Share 1 cái wallpaper đen trắng

muitendenvn

LeechPro
Em có thói quen wallpaper ko có thì thô, chứ có là phải dạng wp sộc máu mũi tý kìa
. Nên rất hay chịu khó tìm. Nhưng không khoái cái loại "ô áo rơi mất rồi", chỉ thích "óa nó sắp rơi rồi" thôi...

Tiện đây share cho các bác 1 tấm, nếu mà khả quan thì lâu lâu em chọt tấm nữa

Hình gốc:

Cho sang đen trắng, thêm tương phản, làm lộ "hình khối" tý. Rồi cuối cùng là thêm vài cái nốt ruồi nó thành thế này:

Các bác chém nhá

umbalavsb

Ðề: Share 1 cái wallpaper đen trắng

giật mình

cứ tưởng mình hoa mắt

lúc có lúc ko :-SS

Ôi, tiếc quá! Chuyển trắng đen, chỉnh tương phản quá cao làm "cháy" hết vùng trắng rồi khìa.

Mẫu đẹp tuyệt!

muitendenvn

LeechPro

Ôi, tiếc quá! Chuyển trắng đen, chỉnh tương phản quá cao làm "cháy" hết vùng trắng rồi khìa.

Mẫu đẹp tuyệt!

:D dạ cũng không biết nữa, vì đây là hình nền chứ không phải để in nên em mới phóng túng như vậy anh à.

gomcafe

Em hok hiểu về nghệ thuật lắm,..... ờ rồi, zoom lên thấy cái nút ruồi rồi... mừng thiệt :D
Mà sao e thấy có j khác nhau đâu bác????....

manhtai264

Trông cứ như không phải nốt ruồi ấy bác ah. Hình này mà để hình nền thì chết với ông bà già thôi.

captainclaw

LeechPro

Em có thói quen wallpaper ko có thì thô, chứ có là phải dạng wp sộc máu mũi tý kìa
. Nên rất hay chịu khó tìm. Nhưng không khoái cái loại "ô áo rơi mất rồi", chỉ thích "óa nó sắp rơi rồi" thôi...

Tiện đây share cho các bác 1 tấm, nếu mà khả quan thì lâu lâu em chọt tấm nữa

Hình gốc:

Cho sang đen trắng, thêm tương phản, làm lộ "hình khối" tý. Rồi cuối cùng là thêm vài cái nốt ruồi nó thành thế này:

Các bác chém nhá

Hình xấu, màu xấu, bố cục xấu, mẫu xấu. Nhất là khi sửa thành trắng đen càng xấu hơn. Chỉ đc thêm cái nốt ruồi vào chỗ đó thì lạ thôi. Chả có j cả.
Nói thật bác muitenden đừng phật lòng nhé! :|

muitendenvn

LeechPro

:)) không sao. Thanks vì đã góp ý. Nói sao thì nói mình vẫn đang xài cái này làm bg ;))

Bên trên