(REVIEW) - VIVITEK H1180HD 3D FULL HD - THỰC TẾ VÀ CẢM NHẬN TRONG TẦM GIÁ <30 TRIỆU ĐỒNG.

winterfell101

Well-Known Member
Ðề: Re: (REVIEW) - VIVITEK H1180HD 3D FULL HD - THỰC TẾ VÀ CẢM NHẬN TRONG TẦM GIÁ <30 TRIỆU ĐỒNG.

có bác bảo thay bóng mới coi sẽ ko đẹp như bóng zin nhé :D

Bác âu xử lý vụ ngoài viền khung màn chiếu thế nào bác? Vì tường nhà thường màu trắng, đèn sáng máy chiếu kiểu gì cũng vẫn bị phản qua tường (bức tường phía trước máy chiếu), bác có bọc dán hay sơn đen toàn bộ tường xung quanh khung màn chiếu ko bác? Xem bình thường thì ko sao, khi xem 3D thì khó chịu lắm :(

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: (REVIEW) - VIVITEK H1180HD 3D FULL HD - THỰC TẾ VÀ CẢM NHẬN TRONG TẦM GIÁ <30 TRIỆU ĐỒNG.

Bác âu xử lý vụ ngoài viền khung màn chiếu thế nào bác? Vì tường nhà thường màu trắng, đèn sáng máy chiếu kiểu gì cũng vẫn bị phản qua tường (bức tường phía trước máy chiếu), bác có bọc dán hay sơn đen toàn bộ tường xung quanh khung màn chiếu ko bác? Xem bình thường thì ko sao, khi xem 3D thì khó chịu lắm :(

không ah, em chơi sơn tường nên ko bị vụ này :D

Re: Ðề: (REVIEW) - VIVITEK H1180HD 3D FULL HD - THỰC TẾ VÀ CẢM NHẬN TRONG TẦM GIÁ <30 TRIỆU ĐỒNG.

Máy mình xài cỡ 1000h mà sao cả giác kém sáng hơn trước nhỉ!
Tầm bao nhiêu giờ sử dụng thì thay bóng được vậy các bác?

Gía bóng là 2tr5. Bác có thay thì pm em, sẵn em vệ sinh máy cho bác hết luôn nha!

edwagav5

Ðề: (REVIEW) - VIVITEK H1180HD 3D FULL HD - THỰC TẾ VÀ CẢM NHẬN TRONG TẦM GIÁ <30 TRIỆU ĐỒNG.

máy ngon bổ rẻ cho ai đam mê

minhtuan86

Ðề: (REVIEW) - VIVITEK H1180HD 3D FULL HD - THỰC TẾ VÀ CẢM NHẬN TRONG TẦM GIÁ <30 TRIỆU ĐỒNG.

hình ảnh đẹp ! , coi bên ngoài chắc còn đẹp hơn

anhct

Máy chiếu của mình đang xem thì thấy nổ bụp một phát, rồi tắt luôn, ngửi thấy khét khét chắc là nổ tụ hỏng nguồn, giờ bật nguồn thì đèn máy chiếu không sáng, chắc là hỏng nguồn
Có bác nào biết chỗ nào sửa máy chiếu uy tín thì giới thiệu giúp mình với, search thử trên diễn đàn mà không thấy (mình ở Hà Nội)
tks, :)

Bên trên