Repository: VietMedia-Music - Mời tham gia repo

tinhyeu44

Member
Mình tạo một repository mới lấy tên là VietMedia và dần dần sẽ bổ sung thêm các addon về music và movie. Hiện tại đã cho 1 cái đầu tiên là VietMedia-Music, và có cấp đầu là Vol1 (nhacso), sau sẽ có Vol2(zing), Vol3(nhaccuatui)...

Đây là bản pre-alpha của Vol1 (music) nên vẫn còn thiếu một số phần như phân loại nhạc và tìm kiếm. Mình sẽ tranh thủ các cuối tuần để update thêm.

[hide]download[/hide]

Mình biết nhiều bạn trên này có khả năng và yêu thích xây dựng addon cho XBMC. Do mình bận không có nhiều thời gian để update liên tục và cũng như mong muốn tập hợp các bạn có khả năng để cập nhật repo liên tục, luôn đảm bảo add-on chạy ngon lành, mượt mà.
Ngoài ra, mình muốn tạo ra một sân chơi vui vẻ, lành mạnh, mang tính chất giải trí sau những ngày làm việc mệt mỏi.
MÌnh ở HN, vì vậy, bạn nào muốn tìm hiểu, cũng như tham gia, xin vui lòng inbox. Chúng ta sẽ có buổi cafe giao lưu và trao đổi kinh nghiệm.
Các bạn có thể tham gia group Vietmedia trên Facebook để trao đổi, chia sẻ, học hỏi kinh nghiệm và các addon hay trên này.
https://www.facebook.com/groups/745841318847888/
CHIA SẺ ĐỂ THÀNH CÔNG.

Chỉnh sửa lần cuối:

vinhdo

Member
Ðề: Repository: VietMedia-Music - Mời tham gia repo

thêm tính năng search theo album nha bạn

tinhyeu44

Member

Ok bạn. sẽ bổ sung trong version tiếp theo.

babyworm

Well-Known Member
Cảm ơn bác tinhyeu44 nhiều. Các addon của bác rất hay. Đặc biệt cảm ơn lòng tốt của bạn khi muốn chia sẽ kiến thức để ngày càng có nhiều người biết viết code hơn. Càng nhiều người biết code, chúng ta sẽ có nhiều addon hơn trong tương lai. Đây là một hướng đi đúng nhưng không phải ai cũng có thể làm như bác. Rất tiếc mình ở TP. HCM không tham gia cafe giao lưu được.

baby1982

Member

Ko cần biết. Cứ thấy văn vẻ như vậy thì thanks trước đã.

HoangD

Member

Cũng muốn tham gia vì có chút thời gian rảnh nhưng ngặc là ở nước ngoài ko biết có phụ được gì ko ?

vinhdo

Member

thêm 1 người muốn viết add-on cho anh em dùng thì còn gì bằng

hoan12

Ðề: Re: Repository: VietMedia-Music - Mời tham gia repo

Rất tiếc mình ở TP. HCM không tham gia cafe giao lưu được.

Cũng muốn tham gia vì có chút thời gian rảnh nhưng ngặc là ở nước ngoài ko biết có phụ được gì ko ?

Vậy có giải pháp tốt nào cho những người ở xa không các bác nhỉ? inbox, chat, forum, online conference...?

HieuHienSupport

Active Member

Đã inbox cho bác để học hỏi, chắc trao đổi qua Skype cho tiện đi các bác ^^ mỗi người một nơi mà

asaristar

Sao mình không download được vậy bạn

Bên trên