Sắp có Androi box hỗ trợ full menu Bluray và DVD, chơi tốt 3D ISO Bluray, không cần XBMC?

smallgent

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Sắp có Androi box hỗ trợ full menu Bluray và DVD, chơi tốt 3D ISO Bluray, không cần XBMC?

ah, Tizz N1 thì biết, đợt trước điện máy chợ lớn xả hàng khuyến mãi giá 800k 1 con, còn N1G là con gì thì không biết :)

Người ta chơi tủ rượu mình chắc làm cái tủ ...đặt mấy e android box vào làm kỷ niệm :)

huapro

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Sắp có Androi box hỗ trợ full menu Bluray và DVD, chơi tốt 3D ISO Bluray, không cần XBMC?

Người ta chơi tủ rượu mình chắc làm cái tủ ...đặt mấy e android box vào làm kỷ niệm :)

Giá như được đổi tử rượu nhà e cho bác thì hay biết mấy!

btbaotambt

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Sắp có Androi box hỗ trợ full menu Bluray và DVD, chơi tốt 3D ISO Bluray, không cần XBMC?

Qua đây mình cho mượn 1 con lõi tứ về mà dùng cho nó máu. Mình đang chuyển niềm đam mê qua một thể loại mới nên bớt thời gian cho android box rồi. :D

Sao thế bác Tiến ,em thấy hiểu biết về Android của bác rất rộng ,sao lại bỏ niềm đam mê ấy để chuyển qua một đam mê khác ?

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Sắp có Androi box hỗ trợ full menu Bluray và DVD, chơi tốt 3D ISO Bluray, không cần XBMC?

Sao thế bác Tiến ,em thấy hiểu biết về Android của bác rất rộng ,sao lại bỏ niềm đam mê ấy để chuyển qua một đam mê khác ?
Sao lại bỏ hả bác, chỉ bớt thời gian cho nó và dành cho thứ khác mình cảm thấy hay hơn, giúp mình thanh thản hơn. Lên đây đối thoại với một số thành phần "thùng rỗng kêu to" chán lém. HDVN chỉ là một điểm dừng chân hơi lâu của em thôi, em chuẩn bị rời bến để đến với điểm dừng chân mới. :D

smallgent

Well-Known Member
Ðề: Sắp có Androi box hỗ trợ full menu Bluray và DVD, chơi tốt 3D ISO Bluray, không cần XBMC?

Ngoài thông tin khá ít ỏi từ các trang ở Đức và Thụy Điển thì gần như không thấy tăm hơi mấy về chú S20T mà bài này đã giới thiệu. Ngay cả trên trang chính thức của nsx TizzBird.com cũng không có nốt :(.

Có cảm giác Tizzbird đang âm thầm chuẩn bị gì đó và đúng như thế vì mình thấy họ mới chỉ tung ứng dụng Airlink lên CH Play mới tuần trước đây thôi trong thứ năm 9/4/2014

Vậy có thể khẳng định S20T mới chỉ được tung ra chính thức gần đây?! Chờ nhà phân phối vậy.

Chỉnh sửa lần cuối:

phithien

Well-Known Member
Ðề: Sắp có Androi box hỗ trợ full menu Bluray và DVD, chơi tốt 3D ISO Bluray, không cần XBMC?

Ngoài thông tin khá ít ỏi từ các trang ở Đức và Thụy Điển thì gần như không thấy tăm hơi mấy về chú S20T mà bài này đã giới thiệu. Ngay cả trên trang chính thức của nsx TizzBird.com cũng không có nốt :(.

