[Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

Ðề: Spam tập 2_ Chúc Mừng Năm Mới 2011 : Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá C

Luyện phim HD nhiều quá cận rồi :|. Chết dở :|.

rockynguyen

Chào cả nhà buổi sáng thật ấm áp , Dậy sớm ra giếng tập thể dục , tắm rửa nào !

trung_apple

Active Member
Re: Spam tập 2_ Chúc Mừng Năm Mới 2011 : Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá C

chào các bác buổi sáng , cafe cho ấm áp nào :)

anbinhdo

Well-Known Member

Sáng nay ở Đà nẵng trời có lạnh không mà các Bác ra giếng tắm thế, 8-}

hoc_hoi

Ðề: Spam tập 2_ Chúc Mừng Năm Mới 2011 : Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - N

Ý quên lâu nay bận rộn quá em ko lên ném đá được, bi giờ mới xon xen vào ném mà ko chào hỏi gì cả, thật là thất lễ. Em xin kính chào các anh chị trong hội ném đá của Đà Nẵng. Chúc các anh, chị một năm 2011 sức khỏe, thành công trong mọi việc kể cả ném đá ke ke :D

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Spam tập 2_ Chúc Mừng Năm Mới 2011 : Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - N

Chúc Bác sang năm mới 2011 đá nhiều hơn năm cũ, nhớ lẽ 1 viên vì năm nay có số 11 phía sau :-S

anbinhdo

Well-Known Member

Sáng nay vẫn lên sớm như thường, các bác hôm qua về nhà có lạnh không? hay Bác nào có ghé đâu nữa không đấy @-)

celinedn

Chào mọi người buổi sáng vui vẻ! Sáng ni lạnh cóng tay chân. Hơ hơ.

P/s: sao em vẫn không bấm Thanks được hè bác Bình? Sao lạ quá, cứ bấm người đầu tiên, người thứ 2 là nhận được cái tin "không có quyền" nghĩa là sao? huhu

iamkerry

Member

Good morning !
anh kqd2010 đâu rồi hè :)) lên post ít bài Music nghe nào :*:*:*

iamkerry

Member

Chào mọi người buổi sáng vui vẻ! Sáng ni lạnh cóng tay chân. Hơ hơ.

P/s: sao em vẫn không bấm Thanks được hè bác Bình? Sao lạ quá, cứ bấm người đầu tiên, người thứ 2 là nhận được cái tin "không có quyền" nghĩa là sao? huhu

đc mà :-? Bấm thanks em biết liền ấy mà :D

celinedn

đc mà :-? Bấm thanks em biết liền ấy mà :D

Ờ, được rồi nè, hôm qua đến giờ toàn bị 4 rum từ chối là thế nào, bi giờ chị la làng nên được rùi

hoc_hoi

Ờ, được rồi nè, hôm qua đến giờ toàn bị 4 rum từ chối là thế nào, bi giờ chị la làng nên được rùi

Chắc do lạnh quá tay chân cóng cơ nên bấm ko được í mà, chớ ko phải do em la làng đâu, em mà la làng là bị ném đá chứ ko phải là bấm được đâu :D

celinedn

Chắc do lạnh quá tay chân cóng cơ nên bấm ko được í mà, chớ ko phải do em la làng đâu, em mà la làng là bị ném đá chứ ko phải là bấm được đâu :D

Hi anh, lâu lém mới thấy anh chém gió, anh khỏe ko nhỉ?

hoc_hoi

Hi anh, lâu lém mới thấy anh chém gió, anh khỏe ko nhỉ?

Thanks em, anh vẫn khỏe, em chắc cũng khỏe đúng ko vì vẫn còn cầm đá ném được mà hi hi. Vừa rồi bận quá ko lên ném được, đầu năm rảnh rổi lên ném vài cục đá cho vui. :D

celinedn

Thanks em, anh vẫn khỏe, em chắc cũng khỏe đúng ko vì vẫn còn cầm đá ném được mà hi hi. Vừa rồi bận quá ko lên ném được, đầu năm rảnh rổi lên ném vài cục đá cho vui. :D

Em ko biết tình trạng sức khỏe mình lắm, nhưng cầm cục bê tông ném anh thì vẫn... okay. :D

kdq2010

Well-Known Member
Re: Ðề: Spam tập 2_ Chúc Mừng Năm Mới 2011 : Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu

Good morning !
anh kqd2010 đâu rồi hè :)) lên post ít bài Music nghe nào :*:*:*

Đang thích bài này em nghe sao nhé :D

[video=youtube;0AGS4ahBnJY]http://www.youtube.com/watch?v=0AGS4ahBnJY[/video]

vblog_biz

Well-Known Member

Đang ngồi chờ ở Sân Bay :">

Bên trên