Sony Cyber-shot DSC-HX9V

tvip

Member
- Em đang định tậu em này ( nhờ mua hàng từ Sing mang về) nhưng không biết chất lượng như thế nào, đã có bác nào dùng chưa cho em xin ý kiến, cảm ơn nhiều.

Ðề: Sony Cyber-shot DSC-HX9V

tui có con này, mua đi ko phí tiền đuâ. chỉ lưu ý là cái flash nó bật lên mới đâầ chưa quen, cầm máy dễ đè em nó lắm, thay đổi cách cầm là ngon àh, mình cũng chỉ là người chụp bt, chụp thấy dễ dàng là dc rồi, còn ba cái vụ cao siêu mình ko biết test máy, lúc mình mua máy quan trọng nhất là 1080p, và đã ko thất vọng, zoom áất tốt, có chế độ stabilizer nữa. Nhớ mua luôn cái thẻ khoảng 30MB/s nhé, mới xài ngon dc. :) THân

tvip

Member

Cảm ơn các bác nhiều, tuần sau có ngươi đi Sing em nhờ mua vậy, mà hình như là hàng đã có mặt ở VN rồi thì phải, có bác nào biết ở HN chỗ nào giá tốt không, cho em tí địa chỉ.

tvip

Member

mà cái giá của nó cũng cao các bác nhẩy, 8tr5, tầm đó đủ mua con DSLR 2nd rồi.

Nhưng DSLR cồng kềnh quá, em cũng không phải người chơi ảnh, chỉ thỉnh thoảng đi công tác, du lịch chụp vui thôi. Cảm ơn các bác nhiều.

TR0JAN

Nhưng DSLR cồng kềnh quá, em cũng không phải người chơi ảnh, chỉ thỉnh thoảng đi công tác, du lịch chụp vui thôi. Cảm ơn các bác nhiều.

Cái quan trọng là chụp xong để là gì. Chụp > Xem > Xóa thì bác mua máy gì cũng đc còn đem ảnh đi show thì em thấy ảnh chụp bằng P&S mang ảnh đi show hơi tủi thân đấy :) Cái máy đó giá gần 10tr thì phải, Tiền đấy bác mua con DSLR 3 số dùng cũng khá gọn nhưng thú vị hơn Ps nhiều :)

Bên trên