ROCK CÓ BÁC NÀO KHOÁI MÓN NÀY KO?

dogiabao

Member
lâu rồi chạy theo loa với đài,nghe toàn các thể loại xanh đỏ tím vàng,jazz,rồi acoutics,vocal.......mà quên đi một thể loại mà thời còn đi học mê đắm nó.hôm qua có đọc bài trên vnexpress thây chương trình THE VOICE trên VTV3 đang chơi có anh chàng người khiếm thị hát lại bản ROCK của ban nhạc THE WALL hay quá.nay em viết lên đây bác nào có cùng sở thích thì chia sẻ những bản rock VIỆT,HAY CÁC BẢN METAL,HARD,BALLAD BẤT HỦ cho các anh em nghe lại
EM XIN GIỚI THIỆU TRƯỚC 2 BÀI HÁT MÀ EM RẤT THÍCH
P/S:bác nào nghe nhạc của THE WALL thì từ từ hãy nghe giai điệu mà nên nghe ca từ trước
1.BÔNG HỒNG THỦY TINH
Bông Hồng Thủy Tinh - Bức Tường | Tải, lyrics, nhạc chờ bài hát

Nếu những đắm say vội vã Ta đã trao nhau để rồi lãng quên Nhưng năm tháng trôi Ðể lòng mang bao vết thương khắc sâu Vì ta đã trót yêu. Tình yêu xưa như vết cứa xót xa Tim anh âm thầm đau đớn Bụi mờ quá khứ đã giăng che mờ trên cây đàn đã nín câm Tình yêu đó xin gọi tên:
2.MAKING LOVE OUT OF NOTHING AT ALL.các bác đã xem MR and MRS SMITH thì đoạn cào trào gay cấn nhất thì đoạn nhạc này sẽ nổi lên
Making Love Out Of Nothing At All - Air Supply | Tải, lyrics, nhạc chờ bài hát

XIN MỜI CÁC BÁC TIẾP

tuanaiai

Active Member
Cụ hôm nay chuyển qua ROCK luôn rồi à :D. Bữa nào vác loa đài chơi ROCK cho anh em HDBH dựng tóc gấy đi.

loiruot

Well-Known Member
EM thích bài này từ khi còn sinh viên, cho tới bây giờ vẫn vậy. Tiếng Guitar acoutics, trống, lúc cao trào nghe dồn dập phê thật!!!
Angra -Rebirth

hoasimtim

Well-Known Member
Em thì cứ hợp tai là nghe chứ không biết nó thể loại nào hết:D

hoangtq

Well-Known Member
Ðề: ROCK CÓ BÁC NÀO KHOÁI MÓN NÀY KO?

Hôm nào tổ chức karaoke nhưng chỉ hát nhạc rock đê =))

Bên trên