Sexdrive ( 2008 )

poly

Banned

Đạo diễn: Sean Anders
Diễn viên: Jessica Brydon, Amanda Crew
Nhà sản xuất: Ðang cập nhật
Thể loại: Hài hước
Độ dài: 105 phút
Quốc gia: Mỹ
Năm sản xuất: 2008

Nếu ai đã từng xem American Pie 1 2 3 thì sẽ ko bất ngờ với kiểu hài giáo dục giới tính tục này .
Lưu ý là chỉ phần 1 2 3 thôi nhé ,các phần từ 4 trở đi ko còn ý nghĩa gì nữaa toàn là sex thôi .
Phim hài tục khá vui và thú vị ,ko có quá nhiều cảnh sex ,ko có make love nhé ,đừng mong .

Kịch bản khá vui và hợp lý ,cũng các cô cậu teen nhút nhát muốn phá trinh lồng vào chút hình sự và phiêu lưu .
Các chi tiết hài hợp lý và không phô ,vẫn còn chút hồn nhiên để khán giả cảm nhận ,thoại đôi lúc cũng có vẻ sâu sắc tuy vẫn hài và nhí nhố .

Riêng về phần nhạc phim và quay phim thì poly lại khá thích . Quay phim thích nhất là ống kính bay theo chiếc xe ( quên tên rùi ) trên quãng đường dài và lồng vào bài nhạc đồng quê ( bài này cũng quen luôn )
Có lẽ cảnh đẹp nhất là rượt đuổi trên cách đồng bắp .

Diễn viên chọn khá tốt ,diễn tương đối , gương mặt phù hợp .
Đặc biệt có chú này quen ,đóng trong X-men vai chú có đôi mắt laze thì phải , ko nhớ tên

Chú này cũng quen lắm ,góp vui vào phim với vai Amish giỏi sửa xe

Nói chung phim này đúng kiểu hài của American Pie 1 2 ,hài hơi sex nhưng ko dơ tục thô .
Bà con đừng American Pie 8 , 18t vẫn còn zin nhé ( VN dịch tựa là thế ) nhảm dơ ko chịu nổi ,coi duoc 15p tắt luôn,phí time .

Chỉnh sửa lần cuối:

howtomiss

Member
Ðề: Sexdrive ( 2008 )

mới vừa coi xong phim này bản rip unrate của axxo . tục kinh :))

tui

Member

film vui chứ.... coi cười lăn lộn, bản unrate thi thoảng có mấy em xinh tươi "nhộng" chạy qua chạy lại cưồi chết.

Em vai chính dễ thương ghê.

zures

Ko biết có rạp nào ở VN chiếu ko nhỉ?, Có chiếu thì em đi coi!

Truongduclong

Hix, mấy film này thì chờ HD unrate coi thôi chứ bác xem rạp dở lắm, đến Họa Bì nghệ thuật thế còn bị cắt ko thương tiếc cơ mà :-<

DeathWings

Sao ko ưa lắm kiểu hài giống American Pie nhỉ. Mình thích kiểu hài của Anh hơn :D

bee

film vui chứ.... coi cười lăn lộn, bản unrate thi thoảng có mấy em xinh tươi "nhộng" chạy qua chạy lại cưồi chết.

Em vai chính dễ thương ghê.

Down o dau zay bac'. Cho xin cai link di.
(sorry, unikey bi khin`, khong go~ tieng Viet dc.)

moivo

Member

ui có american pie mới rồi hả bro poly, trông chờ :D.

Rep331987

có bản unrate của Sex.Drive.UNRATED.720p.BluRay.x264-iNFAMOUS rồi đó các pro

OTU_No7

xác nhận đã có...mình đang kéo,
chưa bít hay zở ra sao mà thấy các bro tấm tắc thế này thì mong wá<:p<:p<:p=D>=D>=D>

có cái torrent đính kèm cho a e

Chỉnh sửa lần cuối:

nqk

Đoạn đầu 2 chú đứng ra kêu phim này "more tits" "more dicks". Hê hê. Hóa ra bác đạo diễn cho các cô thỉnh thoảng đi qua như quảng cáo, cũng nhộn.

Nhưng xem xong cũng không cần lưu.

Bên trên