SCTV Tăng Giá Thuê Bao

AnhBaSG

Member
Ðề: SCTV Tăng Giá Thuê Bao

Vậy giờ mình tẩy chay SCTV đi! Chuyển qua AVG mà xem, nhưng mà không biết lộ trình tăng kênh của AVG có bóng đá và tennis không!!!:-$

nhtruong

Well-Known Member

ặc ặc, 109k đã VAT, của em HTVC 66k vẫn xài tốt (nhưng chưa biết có té nước theo mưa ko)

chauint

Active Member

ghét thằng này rồi đấy ae tư vấn giờ thằng nào xem tốt mà rẻ ko cần bóng bánh, chỉ cần full kênh trong nước là ok

viettm

Member

HTVC chuẩn bị lên 99k, các bác cân nhắc và chọn lựa dịch vụ sử dụng nhé ... $-)

chauint

Active Member

thế thì giờ chọn cái nào đây các bác cho nhu cầu xem TV phổ thông

vinagoh

Well-Known Member

Haizaaaaa................. 8-X8-X8-X

Chỉnh sửa lần cuối:
định mua cái đầu HD của nó mà hỏi lại giá thuê bao 158k/tháng lận, thôi quyết định cắt luôn chuyển qua AVG xài có 88k/tháng, dù gì TV 1 tháng chả coi bao nhiu ngày vì toàn lê la trên mạng là chính nên chọn cái nào rẻ mà phang thôi

giang375

SCTV mắc nhất nhưng chất lượng tốt , đâu nghe ai phàn nàn gì đâu

gcnn

SCTV tăng giá nhưng những ai đã mua gói 1 năm, 2 năm thì vẫn chưa thấy bị đòi thêm tiền. Mấy cái gói này mua được giảm đến 20-30%.
Khi nào nó đòi thêm tiền thì chắc tẩy chay được rồi!

Cuối tuần này đi cắt SCTV thôi, chuyển qua HTVC gói 66K, cả ngày chỉ xem TV có 30 phút là ngáy rùi

Dịch vụ nào giờ cũng lên giá hết, SCTV lên giá 109k, HTVC sắp lên giá 99k,..hichic… trước mình xem HTVC thì ko có gì đáng xem, xong chuyển qua SCTV thì có nhiều kênh xem, nhiều phim Hàn hay (mình mê phim hàn lắm...hihihi), nội dung ý nghĩa gia đình sâu sắc, có kênh dạy nấu ăn mình cũng thích nữa... mà giờ lên giá….hic..hic .
Dù sao thấy STCV cũng đa dạng hơn, phong phú hơn.. thôi thì cứ coi, chuyển qua chuyển lại riết cũng vậy.

Bên trên