Review tốc độ download của các gói cáp quang VNPT, Viettel, FPT ....

4matxauxi

Ðề: Re: Review tốc độ download của các gói cáp quang VNPT, Viettel, FPT ....

mình mới lắp viettel 20mb gói 220k. nói chung là tốc độ ổn định max speed :-bd

Các bác cho mình hỏi là mình cũng xài gói viettel 20mb 220k đóng trước 6 tháng,nhưng mình kiểm tra thì tốc độ upload & download chỉ được 1/2 của bác ở trên.
Gọi điện phàn nàn để cải thiện lại hay sao các bác?GÓp ý cho mình với.
Cám ơn.

dolongbinh1122

Well-Known Member
Ðề: Re: Review tốc độ download của các gói cáp quang VNPT, Viettel, FPT ....

Các bác cho mình hỏi là mình cũng xài gói viettel 20mb 220k đóng trước 6 tháng,nhưng mình kiểm tra thì tốc độ upload & download chỉ được 1/2 của bác ở trên.
Gọi điện phàn nàn để cải thiện lại hay sao các bác?GÓp ý cho mình với.
Cám ơn.

tốc độ bác speed đúng với gói cước bác đăng ký rồi còn gì mà bác úp host nào vậy mới được thường thì viettel cam kết trong nước thôi bác thử úp lên fshare.vn coi được bao nhiêu mb nhé nhớ là úp bằng Fshare Tool úp 1 lược 4 file luôn coi xem thử coi được bao nhiêu mê rồi hãy tính tiếp nhé

naxue89

Member
Ðề: Review tốc độ download của các gói cáp quang VNPT, Viettel, FPT ....

cũng đang phân vân với tiếp tục sử dụng FPT hay sang Viettel :( , bác nào ở khu vực Bắc Từ Liêm đã dùng Viettel cho em xin ít thông tin với

tienhuy111

Lắp Viettel xái cho sướng, chất lượng đi đôi với đồng tiền. Nhà nình đang xài Viettel 40M ở HCM nói chung là xứng đáng đồng tiền bác gạo :D. Trang chủ Viettel Hồ Chí Minh vào đây gọi điện nó tư vấn nhiệt tình http://www.viettelhochiminh.vn/

do_long_khach

Well-Known Member
Đang dung Viettel 30Mb. Download Vip Fshare qua IDM ổn định khoảng 4.6MB/s, vậy là lớn hơn tốc độ danh đinh của gói rồi.

các bác cho em hỏi modem wifi cáp quang Viettel có giới hạn số máy kết nối ko ạ? Dạo này mạng nhà em wifi thì yếu nhưng dùng cáp thì tốc độ rất ổn.

ilovebeckham

Em đang dùng gói 15 mb của vnpt, xem phim online 720p thì đc chứ 1080 thì thua, 220k/tháng. Thấy bảng giá bên Viettel 20 mb, cùng giá. Tháng 4/ 2017 hết hđ em tính đổi. Có bác nào xài Viettel ở khu vực trung tâm SG thì cho em biết ý kiến với ạ

vanninhthuan119

Well-Known Member
Em đang dùng gói 15 mb của vnpt, xem phim online 720p thì đc chứ 1080 thì thua, 220k/tháng. Thấy bảng giá bên Viettel 20 mb, cùng giá. Tháng 4/ 2017 hết hđ em tính đổi. Có bác nào xài Viettel ở khu vực trung tâm SG thì cho em biết ý kiến với ạ

Các bạn ở thành phố lớn giá cao nhỉ, thấy ở tỉnh lẻ 30M chỉ có 250k/tháng. Đóng trước 6 tháng được tặng 1 tháng, vị chi là chỉ có 214.300đ/tháng/30M

Bên trên