Show hàng chân ngắn... nhiều mụn, mời các bác làm thịt...

minhtuantkh

Mời các bác xem phần tổng thể còn chi tiết em sẽ báo cáo sau:
Đây là khi chân ngắn còn nhiều mụn :
View attachment 16630
View attachment 16633
View attachment 16634

Và sau khi làm hàng ... tút lại cho em nó.
View attachment 16631
View attachment 16635

Em rất dốt cái vụ úp hình ra ngoài, nhờ bác nào tốt bụng giúp em móc ra giùm. Cảm ơn trước nhé.

Nhân tiện em nhờ các bác tư vấn giúp. Mới lên đời con AVR 2311, đang phân vân chọn loa Jamo C607 hay JBL ES90 hoặc ES 100. vậy nên phối thế nào cho hợp lý ( phòng em khoảng 20m2, nhu cầu nghe nhạc và xem phim như nhau).
Đa tạ sự giúp đỡ

Chỉnh sửa lần cuối:

gaffer

Ðề: Show hàng chân ngắn... nhiều mụn, mời các bác làm thịt...

Này thì móc này :D

Trước khi tút:

Sau khi tút:

kid212

Member

Em để ý thấy bộ dàn này bữa giờ lập 3-4 topic với 2-3 nick khác nhau rùi thì phải ! Bên đây đâu cần spam bài để mua bán đâu ta =))

Cũng 1 ý kiến đã góp ý cho chủ bộ dàn như trước là phòng quá nhiều đồ, nhìn rất rối mắt . Với 1 không gian nhỏ như phòng bác thì quá tuyệt nếu chỉ có dàn máy + bộ bàn ghế ! Những thứ linh tinh còn lại nên dẹp bớt qua phòng khác . Khi đó bác sẽ có 1 phòng HD đúng nghĩa với các gear bác đang có !

viettay

Member

Em để ý thấy bộ dàn này bữa giờ lập 3-4 topic với 2-3 nick khác nhau rùi thì phải ! Bên đây đâu cần spam bài để mua bán đâu ta =))
!

Cụ ý nhiệt tình show hàng mà sao cụ lỡ phũ phàng thế làm "chân ngắn, nhiều mụn" buồn, tủi. Các Cụ vào khen cho cụ chủ vui nào. \:D/ \:D/ \:D/

xicklo

Well-Known Member

Sờ chân bác cái.... èo, nhiều mụn quá, vuốt nhẹ một cái mà như kiểu sờ vào giấy ráp ;))

minhtuantkh

Cũng 1 ý kiến đã góp ý cho chủ bộ dàn như trước là phòng quá nhiều đồ, nhìn rất rối mắt . Với 1 không gian nhỏ như phòng bác thì quá tuyệt nếu chỉ có dàn máy + bộ bàn ghế ! Những thứ linh tinh còn lại nên dẹp bớt qua phòng khác . Khi đó bác sẽ có 1 phòng HD đúng nghĩa với các gear bác đang có !

Cảm ơn Kid212 nhiều. Nhưng mình không hiểu ý đầu tiên của bạn. Chỉ là mình mới chơi HD và đang cố gắng nâng cấp nên rất cần sự góp ý sau mỗi lần thay đổi ( dù chỉ là rất nhỏ như thay cái kệ, đổi cái Amply) thôi mà. Với lại mình chỉ dùng có 1 nick này duy nhất thôi để gửi khoảng 3 bài. Spam cái gì nhỉ???. Dù sao cũng thank cái góp ý về sau.

HaFe

Well-Known Member

Đồng ý với Bác điều này. Bác chủ trang trí đồ đạc nhiều thứ màu sắc không hợp tông. Trông rối rắm quá làm dìm bộ HD chìm hẳn
Sờ chân bác cái.... èo, nhiều mụn quá, vuốt nhẹ một cái mà như kiểu sờ vào giấy ráp ;))
Chú em lâu không gặp, dạo này tếu táo ghê
@ Bác chủ: Vài lời góp ý nho nhỏ, bác vui lên nhé. Em thích cái thảm để chân nhà Bác quá

minhtuantkh

Đồng ý với Bác điều này. Bác chủ trang trí đồ đạc nhiều thứ màu sắc không hợp tông. Trông rối rắm quá làm dìm bộ HD chìm hẳn
@ Bác chủ: Vài lời góp ý nho nhỏ, bác vui lên nhé. Em thích cái thảm để chân nhà Bác quá

Cảm ơn các bác đã góp ý. Có lẽ em nên kiếm chỗ lùa bớt đồ đạc đi cho rộng. Chưa thấy bác nào giúp em cái vụ ghép DE 2311 với JA C607 hay JBL 90/100 nhỉ. Thanks.

Bên trên