[Review] Những nẻo đường hát ca

manhbmc

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [Review] Những nẻo đường hát ca

Mình chia sẻ kiến thức thưa bạn,mình muốn mọi người đều hiểu về KOK cao cấp...Chuyện 20 triệu là mình định giá cho 1 lần duy nhất copy,nếu ai muốn sở hữu sản phẩm của mỉnh mà không muốn mất công cân chỉnh,vì nó không chống được sao chép nên tốc độ lan truyền là cấp số nhân ( KOK mình làm ra không phải là tách lời L-R nên âm thanh Stereo rất hay)...

Anh chuyển bộ dữ liệu của Anh qua mình giúp anh mã hóa vào ổ cứng. Anh bán ổ cứng, ko ai ăn cắp của anh được vì mỗi người một mã. Trả tiền thì có mã.
Được không anh Namphalai.

Bạn mã hóa kiểu gì mà mình chẳng copy được?Nghĩa là bạn mã hóa mà vẫn dùng cho windows được là copy được,còn mã hóa không dùng cho windows được thì mình chưa thử nhưng tóm lại máy tính đọc được và phát được ,dùng hát KOK được thì cũng copy được...
Phương án chống copy được của bạn như thế nào?Và mình phải trả bao nhiêu tiền cho việc đó?
Nếu chống được copy thì mình sẽ giảm giá còn 1m cho số bài KOK cao cấp mình đang có...

bonghongtra

Active Member
Ðề: [Review] Những nẻo đường hát ca

Chống copy.To tầm cỡ như Bill Gates còn không làm ra được nữa là :D.

vmtruong

thu âm cao cấp độc quyền mà 1 năm đc có 10tr zậy bác?sao sống nổi

manhbmc

Member
Ðề: Re: [Review] Những nẻo đường hát ca

Bạn mã hóa kiểu gì mà mình chẳng copy được?Nghĩa là bạn mã hóa mà vẫn dùng cho windows được là copy được,còn mã hóa không dùng cho windows được thì mình chưa thử nhưng tóm lại máy tính đọc được và phát được ,dùng hát KOK được thì cũng copy được...
Phương án chống copy được của bạn như thế nào?Và mình phải trả bao nhiêu tiền cho việc đó?
Nếu chống được copy thì mình sẽ giảm giá còn 1m cho số bài KOK cao cấp mình đang có...

Minh ma hoa no chi mo dc o may tinh cua Ha Net thui. 16.800.000 mot HDD để cậu bán cho khách.

Như vậy là mỗi lần bán 1 HDD cho khách là mình phải trả 16.8m cho cậu?Hay là mình chỉ trả tiền 1 lần để mua công nghệ encrypt dữ liệu?
Hanet của bạn đâu thể nhiều người sử dụng bằng Việt KTV? Mình đi tiếp thị Hà Nội,Hải Phòng,Bắc Ninh,Bắc Giang,Hải Dương thì đa số dân ta goi hát KOK vi tính chọn bài là cái Việt KTV hoặc cái Hoa Long đấy bạn ạ,vì họ thấy nó có thể cắm chuột phím để chọn bài...

manhbmc

Member

Như vậy là mỗi lần bán 1 HDD cho khách là mình phải trả 16.8m cho cậu?Hay là mình chỉ trả tiền 1 lần để mua công nghệ encrypt dữ liệu?
Hanet của bạn đâu thể nhiều người sử dụng bằng Việt KTV? Mình đi tiếp thị Hà Nội,Hải Phòng,Bắc Ninh,Bắc Giang,Hải Dương thì đa số dân ta goi hát KOK vi tính chọn bài là cái Việt KTV hoặc cái Hoa Long đấy bạn ạ,vì họ thấy nó có thể cắm chuột phím để chọn bài...

Mình tính đó là một bộ chứ, dữ liệu của cậu, mình cung cấp phần cứng và mã để cậu dán tên KARAOKE CAO CẤP và bán.
Smart Phone ngày trước cũng đâu có nhiều người dùng bằng mobile phone bàn phím đâu nhỉ.

Vậy là 16.8m là mình mua phần cứng và công nghệ để cạnh tranh với Hanet hả?
Mình nghĩ là mình không làm được việc đó...

manhbmc

Member

Vậy là 16.8m là mình mua phần cứng và công nghệ để cạnh tranh với Hanet hả?
Mình nghĩ là mình không làm được việc đó...

Cậu tự hào về dữ liệu của cậu mà. Nếu cậu tự tin thế, mình đưa ra giải pháp cho cậu xuất phát điểm giống nhau, dữ liệu cậu ngon kiểu gì chẳng đắt hàng.
Khách hàng thêm sự lựa chọn. Cậu dũng cảm lên. Chơi luôn đi. Cho nó rực rỡ...

w3jackie

Member
Re: Ðề: Re: [Review] Những nẻo đường hát ca

Cậu tự hào về dữ liệu của cậu mà. Nếu cậu tự tin thế, mình đưa ra giải pháp cho cậu xuất phát điểm giống nhau, dữ liệu cậu ngon kiểu gì chẳng đắt hàng.
=)) Thế này bác chủ thớt phải đổi tên Topic này là "Gặp nhau cuối tuần" thôi. Các bác làm em cười đau cả bụng. =))

manhbmc

Member

Anh Thực là người có tiền, ăn uống phải rực rỡ, Tết nhất lại ăn cơm cười văng tung tóe. Ka ka ka bây giờ thế này nhá. Hay la Namphalai mua phần cứng của Vietktv chỗ anh Thực cho rẻ.

Re: Ðề: Re: [Review] Những nẻo đường hát ca

Vấn đề là mình muốn dùng cái vi tính làm mọi việc,giải trí và làm việc...Hanet của bạn thì không làm như máy chạy windown được...
Chuyện tự hào thì điều đó là chắc chắn,vì dữ liệu của mình phục vụ chu thu âm chơi là chính...Copy dữ liệu của Hanet thì đâu khó đâu bạn?
Phương án của bạn chỉ chống copy được người khác chứ không chống được mình nếu mình copy..Mình thu hình và thu âm real time thì bạn chống kiểu gì?
Mã hóa dữ liệu thì cũng không chống được...Nên sẽ có ngày nhiều người thích dùng theo cách của mình...

Bên trên