Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

hatay

Member
Splash PRO này cài đặt có UAC khó chịu quá, đăng nhập user không có quyền addmin là không chịu chạy.

DjBon

các bạn nhập serial thành công thì , vào seting chỉnh ko auto update nhé . xem HD em này nét đến từng sợi lông xxx

duythanh305

Các bác cho em hỏi chút. em cài xong splash pro rồi nhưng khi bấm vào icon để chạy chương trình thì nó toàn báo close programe, em gỡ đi cài lại vài lần vẫn bị thế. Bác nào bị lỗi này chưa, giúp em với #-o

hzyhzy9

Re: Ðề: Splash PRO EX 1.13.2

cac ban nao biet cho xin hoi
tai sao Splash PRO portable khong dung duoc win 8

tammaophuong1

Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

mình mới cài lại Splash 1.13.2.0 xong và không thể mở đc file TP bằng Open With được :(( trước mình dùng file SplashPROEX_regfix.reg thì mở đc nhưng bây h ko dùng đc nữa :((
Ai có cách giúp mình với :((
Mình dùng Win 8 Pro

Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

Win 8 là cái mớ hỗn độ tạp nham tốt nhất là xài win 7 đi ham hố cái win 8 là cái máy thành cục chặn giấy. Splash xài win 7 là ok nhất rồi, rất kết cái motion 2 của soft này làm khung hình tăng lên như thật.

kratose

Thích cái này ở chỗ hỗ trợ âm thanh Dts HD MA :),đơn giản dễ dùng,tuy nhiên đang gặp rắc rối với 1 phim bluray remux :Avenger bản 29g,không hiểu do nặng quá hay sao mà không play được :(,trong khi thằng KMP lại chơi tốt :(,có bro nào bị như vậy không?

thằng splash này không chơi được 4k bác chủ ạ. :))

vuadamlay

Active Member

4k là sao?
----------------

SuperDreamII

Anh ơi cho em hỏi sao em cài đặt thành công rồi. Nhưng khi xem phim. thì phụ đề hiển thị vèo cái mất luôn @@

minhduc28

Tải về xem thử,chắc hay hơn kmp

danzka

Active Member

Thank bạn nhiều. mình rất thích

t2k

Member

mình mới cài lại Splash 1.13.2.0 xong và không thể mở đc file TP bằng Open With được :(( trước mình dùng file SplashPROEX_regfix.reg thì mở đc nhưng bây h ko dùng đc nữa :((
Ai có cách giúp mình với :((
Mình dùng Win 8 Pro

mình win 8 pro 64 bit chạy file *.tp ngon lành bạn à, chắc do máy bạn thôi :)

t2k

Member

cái này chạy clip 4k ko dc, chắc chưa support vì máy mình khá mạnh vẫn ko chạy dc, chip i7 ivy, ram 6GB, nvidia 650GT 2GB mà vẫn ko chạy dc trong khi media classic chạy ngon lành

Bên trên