Сần Trợ Giúp Phần mềm xem file .m2ts !!!!

tuanmos01

Member
kính thưa các bạn là mình có file m2ts ...minh đã cài mấy chương trình xem video rồi nhg mà chương trình nào cũng chỉ nghe dc audio mà ko xem dc video...
( mình đã cài : klite-codec... cyberling powerDVD 10 ...kmplayer...VLC..)
các bác tư vấn cho em vụ này sớm nhé !!
thanks @@@@@@@

DoanHuynh

Well-Known Member
Ðề: Сần Trợ Giúp Phần mềm xem file .m2ts !!!!

*.m2ts chỉ có MPC chạy được là ổn định. Nếu không chạy được bạn nên xem lại file này có bị lỗi khi down hay lên 4rum mà bạn down về hỏi thăm xem có ai bị như bạn không? Ngoài ra, có thể máy bạn bị lỗi driver do virus ăn, bạn nên cài lại driver :D Chúc bạn thành công!

Hình như đây là định dạng bluray nguyên gốc phải ko nhỉ.

hatay

Member

kính thưa các bạn là mình có file m2ts ...minh đã cài mấy chương trình xem video rồi nhg mà chương trình nào cũng chỉ nghe dc audio mà ko xem dc video...
( mình đã cài : klite-codec... cyberling powerDVD 10 ...kmplayer...VLC..)
các bác tư vấn cho em vụ này sớm nhé !!
thanks @@@@@@@

Chắc là spliter của bạn kô phù hợp rồi, gỡ hết ra cài bộ shark007 đi. Chỉ cần codec là player nào chả chơi được. m2ts chơi có khó gì đâu, chip Atom còn chạy được , ngại mỗi bitrate lớn thôi. Em Zbox chơi bluray-iso assia68 còn chạy được ngon lành.

tuanmos01

Member

Chắc là spliter của bạn kô phù hợp rồi, gỡ hết ra cài bộ shark007 đi. Chỉ cần codec là player nào chả chơi được. m2ts chơi có khó gì đâu, chip Atom còn chạy được , ngại mỗi bitrate lớn thôi. Em Zbox chơi bluray-iso assia68 còn chạy được ngon lành.
minh cai shark007 ........cung ko co hinh` chi co audio thoi :((

Bên trên