Siêu cỏ lắp phòng ngủ

lan806

Well-Known Member
Lâu lâu chẳng có gì để up, hôm nay buồn buồn up bộ xem phim, nghe nhạc siêu cỏ dùng trong phòng ngủ lên khoe cùng các bác.
TV Deawoo 32"
AIO LG 805PM dùng để xem phim
HDP Noontec power A6 (à quên cho mượn mất rồi)
Amp 2 kênh Pioneer 6800II
Loa Pioneer CS R50
CDP Pioneer P515
Xin ít gạch đá của các bác để xây nhà, .. à em vẽ mặt cười trên TV là vì nó hiện hình em đang ở trần chụp ảnh nên em phải xóa ....hi hi hi

Chỉnh sửa lần cuối:

Hai Scm

Active Member
Xé tem bác, chúc mừng bác có bộ để phê.... có điều kiện bác sắm con tivi to bự đi bác.

s2krazyellow

Well-Known Member
Ðề: Siêu cỏ lắp phòng ngủ

Có nhạc.. có phim.. vui rồi. chúc mừng bác..

lan806

Well-Known Member
Phòng ngủ bác Lân rộng thế nhỉ, bộ ghế kiêm giường luôn hả bác.

Phần mọi người nhìn thấy đó là một nửa phòng ngủ, phía không nhìn thấy gồm giường, tủ,... cái ghế đó ngồi xem và thỉnh tjoarng nằm nghe nữa bác ạ.

lan806

Well-Known Member

minhjp

Well-Known Member

Cặp loa 2ch nhìn gấu quá bác ah.trong Phòng ngủ mà gọn đẹp quá rồi bác.
Trước có nhờ bác tư vấn amly 2ch. Nhưng cuối cùng lấy avr MR nghe nhạc vàng vẫn tốt. Thanks bác tư vấn. :)

lan806

Well-Known Member
Re: Ðề: Siêu cỏ lắp phòng ngủ

Cặp loa 2ch nhìn gấu quá bác ah.trong Phòng ngủ mà gọn đẹp quá rồi bác.
Trước có nhờ bác tư vấn amly 2ch. Nhưng cuối cùng lấy avr MR nghe nhạc vàng vẫn tốt. Thanks bác tư vấn. :)

Vâng cặp loa này của em sinh năm 1973 cho nên vẫn được liệt vào hạng Vintage, em nó treble còi gang, mid dome bằng nhôm, bass 25 gân vải, vỏ thùng thì không đẹp nhưng được cái là loa, phân tần đều nguyên gin bác ạ, tháo phân tần ra soi đèn vào bên trong thì chưa có bác nào tháo loa em nó ra. Dòng loa cổ kiểu này người ta lắp đằng trước xong hết, đánh dấu ốc bằng sơn rồi mới lắp lưng thùng loa lại.

lan806

Well-Known Member
Két sắt đóng chặt lắm, xà beng cũng không cậy được bác ạ

H 9999

Active Member

cũng được đó ! chơi rồi sẽ nâng cấp dần dần mác bác chủ ! chúc mừng bác đã dấn thân vào con đg đầy đau khổ này !

Bên trên