[Share] Thêm một quán café để ace mê Hi-end, chia sẻ nhạc lossless

lyphan333

Ðề: [Share] Thêm một quán café để ace mê Hi-end, chia sẻ nhạc lossless

Bác cho em hỏi quán của ông anh bác có thể giao lưu để em học hỏi kinh nghiệm chơi nhạc hi-end không vậy? Em có cái amli cũng muốn tới quán thử hoặc được tư vấn thêm. Nhìn cặp Usher của bác phê quá @@

Vitconyeubx

anh up cái hình cổng vào bảng hiệu quán đi anh... khu đó tìm chóng mặt quá.. lượn 3 vòng hồ.. mà không thấy

Kì vậy nếu đi từ hướng hồ con Rùa vào đường Trần Cao Vân thì quán nằm trong con hẽm đầu tiên bên tay trái luôn đó bạn @.@ Con hẽm mà ở giữa 1 cái tiệm cháo không nhớ rõ tên với 1 tòa nhà to đùng ý. Bạn vô đây xem cái bản đồ nè Địa chỉ | Hay Cafe

Chỉnh sửa lần cuối:

Vitconyeubx

Trong con hẻm thì tìm không thấy là đúng rồi... hiiiiii em tìm ở ngoài không,....
Cám ơn hướng dẫn tận tình của bác rất rất nhiều.. hôm nào đèo gấu ra đấy " Thiền " ;;)
@dbcow2011: bạn đã đến Hay cafe với gấu chưa, thấy thế nào cho mình vài dòng đánh giá với :)

Hổm rày ông anh mình nhận được khá nhiều phản hồi hữu ích của các bạn, khen có chê có. Khen thì thôi không khoe nữa :D còn chê chủ yếu là nhạc ở tầng trên không bằng tầng trệt (do dưới có dàn hi-end). Vì vậy ỗng quyết định sẽ nâng cấp nhạc ở tầng trên, bước 1 là ra mắt đêm nhạc hòa tấu Piano - Vioin - Guitar, bảo đảm "phiêu" trong 1 không gian chỉ có nhạc và nến (chắc thích hợp cho bạn dbcow với gấu hen).

Vì đang trong giai đoạn thử nghiệm, nên tạm thời quán sẽ chơi vào tối thứ 4, thứ 7 (từ 20h-22h) và sáng Chủ nhật hàng tuần. Rất hân hạnh nếu mọi người ủng hộ đêm nhạc và mong tiếp tục nhận được phản hồi để quán ngày một tốt lên.

Vitconyeubx

Hay cafe của ông anh mình vào Chủ nhật ngày 13/1/2012 sẽ tổ chức đêm nhạc Acoustic đầu tiên. Mong các bạn tới ủng hộ :D

Chi tiết mọi người coi qua tại Facebook Hay Cafe nha :
Đêm nhạc Acoustic

Chúc mọi người 1 cuối tuần thật vui ♥

Bên trên