[Review] TVIX N1 - Ly cafe HD

taixin

Active Member
Ðề: [Review] TVIX N1 - Ly cafe HD

chắc up firme mới rùi các bạn ,,, có con tvix n1 muốn bán anh em muốn mua thì phone mình nhé 0918180204

hminh2005

Member
Con này muốn nghe nhạc cả folder thì làm thế nào các bác ? Chả lẽ cứ ngồi canh để chuyển từng bài một ?

hd360sg

Ủa mình nhớ ko nhầm thì con này nghe nhạc cả folfer được mà,bác chỉ cần copy các bài hát yêu thích để trong một folder rùi mở một bài bất kỳ trong folder đó là nó chạy hết cả folder mà.

tdhvn

Active Member
Ðề: Re: [Review] TVIX N1 - Ly cafe HD

Con này muốn nghe nhạc cả folder thì làm thế nào các bác ? Chả lẽ cứ ngồi canh để chuyển từng bài một ?

Nếu nhấn nút play thì sẽ chơi cả folder bình thường. Còn nhấn ok thì chơi từng bài. Ngoài ra, nó tạo được cả play list nữa.

Con này mình mới update lên 2.1.0 rồi..nhưng mà vẫn chưa xem được Youtube (đã test hết tất cả firmware hôm qua từ 2.0.3 --> 2.1.0 vẫn ko xem đc)...Các bác chỉ dùm mình cách fix được ko?? #-o

hoangtuan_neu

Active Member

Con này mình mới update lên 2.1.0 rồi..nhưng mà vẫn chưa xem được Youtube (đã test hết tất cả firmware hôm qua từ 2.0.3 --> 2.1.0 vẫn ko xem đc)...Các bác chỉ dùm mình cách fix được ko?? #-o
Tạm thời chưa xem được Youtube trên con này bác ạ

tmn

Member
Re: Ðề: [Review] TVIX N1 - Ly cafe HD

Con này không chơi được VOB, chỉ có hình mà không có tiếng là hảo hả các bác, em check Info thì thấy báo tập tin này có định dạng âm thanh là LPCM, next qua bài khác thì lại có tiếng. Bác nào có cao kiến giúp em vụ này với

VOB là định dạng của DVD, sao bác ko play cả folder của nó

maison67

Well-Known Member

Kg gắn được ổ cứng gắn trong, mình kg thích tuy có kiểu dáng đẹp!

phuongtvixn1

meocon

Well-Known Member

Kg gắn được ổ cứng gắn trong, mình kg thích tuy có kiểu dáng đẹp!

Hihi , DUNE 303D cũng ko gắn ổ 3.5" dc , nhưng mình cũng thích kiểu tròn của N1 , 1 thời các mẩu HD ra mẫu trỏn rất nhiều : R300 nè ,...

z600

Member

có gắn dc ổ gắn ngoài loại to đùng 3.5 không nhỉ các bác

z600

Member

con này nghe nhạc lossless có tạm ổn không nhỉ. có hay hơn nghe trên laptop không nhỉ

nhatquangvl

hic đang cần tìm cái remote cho con này, bạn nào có dư share lại cho mình giá hưu nghi nhe ..thanks

lotus86

Member

E đang muốn tìm mua một e này cũ. Bác nào muốn bán cho e thong tin va sdt để e gọi nhé

Bên trên