<:p<:p
Bác chưa trình bày hết này...hihi

Haizzz trước giờ cứ tướng bác ở nước ngoài chứ, dàn vậy đủ thỏa niềm đam mê rồi, chúc mừng bác :)

Bên trên