(REVIEW) - VIVITEK H1180HD 3D FULL HD - THỰC TẾ VÀ CẢM NHẬN TRONG TẦM GIÁ <30 TRIỆU ĐỒNG.

bauthui1983

Active Member
Ðề: (REVIEW) - VIVITEK H1180HD 3D FULL HD - THỰC TẾ VÀ CẢM NHẬN TRONG TẦM GIÁ <30 TRIỆU ĐỒNG.

Lô đầu tiên 10 con đã được AE hốt hết sạch, 7 cái của AE HDVT, 3 cái còn lại sẽ về tay bác oldfriend, minhjp, truongsoncb. Các bác bây giờ muốn mua thì chắc phải đặt hàng rồi, hình như 2 tuần sau mới có lô hàng tiếp theo. E mới hỏi thấý họ nói vậy. Sau lễ các bác mua lần này sẽ nhận được hàng.

Hiện mình vẫn đang sử dụng màn 2D&3D của shop1888. AE có nhu cầu màn giống mình thì bác nhớ để giá tốt cho AE nhé! Mình luôn ủng hộ bác! :)
À, có 1 số AE hỏi mình là màn bên ấy bán theo dạng tấm, bên bác có làm dịch vụ lắp khung fixframe luôn ko? Giá cả thế nào thì bác post luôn cho AE biết để tham khảo nhé, mình chẳng biết trả lời thế nào cả. :)
Thanks,

Đặt tiếp 1 lô 10 con nữa đi bác Hen ơi! HDVT còn nhiều anh em cần Vivitek nè! Em đang ngứa đây! Để chiều chạy qua anh xách em nó về xem zoom được nhiêu! :))

davidhand

Moderator
Ðề: (REVIEW) - VIVITEK H1180HD 3D FULL HD - THỰC TẾ VÀ CẢM NHẬN TRONG TẦM GIÁ <30 TRIỆU ĐỒNG.

Tình hình là nhu cầu H1180Hd đang gây bão ở VT, số lượng vừa qua đáp ứng ko đủ, giờ lại thêm 1 số AE nữa đòi thay máu! Chắc e lại gom cho đủ 10 người nữa để lấy được giá dealer quá! Bác nào cần thì PM cho e để e tổng hợp lại làm thêm "cục" nữa! Mình thành saler mất thôi! :)

minhjp

Well-Known Member

Tình hình là nhu cầu H1180Hd đang gây bão ở VT, số lượng vừa qua đáp ứng ko đủ, giờ lại thêm 1 số AE nữa đòi thay máu! Chắc e lại gom cho đủ 10 người nữa để lấy được giá dealer quá! Bác nào cần thì PM cho e để e tổng hợp lại làm thêm "cục" nữa! Mình thành saler mất thôi! :)

Anh làm đại lý Vivitek phía Nam luôn đi anh. :)

davidhand

Moderator

Anh làm đại lý Vivitek phía Nam luôn đi anh. :)

Đùa thôi chứ mình ko dám động đến KD đâu bác Trí, nhát gan và ko có máu! AE nào cần thì mình sẽ lấy giùm chơi cho vui. :)

truongsoncb

Member

Em cũng vừa đặt màn khung 120" bên Shop1888 và sau nghỉ lễ bên shop sẽ lắp và chuyển cho em!

---------- Post added 31-08-2013 at 09:43 ----------

Có bác nào bán Oppo 93 không nhỉ đê theo Bác Khôi luôn cho máu..

cuongtn87

Well-Known Member
tiếc là e setup 2HT nên ko còn sức mà đú theo em này! anyway chúc mừng anh em mình có thêm 1 cô nàng xinh đẹp :)

minhjp

Well-Known Member

Em cũng vừa đặt màn khung 120" bên Shop1888 và sau nghỉ lễ bên shop sẽ lắp và chuyển cho em!

---------- Post added 31-08-2013 at 09:43 ----------

Có bác nào bán Oppo 93 không nhỉ đê theo Bác Khôi luôn cho máu..

