[Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

nipponvn

Member
Ðề: Spam tập 2_ Chúc Mừng Năm Mới 2011 : Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - Nói Mọi Lúc Mọi Nơi

chúc các bác buổi sáng tốt lành

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Spam tập 2_ Chúc Mừng Năm Mới 2011 : Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - Nói Mọi Lúc Mọi Nơi

Tình hình sáng nay mưa quá, đi ngoài đường đội áo mưa mà vẫn bị ướt :-?? . Không hiểu sao lại có mưa :-??

thubinh_02

Re: Spam tập 2_ Chúc Mừng Năm Mới 2011 : Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - Nói Mọi Lúc Mọi Nơi

trời buồn nên mua chơi cho vui ấy mà

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Re: Spam tập 2_ Chúc Mừng Năm Mới 2011 : Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - Nói Mọi Lúc Mọi N

trời buồn nên mua chơi cho vui ấy mà

Bác này mới lặp nick mà cũng biết trời mưa ấy àh, đúng là pro luôn đấy :-j

cachuaxanh_133

Re: Spam tập 2_ Chúc Mừng Năm Mới 2011 : Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - Nói Mọi Lúc Mọi Nơi

Mở đầu trang này phát, mấy hôm bận bịu, ko vào được diễn đàn, nhưng mà giao diện mới lóa mắt quá.

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Re: Spam tập 2_ Chúc Mừng Năm Mới 2011 : Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - Nói Mọi Lúc Mọi N

Mở đầu trang này phát, mấy hôm bận bịu, ko vào được diễn đàn, nhưng mà giao diện mới lóa mắt quá.
Lâu quá mới thấy Bác xuất hiện trên Diễn Đàn chém gió ....Chúc Bác đầu năm và đầu trang khỏe và đẹp ,ném đá có điệu ghệ

[video=youtube;hdTtNkSnq64&vq=large#t=73] http://www.youtube.com/watch_popup?v=hdTtNkSnq64&vq=large#t=73[/video]​

Đi tới nơi đâu cũng có người viết không dấu thế nhỉ:-/
Viết không dấu chắc giống ...một dạng sát thủ không đội mũ

celinedn

Mình chỉ vào bấm tks, chẳng biết nói gì.

P/s: Bông đâu rùi. lâu quá chưa gặp em?

Tomykhoai

Active Member

Chứ đi mô rồi cũng nhớ về hà tĩnh :D yêu cầu Bé Cà luyện tập mấy bài hát đó để còn đi thi hội diễn văn nghệ HD toàn quốc

trung_apple

Active Member

các bác dạo này ít chém gió quá đi :((

burnstop

Member

chào các bác, lâu quá ko ném đá cùng các bác, sang năm mới chúc các bác dồi dào sức khỏe để có sức mà ném thật nhiều nhiều đá

trung_apple

Active Member
Re: Ðề: Spam tập 2_ Chúc Mừng Năm Mới 2011 : Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - Nói Mọi Lúc Mọi N

qua năm mới chúc bác trung mua may bán đắt hàng nhá , cuối năm xây nhà cưới vợ mua oto=D>

burnstop

Member

he he cám ơn bác cùng tên, à mà tiện thể cho e hỏi số fone của bác Tâm luôn , có đứa bạn đang cần mua cái lap cũ, thấy bác Tâm rao mà lạc đâu số đt của bác ấy rồi

sawyer8x

Member

he he cám ơn bác cùng tên, à mà tiện thể cho e hỏi số fone của bác Tâm luôn , có đứa bạn đang cần mua cái lap cũ, thấy bác Tâm rao mà lạc đâu số đt của bác ấy rồi

đi làm thợ lặn rồi bác. đừng tìm mắc công

trung_apple

Active Member

chào các bác buổi sáng làm việc vui vẻ nhá

anbinhdo

Well-Known Member

Hôm nay trời mưa và lạnh nên không khí không được đẹp lắm..! Kiểu này Tết sắp tới là mưa to đây các Bác nhỉ

anbinhdo

Well-Known Member

Mình chỉ vào bấm tks, chẳng biết nói gì.

P/s: Bông đâu rùi. lâu quá chưa gặp em?
Vậy lỡ sau này có Chồng ngồi nghe chồng nói rồi bấm thanhk chổ nào thế Bác Phương ơi :-j

các bác dạo này ít chém gió quá đi :((

Bận làm quá, với lại các Bác ấy sợ chém gió dễ bị u đầu nên không dám xuất hiện . :-??

coixaygio

Active Member

CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc Lập - Tự Do - Hạnh Phúc

..... ý nhầm, cứ tưởng đang viết báo cáo cuối năm..:D

anbinhdo

Well-Known Member

Đúng là chuyên gia chém gió ra bão có khác hẳn :-j

anbinhdo

Well-Known Member

Dạo nhạc tý vậy :

[video=youtube;i_osYNsOU&vq=medium]http://www.youtube.com/watch_popup?v=iLi_osYNsOU&vq=medium[/video]​

Bên trên