Spam topic !!! hãy vào góp vui

tanpatto

Member
Ðề: Spam topic !!! hãy vào góp vui

có bạn nào có phim HD (1080p/i) nói về côn trùng không, chép cho em với :D

sukanice

Member

Vào năm ngoái tầm này các hãng xả hàng màn LCD. Đến tháng 11, đầu 12 là chạm đáy.

Ai mua đúng tầm thì tiết kiệm được 1 - 2 triệu/con.

Không biết năm nay thế nào.

dvthanhtam

HÔM NAY LÀ THỨ 4 BÀ CHỊ CARA CHƯA CÓ ĐỘNG TĨNH GÌ HẾT ĐÓ NHÀ BÁC FAMILY360

Family360

Active Member

PM rồi, chắc do busy quá, thông cảm nhe! :)

Cara

Active Member

HÔM NAY LÀ THỨ 4 BÀ CHỊ CARA CHƯA CÓ ĐỘNG TĨNH GÌ HẾT ĐÓ NHÀ BÁC FAMILY360

Đây đây, nó đây !!! ... 2 hôm nay ngủ đêm trên xe không nè :((
Đang post thread off mới mà cứ gõ đc 2 chữ thì phải chạy , quay lại gõ típ thì đc 3-4 chữ ... thông cảm giùm mèo nhá.:-"

Family360

Active Member

~o) ~o) ~o) ~o) ~o) ~o)

Sắp có off rồi! \:D/

Cara

Active Member

Internal Server Error - Post bài mấy lần rồi mà cứ bị vầy hòai. Chắc create new thread không được.
Thôi thì mình post đỡ nội dung ở post này nhé. Nguyên có create được thread thì post giùm Cara nha.
-------------------------
OFFLINE HD CANTHO 10/10/2009: BQT xuống thăm anh em tại Cần Thơ nè.

Mọi người ơi,
Hôm qua Cara nhận được thông tin chính thức từ anh Chip, anh nham18, bạn Gen, bạn Echip, anh HDSaiGon ... là thứ 7 cuối tuần này BQT sẽ xuống Cần Thơ giao lưu với anh em mình để phát triển phong trào HD dưới đây.
Cara vừa set up gần xong một quán cafe của ngừơi bạn có phục vụ HD phim sắp khai trương ,vậy chọn quán này được không vậy ?
Thông tin của quán nè :

Giờ giấc chính xác thì Cara chưa rõ, nhưng để cho tiện thì mình cứ hẹn khỏang 4h chiều, có gì anh em CT đến trước tham quan 1 vòng cái quán, rồi đón tiếp BQT sau.

Các anh cho ý kiến ạ !!
Cara.

Chỉnh sửa lần cuối:

baong76vn

Chổ này vui nghen nhưng chưa có đề tài gì để bon chen hết cả nhà ... Mèo chắc bận túi bụi rồi phải không?

gianghuy2502

Active Member

Internal Server Error - Post bài mấy lần rồi mà cứ bị vầy hòai. Chắc create new thread không được.
Thôi thì mình post đỡ nội dung ở post này nhé. Nguyên có create được thread thì post giùm Cara nha.
-------------------------
OFFLINE HD CANTHO 10/10/2009: BQT xuống thăm anh em tại Cần Thơ nè.

Mọi người ơi,
Hôm qua Cara nhận được thông tin chính thức từ anh Chip, anh nham18, bạn Gen, bạn Echip, anh HDSaiGon ... là thứ 7 cuối tuần này BQT sẽ xuống Cần Thơ giao lưu với anh em mình để phát triển phong trào HD dưới đây.
Cara vừa set up gần xong một quán cafe của ngừơi bạn có phục vụ HD phim sắp khai trương ,vậy chọn quán này được không vậy ?
Thông tin của quán nè :

Giờ giấc chính xác thì Cara chưa rõ, nhưng để cho tiện thì mình cứ hẹn khỏang 4h chiều, có gì anh em CT đến trước tham quan 1 vòng cái quán, rồi đón tiếp BQT sau.

Các anh cho ý kiến ạ !!
Cara.

Thấy cái này giống của bà chị wá hé :-ss:-ss:-ss, mà quán có wifi ko bà chị, cáp quang ko >:D<>:D<>:D<? Cho copy fim ko ha? thanks a lot!!!

taijvc

Cara movie coffee , tên quán nghe hay nhĩ ! Đăng ký bản quyền chưa?

Cara

Active Member
Ðề:Quán Cara.

Chổ này vui nghen nhưng chưa có đề tài gì để bon chen hết cả nhà ... Mèo chắc bận túi bụi rồi phải không?
Hic, không phải là bận nữa mà là quá bận. Đủ thứ problems hết hu hu %-(

Cara movie coffee , tên quán nghe hay nhĩ ! Đăng ký bản quyền chưa?
Dzợ chưa pác ợ. Dưng mà tên này cũng phình phường thui, chắc chả bị cướp trên giàn mướp đâu ke ke !! Tịm kế bên nhà em đã đăng ký bản quyền rùi đó, ghê thật \:D/

Thấy cái này giống của bà chị wá hé :-ss:-ss:-ss, mà quán có wifi ko bà chị, cáp quang ko >:D<>:D<>:D<? Cho copy fim ko ha? thanks a lot!!!
Tui post bài mờ !!
Làm mướn tòan tập đó em ơi. Cái tên cũng đem cho thuê được /:)
Mà sao ku tòan rình ổ cứng với chép phinh hem vậy ? Dzô wán cafe mà tòan phim với net, ku ở nhà cũng có đủ đồ nghề ăn chơi ùi mờ !!
Vô đây thì coi phim đi, màn hình cũng hổng nhỏ đâu ... hổng đã hơn rị rị mọ mọ chép phim cọc cạch rùi về nhà xem cái màn hình tí hí hà |-)
chắc chưa bác Tài ui..., mai mốt qua bên kia cầu Rạch Ngỗng tui mở quán Cara 2 giựt mối chơi @-)

Hị hị, anh mở đi, anh em mình song kím hợp bích hén !!=D>

Cara

Active Member

Chào pac Ninh , có tiếng nhưng chưa có hình . Ngày mai gặp nhau nhe

Đại ka ơi, con HTPC nhà em có hình mà hông có tiếng 8-|. Em mệt nó quá chừng rùi, 2 cọng nét nhà em cứ bị cắt cắt nối nối mãi chưa chỉnh driver cho sound card của nó. Mai chắc em bị chém nhừ !! :confused:

Family360

Active Member

Đại ka ơi, con HTPC nhà em có hình mà hông có tiếng 8-|. Em mệt nó quá chừng rùi, 2 cọng nét nhà em cứ bị cắt cắt nối nối mãi chưa chỉnh driver cho sound card của nó. Mai chắc em bị chém nhừ !! :confused:

Bình tĩnh, ngày mai có nhiều "anh hùng cứu mỹ nhân" lắm! (*)

Bên trên