95 or 105 hok bác ? :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Bác Khôi lại làm em vật vã rồi. Theo chân bác e mua màn chiếu gần cả năm nay mà vẫn chưa mua đc máy chiếu. Hồi định mua con 1086 thì lại hết hàng. Giờ tính làm em này thì Vợ lại sắp sinh quý tử nên e suy nghĩ quá vẫn chưa dám rút hầu bao.Mặc dù cơn nghiện lên tới não rồi

SHOP1888

Bác nào cần màn chiếu 100 -200" (màn khung tỷ lệ 16:9) thì alo em nhé.Giá đang KM dành cho AE sử dụng máy chiếu Vivitek H1180HD và màn chiếu SUNBEAM

minhjp

Well-Known Member

Bác nào cần màn chiếu 100 -200" (màn khung tỷ lệ 16:9) thì alo em nhé.Giá đang KM dành cho AE sử dụng máy chiếu Vivitek H1180HD và màn chiếu SUNBEAM

Mới ghé shop sáng nay. Sẽ lấy hàng của bác khi máy về.

hungthong

Well-Known Member

Đùa thôi chứ mình ko dám động đến KD đâu bác Trí, nhát gan và ko có máu! AE nào cần thì mình sẽ lấy giùm chơi cho vui. :)
Mình ở Bình Dương, a Khôi giúp mình mua 1 e này được ko vậy. Nếu a OK mình sẽ chuyển tiền cho a.
Chúc a và gđ nhiều sức khoẻ!

davidhand

Moderator

Mình ở Bình Dương, a Khôi giúp mình mua 1 e này được ko vậy. Nếu a OK mình sẽ chuyển tiền cho a.
Chúc a và gđ nhiều sức khoẻ!

Mình đang xem AE có gom đủ 10 người không để lấy được giá của dealer. Được 4 người rồi, nếu đủ sẽ lấy giùm các bác.

hungthong

Well-Known Member

Mình đang xem AE có gom đủ 10 người không để lấy được giá của dealer. Được 4 người rồi, nếu đủ sẽ lấy giùm các bác.
Cám ơn sự nhiệt tình của a. Hy vọng mình được lọt vào TopTen kỳ này.
Đang trông tin tốt đẹp từ a Khôi
Chúc sức khoẻ!
Thông (0906.77.47.97)

tuanhung3571

Em ở Hà nội có đăng ký được không. Nếu được cho em đăng ký 1 chiếc nhé. Cụ thể thế nào bác mật thư cho em nhé.

tuanhung3571

Chào bác Davidhand.
Em ở Hà nội có đăng ký được không. Nếu được cho em đăng ký 1 chiếc nhé. Cụ thể thế nào bác mật thư cho em nhé

davidhand

Moderator

Chào bác Davidhand.
Em ở Hà nội có đăng ký được không. Nếu được cho em đăng ký 1 chiếc nhé. Cụ thể thế nào bác mật thư cho em nhé

OK bác! 5 người rồi! :)

akhin911

Active Member

Anh khôi ơi, anh hỏi dùm em có con H1185 o? Em muốn mua con đó, vì nhu cầu em chỉ coi 3D. Nghe anh tư vấn qua điện thoại coi 3D thì con H1185 ngon hơn H1180. Cám ơn anh.

davidhand

Moderator

Anh khôi ơi, anh hỏi dùm em có con H1185 o? Em muốn mua con đó, vì nhu cầu em chỉ coi 3D. Nghe anh tư vấn qua điện thoại coi 3D thì con H1185 ngon hơn H1180. Cám ơn anh.

Con 1185HD có độ sáng 2500 lumens nên chơi 3D sẽ sáng hơn con 1180, giá cao hơn 2.5tr - 3tr. Bác muốn thì mình sẽ hỏi giúp, đợt tới chắc chắn sẽ có cả e này. Bác có muốn mua cùng đợt tới ko? Bác nữa là 7 người rồi đấy! :) Các bác dạo này chơi máy chiếu hăng quá mình cũng ... choáng thật rồi! :)

davidhand

Moderator

Thêm 1 bác nữa là 8 rồi ạ! Xem ra hội Vivitek sẽ hoành tráng đây! =D>

Bên trên