Review sơ lược về Tv Sony 43W800C

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Review sơ lược về Tv Sony 43W800C

nêu bác đang dùng dòng w800c thì đa số phím chuột đều tương thích bác nhé

meocon507

các bác cho e hỏi vấn đề này với ạ. con tivi nhà e mua dc 2 tuần. bây h tắt bằng remot dc 1 lúc nó lại tự sáng cái đèn báo ở dưới màn hình, lúc đấy bật bằng remot là TV ko có tiếng, remot ko điều khiển dc. phải dùng điện thoại tắt đi, bật lại bằng điện thoiaj mới dc. cho e hỏi nó bị lỗi gì ạ. con của e đang dùng FƯ 395 mới nhất ạ
Tivi nhà em cũng đang bị tình trạng như vầy không biết có cách nào khắc phục không nhỉ

nhox88

Member

các bác cho e hỏi vấn đề này với ạ. con tivi nhà e mua dc 2 tuần. bây h tắt bằng remot dc 1 lúc nó lại tự sáng cái đèn báo ở dưới màn hình, lúc đấy bật bằng remot là TV ko có tiếng, remot ko điều khiển dc. phải dùng điện thoại tắt đi, bật lại bằng điện thoiaj mới dc. cho e hỏi nó bị lỗi gì ạ. con của e đang dùng FƯ 395 mới nhất ạ

tình hình này xuất hiện càng nhiu. e hơi bị ức chế rồi đó a .

thanphong19

Member

các bác bị thế thử quay clip lại rồi gọi bảo hành xem sao, cũng may con nhà em chưa bị, nghe nhiều người bị cũng sợ quá đây

hiep1750

Active Member

Đã bạn nào cài Kodi cho 800c chưa? loại kodi nào thì xài được vậy? thanks các bạn chia sẻ

AE cho mình hỏi ,mình mới mua tivi 43w800c kết nối vs pc thì ko full màn hình dc con w804a thì full .!mình xài cáp hdmi dây xịn .!đã thiết lập mọi cách nhưng ko dc ,phân giải của máy tính là 1280:1024 còn tivi là 1920:1080 chắc do phân giải pc vs tivi ko trùng nhau,nhưng lạ cái là tivi đời cũ w804a thì fulll màn hình hết .!Ae nào giúp mình nha .!cám ơn ae nhiều .!

hiep1750

Active Member

Cài bản Kodi nào chạy tốt vậy bạn? 15 hay 16 của hieuhien hay của hãng nào ? cám ơn bạn nhiều

Hiếu hiền hay đẳng cấp digital đều ok hết bạn .!Bản 16 nha bạn .!

thang92

Member
Xin hỏi Các bác cài đặt hỉnh ảnh cho em 43w800c thế nào cho đẹp nhất ak?e chỉnh theo trang rtings thi màu sắc nó tối quắ,nhưng họ lại cho đó là chuẩn!

nhatvuong93

Ðề: Re: Review sơ lược về Tv Sony 43W800C

mình thấy cứ để mặc định của sony là đẹp rồi. xem phim thì chọn cinema.bóng đá thì sport mà táng thôi. đỡ phức tạp

HNT24681

Well-Known Member

Cài bản Kodi nào chạy tốt vậy bạn? 15 hay 16 của hieuhien hay của hãng nào ? cám ơn bạn nhiều

Cài bản trên store ý bác, rồi tự config; cần addon nào thì cài vào chứ e thấy mấy bản mod sẵn nặng

Bên trên