Có cảm giác Tizzbird đang âm thầm chuẩn bị gì đó và đúng như thế vì mình thấy họ mới chỉ tung ứng dụng Airlink lên CH Play mới tuần trước đây thôi trong thứ năm 9/4/2014

Vậy có thể khẳng định S20T mới chỉ được tung ra chính thức gần đây?! Chờ nhà phân phối vậy.
Theo thông tin em có thì S20T chỉ mới xuất hiện vào tháng 1/2014. Thương mại sau đó 1 thời gian. và về VN vào dịp này. Và model kế tiếp thì cực lâu nữa mới có. Tizzbird làm ăn chắc chắn, ra sản phẩm và chăm sóc rất kỹ, sau đó mới tới model kế tiếp

btbaotambt

Well-Known Member

Sao lại bỏ hả bác, chỉ bớt thời gian cho nó và dành cho thứ khác mình cảm thấy hay hơn, giúp mình thanh thản hơn. Lên đây đối thoại với một số thành phần "thùng rỗng kêu to" chán lém. HDVN chỉ là một điểm dừng chân hơi lâu của em thôi, em chuẩn bị rời bến để đến với điểm dừng chân mới. :D

Bác đừng nói là chuyển qua kinh doanh giống anh VA nha ,em buồn lém .

tienlequoc

Well-Known Member

Bác đừng nói là chuyển qua kinh doanh giống anh VA nha ,em buồn lém .
Hì hì cái mà em đang kinh doanh chẳng liên quan gì đến HD đâu bác. :)

haidangcam

Member

Có lẽ nào là Tấn Thành, họ cũng có thời gian gắn bó với thương hiệu này, chắc cũng hiểu tâm tư tình cảm của mọi người nên cố gắng xúc về.

danchoi7x

Active Member

Mình đang chuyển niềm đam mê qua một thể loại mới nên bớt thời gian cho android box rồi. :D

@tienlequoc: Hic:p không biết đây có phải niềm đam mê mới của Pak :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:

smallgent

Well-Known Member

HCMC 19/4, 16:10, GMT+07 rồi...chưa có thêm bất cứ động thái của một nhà phân phối nào là chú S20T sẽ được tung ra....sao yên ắng thế nhể.

phithien

Well-Known Member

HCMC 19/4, 16:10, GMT+07 rồi...chưa có thêm bất cứ động thái của một nhà phân phối nào là chú S20T sẽ được tung ra....sao yên ắng thế nhể.

Chờ đợi là hạnh phúc. Hi vọng lâu lâu ra:D em mới sắm A410 bằng quỹ đen, nên giờ quỹ đen hơi cạn. Ra bây giờ thì em ngứa tay chân chết :))

latruong

Member

@tienlequoc: Hic:p không biết đây có phải niềm đam mê mới của Pak :D :D

He he thì ra bác Tiến chơi Ranchu. Mình thì chơi cá dĩa, ranchu, lan cattleya, hồ điệp, ...

tienlequoc

Well-Known Member

He he thì ra bác Tiến chơi Ranchu. Mình thì chơi cá dĩa, ranchu, lan cattleya, hồ điệp, ...

Ranchu, dĩa, ryukin ngũ hoa, nữ hoàng ngọc trai, pingpong, hạc đỉnh hồng, ......đủ thể loại hết, vui phết...

btbaotambt

Well-Known Member

Ranchu, dĩa, ryukin ngũ hoa, nữ hoàng ngọc trai, pingpong, hạc đỉnh hồng, ......đủ thể loại hết, vui phết...

Trời ! bác Tiến quay 360 độ sang niềm đam mê khác .

phithien

Well-Known Member

Hâm nóng topic chờ ngày hàng về. ko có để vọc mấy ngày lễ lộc rồi

smallgent

Well-Known Member

sao im re như gà tre dzị chòi...bùn hoam goa mua tour đi chơi lun roày ...lễ mà có S20T cũng hem có ở nhà mà đú :D

phithien

Well-Known Member

Thì ra Ân nguyên sẽ phân phối Tizzbird. hi vọng sẽ ổn định hơn, và Giaitri HD trên Dune sẽ xuất hiện trên Tizzbird

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Sắp có Androi box hỗ trợ full menu Bluray và DVD, chơi tốt 3D ISO Bluray, không cần XBMC?

Thì ra Ân nguyên sẽ phân phối Tizzbird. hi vọng sẽ ổn định hơn, và Giaitri HD trên Dune sẽ xuất hiện trên Tizzbird

Tizz chạy Android, cài cái gì chẳng được.

Bên trên