So sánh chất lượng hình ảnh TV Sony Bravia OLED A1 và Samsung QLED Q8: Cuộc đấu không cân sức

em cũng nghĩ là do công nghệ đó SS tích hợp vào đó chứ mấy con LED cao cấp độ sáng vẫn thua

COD

Member
Samsung Q6 '18 và Sony X9000F mấy bác chọn bé nào, 2 con này đồng giá ở 55" 40 củ

TungUHD

Member
tính đến thời điểm này chỉ có QLED là hỗ trợ Freesync trên card ATI

khanhlyfan

Member
người thẳng thì có nên dùng tivi cong ? năm nay Samsung ra tivi cong hơi bị nhiều

dingding

Member
xu thế vẫn còn ngon lắm chỉ có 3D là hết thời chứ cong thì mấy hãng lớn như SS vẫn ra điều điều

nmb48

Member
có điều kiện thì nhích đi mấy bác ơi còn tầm nữa tháng nữa là hết world cup rồi, 4 năm mới có một lần mua tivi mới hướng cho sướng

PSVITA

Member
đá banh em chỉ xem mỗi world cup , hồi đó mua TV Samsung LED 4k non-HDR thời HDR còn hiếm cũng vinh hạnh lắm rồi ạ

COD

Member
TV SAMSUNG thích mua ngoài ĐMX hơn, mấy em xinh tươi, bưởi tròn chào đón là mê òi hehe

hd6850

Member
ĐMX trên tay và review TV Samsung ảo lắm thím nhưng demo tính năng trên Tizen OS thì dể hiểu thiệt

LanWoan

Member
thương hiệu nói lên tất cả, chưa bao giờ thất vọng khi chi tiền mua đồ Samsung

TungUHD

Member
trong này em thấy seeder LG cũng nhiều lắm nè, thay nhau dìm hàng QLED suốt à :cool:

Yamaha S501

Member
topic tư vấn QLED nên toàn thấy Samsung cũng là chuyện bt nhé mấy bác, thấy mấy hãng khác vào thì đúng lạ

khanhlyfan

Member
giá QLED muốn thơm hơn nữa thì mấy bác deal với em giám sát viên bán hàng đấy, trừ hết quà tặng ra, giảm thêm tiền, đảm bảo hiệu quả vì không ai nv nào không muốn chạy doanh số

buivien

Member
Samsung tạo ra QLED vậy mà hay , cạnh tranh trực diện với mấy công nghệ khác mà vẫn giữ được thế đứng đến bây giờ

COD

Member
nhiều bác mê OLED ngậm ngùi chọn QLED vì vấn đề burn in mà :D

Bên trên