Review sơ lược về Tv Sony 43W800C

renhat

Well-Known Member
Giờ có nên mua 55w800c không các bác? Ko biết hãng còn sản xuất ko, em sợ hàng sản xuất lâu rồi mua về nhanh hỏng :D
MODEN NÀY HÃNG VẪN SẢN XUẤT 2017, VÌ NÓ HOT NÊN HÃNG KO BỎ MẪU BÁC NHÉ. BÁC CÓ NHU CẦU ALO E Ạ HÀNG SẢN XUẤT 4/2017 BÁC NHÉ

HNT24681

Well-Known Member
Con nhà e có 1 lỗi khá khó chịu là xem youtube thi thoảng lại bị dis mạng. E cắm LAN, dùng các tác vụ khác thì không sao, nhưng cứ mở youtube là thi thoảng lại mất mạng, xem trong phần cài đặt mạng mục "internet" nó hiện là "đang kiểm tra"; phải rút dây LAN ra cắm lại mới được.
Có bác nào giống e ko?

vanlinh2905

Well-Known Member
Con nhà e có 1 lỗi khá khó chịu là xem youtube thi thoảng lại bị dis mạng. E cắm LAN, dùng các tác vụ khác thì không sao, nhưng cứ mở youtube là thi thoảng lại mất mạng, xem trong phần cài đặt mạng mục "internet" nó hiện là "đang kiểm tra"; phải rút dây LAN ra cắm lại mới được.
Có bác nào giống e ko?
e dùng wifi còn k bị

ryan_mu

Member
Chỉ bị mỗi youtube mới chuối :( :( ! E dùng LAN truyền qua đường dây điện của tp-link. Wifi thì ko dùng vì e chạy MyTV qua OpenWRT nên cần đường truyền ổn định
Bạn test lại trên điện thoại dùng youtube cùng mạng có bị không ?
Nếu không bị thì mới kết luận do tivi, ngoài ra có thể thay modem khác xem có bị không

congchi

Member
Lỗi này 99.99% là do modem. Youtube xài nhiều dung lượng, có thể thằng modem củ chuối không chịu nỗi.

MR KID

Mới update hôm qua 21/06 các bác ah. Đã test thấy chạy mượt nhưng lỗi zing thì phải

Tiện thể cho hỏi mấy bác có ai sử dụng acestream không? Sao mình xem cứ bị lag lag bể hình hoài.

Van Tho

Ðề: Review sơ lược về Tv Sony 43W800C

Có bác thương gia nào còn hàng cái kính 3D của em W800C này ko báo giá cho e với, em mua cái tivi này từ lúc trước Tết mà mãi tới giờ chưa có cái kính 3D để trải nghiệm (giống y như mua dc chiếc xe rồi mà ko có xăng để chạy vậy). Tải cả 1 đống phim 3D về lưu trong ổ cứng mà ko xài dc nải vãi...
Bán kính 3d samsung ssg 5100 dùng được cho tv 3d sony w800c giá 220k 1cai điện thoại 01672353903.

Bên trên