Show hàng HD Thanh Hóa :D

Ðề: Show hàng HD Thanh Hóa :D

chào các bác. E cũng dân Thanh Hóa chính gốc đây. Đây là bộ dàn của e, các bác góp ý nhé
Toàn cảnh mặt trước

e CEC HD này ngon lắm các bác ah, 100k/tháng mà xem được 27 kênh HD có cả
HBO HD và starmovie HD nữa

dây tín hiệu audioquest

dây loa

dây loa center Y-108FS Yarbo

cái CD này hay nè

Phương tiện để lên diễn đàn chém gió với các bác

Đủ các loại điều khiển

E đang định đặt đóng cái kệ này để cho đôi 683 xuống, để thế không hợp lý, e đang để tạm vì cái kệ cũ dài quá không còn chỗ để nữa.

Dàn nhà bác xứng đáng đưa vào dàn HD mẫu rồi. Bác đang ở đâu vậy? Hà Nội or Sài Gòn?

haibayde

quá dữ luôn.đến khi nào mới phấn đấu được như bác.hic

e đang ở hà nội nhưng cũng về thanh hóa suốt. nếu có dịp mời các bác qua tệ xá chơi

jerrymouse

Active Member

e đang ở hà nội nhưng cũng về thanh hóa suốt. nếu có dịp mời các bác qua tệ xá chơi

Bộ của bro ổn đấy nhưng 2 loa back xoay lại chút cho âm thanh hội tụ vào vị trí người nghe và mắt tui hơi kém, nếu không nhầm phần tường phía sau bro không xử lý cách âm à????

Bộ của bro ổn đấy nhưng 2 loa back xoay lại chút cho âm thanh hội tụ vào vị trí người nghe và mắt tui hơi kém, nếu không nhầm phần tường phía sau bro không xử lý cách âm à????

e chưa xử lý tiêu tán âm, nhưng nghe vẫn được chưa thấy hiện tượng gì. E đang đóng kệ khác, kệ đấy để tạm thôi

hehe cuốí cùng em cũng hoàn thành được cái phòng nghe nhìn mini , khi chơi game xem phim không bị ai làm phiền. phòng còn chưa hoàn chỉnh lắm nhưng up lên cho ae chém gió chơi :xchụp từ ngoài vào, em xẽ làm cái rèm cho thêm chất cinema :D

tường này em xẽ treo 2 cái pot tơ phim , có thể cheo thêm vài cái tán âm có hình cho máu ;))

cửa sổ xẽ rán kính đen và treo rèm màu nâu

trong nhìn ra. có thể kê giường hoặc 1 cái ghế để tác nghiệp ;))

các bác có cao kiến gì hay mà rẻ thì góp ý em hoàn thiện với nhé. tiêu chí của em là ngon , bổ , rẻ :D. thank mọi người

sao a làm phòng không tính luôn đi dây loa vào tường cho nó gọn luôn. Phòng này phải xử lý các góc phòng cho nó đỡ bị dội và vang nhé

sao a làm phòng không tính luôn đi dây loa vào tường cho nó gọn luôn. Phòng này phải xử lý các góc phòng cho nó đỡ bị dội và vang nhé
dùng loa 5500 thì tính làm gì. anh trải sàn thì đi dây cũng không lộ lắm. giờ đang tìm lắp cái tán âm ở TH nữa mà tìm ko ra. hix

úp 1 số hình cho các bác chém :D

chưa hoàn thiện lắm nhưng em cũng rất mãn nguyện rùi :x

loa treo cao lên chứ. Để thế nghe không phê đâu. Hiệu ứng không rõ ràng. treo cao cách tai mình tầm khoảng 60cm là đẹp. Lắp quả máy chiếu nữa là tha hồ thưởng thức rồi

loa treo cao lên chứ. Để thế nghe không phê đâu. Hiệu ứng không rõ ràng. treo cao cách tai mình tầm khoảng 60cm là đẹp. Lắp quả máy chiếu nữa là tha hồ thưởng thức rồi
ui hôm nay anh bật thử 4/5 mà ngồi chơi game còn đang giật mình ấy chứ. đinh treo nhưng đang xem hay ngồi chỗ nào rùi mới treo cố định. a định đóng cái ghế lười ngồi cho sướng :D

ui hôm nay anh bật thử 4/5 mà ngồi chơi game còn đang giật mình ấy chứ. đinh treo nhưng đang xem hay ngồi chỗ nào rùi mới treo cố định. a định đóng cái ghế lười ngồi cho sướng :D
nâng cấp bôi loa lên a còn giật mh nhiều hơn nữa đấy :D

Bên trên