[SONY] Bảo hành lởm khởm - Thiếu trách nhiệm

phucan

Member
Ðề: [SONY] Bảo hành lởm khởm - Thiếu trách nhiệm

Trường hợp này bác thử vào trang sony để lại complaint
Tôi đã bị 1 lần Complaints với SN Vietnam 3 ngày không trả lời tôi vào luôn SN Globle nhắc luôn lý do SN VN không trả lời
Ngay lập tức 12h sau tôi có mail/thoại

ghost0bk

Well-Known Member

Trường hợp này bác thử vào trang sony để lại complaint
Tôi đã bị 1 lần Complaints với SN Vietnam 3 ngày không trả lời tôi vào luôn SN Globle nhắc luôn lý do SN VN không trả lời
Ngay lập tức 12h sau tôi có mail/thoại
Đúng đó bác,chơi vs Global là VN sợ vãi mật thôi :D

anhbeti1988

Member

Bác gọi cho em nó, nói là không lẹ xử lý, thì Bác mang con Sô nỳ đó, đem tới trước cửa cty Sony mà đốt cái tv luôn, lấy dt quay phim, kèm theo băng rôn lí do, úp youtube ( Bác gọi phóng viên nào đó, theo viêt bài, Bác mà không noi tiếng em cho Bác oánh em luôn.
báo Vnexpress, có mục tư vấn giúp đỡ đó, Bác lên đó đăng thử bài Sony bảo hành dỏm thử xem.

tuongvks

Member
Có cảm nhận như thủ thớt mới thấy đắng.Mình mất tiền mà như ăn xin. Đăng lên cho lên top. Chia sẻ cùng bác.

hidro

Member

E mà ở vào địa vị bác chủ em cũng không đồng ý đổi tv ngay được, mà phải đích thân hãng phải xuống xin lỗi rồi mới tính.

E đang phân vân không rõ có phải quy trình bảo hành của Sony có phải quá lỏng lẻo dẫn đến hiện tượng nhân viên đưa sản phẩm ngoài trộn vào kiếm lời không nhỉ?

Như e đã bảo hành thay main tv Samsung thì không có phiếu ghi nhận gì cả, mấy ngày chưa thấy gì em gọi thẳng lên tổng đài trong SG thì nhân viên báo main của anh đang trên đường order về (chắc là hàng nhập), cảm thấy yên tâm và hài lòng.

nqt0045

Member

Riêng nhân viên tổng đài 102 phải cho nghỉ việc mới đúng

keangiauqb

Sony mất điểm quá, cũng chỉ vì chất lượng nhân viên khi tuyển vào quá kém. trước luôn nhất định chọn dùng Sony, nhưng giờ chắc lại phải đánh đo rồi.

Có thằng gọi điện dọa đánh em các bác ạ:). EM sẽ mang mang theo công an đến. Nhà em làm viện kiểm sát Hà Nội nhiều lắm

trung1984

Member
Re: Ðề: [SONY] Bảo hành lởm khởm - Thiếu trách nhiệm

Có thằng gọi điện dọa đánh em các bác ạ:). EM sẽ mang mang theo công an đến. Nhà em làm viện kiểm sát Hà Nội nhiều lắm

Bảo hành Sony sao lại cứ lún ngày càng sâu vào vũng lầy này là thế nào. Thất vọng quá.

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu

bác đã mua bảo hiểm chưa :D, đùa chứ bác cẩn thận nhé, không đùa với xã hội nâu được đâu

Đôrêmi

Moderator

Em cũng đang hóng vụ này, trước tiên em sẽ tư vấn cho những người quen của em không mua tivi Sony nữa.

vanlinh2905

Well-Known Member

Em cũng đang hóng vụ này, trước tiên em sẽ tư vấn cho những người quen của em không mua tivi Sony nữa.

chỗ em người dân 99% cuồng sony cmnr. thấy ai cũng bảo đã mua tv là phải sony. giải thích thế nào cũng không đc. họ nói tv sony bền nhưng chỗ em cũng chưa có ai dùng samsung hay lg bị hỏng khi hết bảo hành cả. thế mà vẫn thích sony

Có thằng dùng số rác. Dọa đưa đón vợ con em. Yêu cầu em xóa bài.

C_Pham

Well-Known Member

Có thằng dùng số rác. Dọa đưa đón vợ con em. Yêu cầu em xóa bài.

Vậy Bác Cần phản ảnh việc này lên Sony luôn đi và xem những ai có khả năng biết số đt của Bác.

lamthanha

Tội bác chủ vãi .
Sony BH thì lởm rồi

Bên trên