Số mặt đất Miền Nam thay đổi cập nhật 1/1/2015

Ðề: Số mặt đất Miền Nam thay đổi cập nhật 1/1/2015

AVG nên lấy nguồn HD để phát kênh Foxsports2

tan_huy_93

Well-Known Member

Sáng nay tại nha trang đã có vtv2, todaytv, số tt kênh tăng lên 97, số tt thiếu lỗ chổ. Vậy là kênh vẫn còn thiếu nhiều so với khu vực khác

đầy đủ là 102, bác có 97 cũng được rồi :) và VTV2 & VTC7 không còn phát ở kênh 50 nữa, vẫn là kênh 50 ở Nha Trang bị cái gì đó..

masuman

Member

Chưa thấy AVG nói gì về gói SCTV mới triển khai nhỉ? Website vẫn chưa có thay đổi gì.

phihao

Re: Ðề: Số mặt đất Miền Nam thay đổi cập nhật 1/1/2015

Chưa thấy AVG nói gì về gói SCTV mới triển khai nhỉ? Website vẫn chưa có thay đổi gì.
Mấy e 1900 cũng chưa biết gì. Cứ nói chờ thông báo chính thức.
An viên khi mô cũng thế? :3

tan_huy_93

Well-Known Member

AVG lúc nào cũng âm thầm lặng lẽ đâm sau lưng, các bác muốn hóng thì lên Facebook AVG nhé, ad xinh gái bên đó thường tung quả mù lắm :))

sokita

Member

15/1 DTT miền nam có gói A,B

churiver

Member

Mình dùng tivi tích hợp t2 nên thu sóng vtc nữa :D
Đang chờ cái trung tâm lớn của vtv xây xong để nó free thêm dãy kênh vtv là đủ, còn htv chắc ko được :)

TV tích hợp thì bây giờ bỏ phí cái mạch tích hợp rồi, VTC khóa hết các kênh rồi còn đâu.

colory

TV tích hợp thì bây giờ bỏ phí cái mạch tích hợp rồi, VTC khóa hết các kênh rồi còn đâu.

Vậy hả bạn? mình vẫn thu free khoảng 28 kênh từ VTC, ở cả SG lẫn NT :D

tan_huy_93

Well-Known Member

vấn đề chuyển kênh chậm, hoặc chuyển kênh nó không hiển thị chưa khắc phục nữa @@ ức chế mỗi khi chuyển kênh..

cơ mà điều khiển của em đó bị kém nhạy gần liệt mấy phím, liệu có đổi được không nhỉ?

sokita

Member

Cái đầu mới nhất mà có cả ghi hình, chuyển kênh nhah hơn, ko còn hiện tường hình như quay chậm lúc mới chuyển kênh nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:

tan_huy_93

Well-Known Member

Cái đầu mới nhất mà có cả ghi hình, chuyển kênh nhah hơn, ko còn hiện tường hình như quay chậm lúc mới chuyển kênh nữa.

à, sẵn đây hỏi luôn, như bây giờ em muốn "đổi" sang cái STB mới thì có được không? nếu được thì bù thêm bao nhiêu? hay như giá lắp mới?

masuman

Member

DTT 2 miền vẫn khác nhau, khác nhau kênh nước ngoài, miền Bắc vẫn nhiều kênh hơn. Với lại DTT miền Nam mà bỏ gói SCTV ra thì đâu đủ 102 kênh đâu mà trên website Anvien vẫn ghi là 102 là sao nhỉ?

Thaivg

Active Member

Mình cũng không xem đc mấy kênh này, hỏi tổng đài thì được biết là chưa cho xem, chờ thời gian nua!

AnhBaSG

Member

Tối qua em thấy kênh Cinemax đổi logo thành HD rồi các bác ợ nhưng hình ảnh cũng không khá hơn.\m/

tan_huy_93

Well-Known Member

các kênh tin tức mới của AVG phát được mấy ngày cũng bị biên tập chậm 10' rồi... *chán*

tan_huy_93

Well-Known Member

AVG phải xem như thế này nó mới đạt chuẩn siêu nét :)

Bên trên