Samsung Galxya s3 và Note 2... Help

Vip09

chào A&C....số là em vừa tiễn Iphone 5 cách đây 3 hour, em nhờ A&C tư vấn giùm em con SS Gala s3 và con Note 2,... sở thích của em là nghe Nhạc( loa ngoài )coi Phim ,choi Game thì thỉnh thoảng,,,chụp hình, chỉ vậy thôi,,cám ơn A&C....
hoặc là có con nào ngoài 2 em nầy mạnh mạnh cũng được

iphone5 trắng em xài gần 3 tuần, không xài case,móc vô móc ra trong túi, cái viền Nhôm bị trầy nếu gắn case thì còn gì đẹp,cho nên lúc nầy còn được giá,phải bán thôi

kenkily

Member
Ðề: Samsung Galxya s3 và Note 2... Help

Galaxy Note II đi bạn, mạnh mẽ hơn S3, màn hình rộng hơn xem phim thích hơn...
Chụp hình thì tốc độ chụp và chất lượng hình ảnh của Note II cải thiện rất nhiều so với S3 rồi....
Với giá khoảng 14tr hơn kém 1 tí mình nghĩ Note II thích hợp với bác hơn....

tinhtefan

Banned
Bạn đã có quyết định sáng suốt
Note 2 đi bạn

---------- Post added 09-11-2012 at 09:27:50 AM ----------

Bạn đã có quyết định sáng suốt
Note 2 đi bạn

doanquocgia

Note II thôi, loa ngoài nghe tạm ổn, còn tai phone thì hơi í ẹ
Coi phim giải trí tốt, đọc báo check mail ngon lành
Kết nhất quả màn hình to cho 1 em smartphone, tiện dụng mang theo, ko cồng kềnh như máy tính bảng

doanquocgia

Mình hiện đang dùng Note II, và cảm thấy khá là hài lòng với em nó
Nếu như xài iPhone quen, khi chuyển đổi qua Note 2, điều bạn hơi khó chịu hơn tí là độ sắc nét màn hình, khoản nghe nhạc headphone, HĐH xài ngon, nhưng ổn định thì mình nghĩ ko mượt mà bằng iP5
Còn về khoản đọc báo, coi phim, pin thì tốt hơn hẳn iP5
Chung quy lại nếu thích sự nhẹ nhàng tinh tế sắc sảo thì iP5 vẫn là lựa chọn tốt, nhưng gia iP5 tại VN chưa tốt, còn quá cao
Còn nếu như thích sự đột phá, thích hàng bự, màn to, thì Note II vẫn làm chuẩn, mình thấy rất ổn

trust

Member
em đang xài note II,nên cho bác 1 vài đánh giá: Nếu như xem phim thì mình đã xài qua iphon4s,Galaxy sII....Nexus i4 .Thực sự mình thích note II vì độ phân giải tốt và âm thanh hay.Chỉ có điều dung lượng pin nó ko trâu bò như con Galaxy.. chỉ có điều ghét con này...bỏ vào túi quần chị em tưởng nhầm...^^

hieutron

Nếu chỉ dùng để nghe nhạc loa ngoài thì Note 2 Pác nhé, Loa khá hợp lý.

Bên trên