sony 47w804a bị hở sáng...!!??

aleciii

Member
Ðề: sony 47w804a bị hở sáng...!!??

Bác chần chờ gì mà không gọi bảo hành đi, trong 7 ngày một số cửa hàng cho đổi mới mà. Gọi cửa hàng bán sp trước , không được bác gọi bảo hành sony. Đừng chần chừ , gọi sớm ngày nào tốt cho mình ngày ấy. Chúc bác đổi được cái mới ngon lành.

Bác chần chờ gì mà không gọi bảo hành đi, trong 7 ngày một số cửa hàng cho đổi mới mà. Gọi cửa hàng bán sp trước , không được bác gọi bảo hành sony. Đừng chần chừ , gọi sớm ngày nào tốt cho mình ngày ấy. Chúc bác đổi được cái mới ngon lành.
thanks bác...!! e thấy nó bị từ tối hwa...nhưng hnay là cn, bên chăm sóc KH của cửa hàng không làm việc bác ah`....nên sáng mai e sẽ làm việc sớm....!!

e đã up hình lên rồi bác ạ...thật là kinh khủng khiếp phải không các bác...e rầu 3 ngày nay rồi..!!?? ;(
theo người tiêu dùng bình thường thì thật khủng khiếp không chấp nhận được.
Còn theo mấy thánh Sony thì chuyện bác đăng cái tivi đó lên là không châp nhận được. Bác nên cẩn thận kẻo bị quy chụp là cố ý dìm hàng, và bị hội đồng đấy nha bác.

hangpham2712

Re: sony 47w804a bị hở sáng...!!??

con 47 nhà mềnh đây các bác, cũng hở nhưng chấp nhận được, xem phim cũng ko thấy khó chịu jì :)
Con của bác chủ thớt xử lý như thế nào rồi ah

Ðề: Re: sony 47w804a bị hở sáng...!!??

con 47 nhà mềnh đây các bác, cũng hở nhưng chấp nhận được, xem phim cũng ko thấy khó chịu jì :)
Con của bác chủ thớt xử lý như thế nào rồi ah
của bác đúng là không bằng e thật...nãy ktv có tới và đổi cho e cái khác...sáng mai sẽ mang tới bác ạ...!!

hangpham2712

Re: Ðề: Re: sony 47w804a bị hở sáng...!!??

của bác đúng là không bằng e thật...nãy ktv có tới và đổi cho e cái khác...sáng mai sẽ mang tới bác ạ...!!
Bảo hành đổi cho bác hay chỗ bán đổi thế, đổi xong bác check xem kết quả ntn nhé ?

---------- Post added 17-06-2013 at 04:23:15 PM ----------

Bảo hành đổi cho bác hay chỗ bán đổi thế, đổi xong bác check xem kết quả ntn nhé ?

Như vậy là Sony đã bị nhiễm căn bệnh hở sáng y như LG rồi! Gọi hãng tới coi rồi đổi nhanh đi bác!

Bảo hành đổi cho bác hay chỗ bán đổi thế, đổi xong bác check xem kết quả ntn nhé ?[/QUOTE]

Như vậy là Sony đã bị nhiễm căn bệnh hở sáng y như LG rồi! Gọi hãng tới coi rồi đổi nhanh đi bác!
KTV của cửa hàng đã tới lúc 2h chiều nay và nói sáng mai sẽ mang hàng mới đến.... sony năm nay sữ dụng tấm nền cũa LG bác ạ... :(

bobibom

may ghê mình mới mua sony 42W800 cách đây một tuần đẹp ơi đẹp, chả hở gì ráo, vô cùng hài lòng lới em nó, nhưng mình mua giá $1049 chả biết có mắc hay ko nữa :(

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member

KTV của cửa hàng đã tới lúc 2h chiều nay và nói sáng mai sẽ mang hàng mới đến.... sony năm nay sữ dụng tấm nền cũa LG bác ạ... :([/QUOTE]

Thi hãng Sony chuyển sang dùng Panel LG 3D thụ động mà bác, năm ngoái thì chia tay với hãng SamSung ko đặt mua của hãng nữa, pael hãng LG rẻ hơn và dùng công nghệ 3 thụ động xem nhiều ko bị mỏi mắt, panel LG nhưng chíp hình ảnh và âm thanh vẫn của hãng Sony sản xuất. Cửa hàng đổi mới cho bác là tốt rồi.

manhtran71

Well-Known Member

Con của em đây các bác, mình dùng được hơn tuần. Do bận quá không up hình được. các bác có thể tham khảo.
mình chụp bằng ĐT nên không đẹp.(máy chụp hình cho đi du lich rùi)

attachment.php

Chỉnh sửa lần cuối:

hangpham2712

Re: Ðề: sony 47w804a bị hở sáng...!!??

Con của em đây các bác, mình dùng được hơn tuần. Do bận quá không up hình được. các bác có thể tham khảo.

attachment.php

mình có thấy ảnh nào đâu bác :p

attachment.php
W80 vs bao nhiu inch thế bác...!!??

Haxen

Well-Known Member
Cửa hàng bác chủ mua TV này làm ăn uy tín, chúc mừng bác chủ

Bên trên