Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

papapucca

Member
Ðề: Re: Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

New Serial by AftarJjet:

hFRJE-mjS1l-eeh1O-Rkkjb-mUIjI-mhWvj
x0E5D-M1y1Q-ekshO-Anb14-muvNi-MhnZt
zlksn-yp31i-suUdX-S60c@-IwLxL-j0OUJ

Hướng dẫn kích hoạt Splash PRO EX:

- Cài đặt phần mềm lên máy. Sau đó chạy thử chương trình một lần rồi tạm thời đóng lại.

- Mở hộp thoại Run, dán vào đó đường dẫn %UserProfile%\Local Settings\Application Data\Mirillis rồi nhấn Enter.

- Chép đè file ico_update.png (trong thư mục tải về) vào thư mục Mirillis vừa hiện lên.

- Khởi động Splash PRO EX. Chuột phải, chọn dòng About. Chọn mục Activate.

- Ở ô License for, điền tên tùy ý. Ở ô Serial number, điền một trong các serial đã đưa ở trên. Nhấn Activate và OK!

Written by HVTXXTVH

Cho lên post đầu đi chủ thớt

davidbeckham_nd

Well-Known Member
đã dùng thử thấy nhẹ hơn TMT, độ nét chưa bằng TMT, âm thanh cũng chưa được chuẩn bằng TMT, ngoài ra TMT tự động đọc các file iso sau khi dùng deamon tool, còn splash không đọc được. Có lẽ vẫn phải dùng chú TMT thui. Cảm ơn bác chủ đã chia sẻ nha

Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

Mình thích mỗi cái tùy chọn Motion 2, nhưng Splash renderer hình ảnh thua xa Madvr trên MPC, ở đây có ai pro cho mình hỏi có cách nào config MPC làm tăng FPS giống như Splash làm không.

HD2S1080p

Member
Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

kg có lincese key hả bác

nguyennam76

Banned

upfile tải về chậm quá .sao bác không thêm fshare tải cho nhanh:x

sexyca

Well-Known Member
Ðề: Re: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

Anh ơi cho em hỏi sao em cài đặt thành công rồi. Nhưng khi xem phim. thì phụ đề hiển thị vèo cái mất luôn @@

Mình cũng bị tình trạng này :D Bác nào biết chỉ giùm với

ngduycuong1411

Thằng Leawo Blu-ray Player so với em nó như thế nào,có anh em nào so sánh chưa?

ngduycuong1411

Thằng Leawo Blu-ray Player so với em nó như thế nào,có ai thử so sánh chưa?

thanhale

Mình thử cài bộ này thay KMP thấy phần âm thanh rất ok hơn KMP vì mình thiết lập chọn HDMI trong audio thì nó xuất ra AVR có DTS HD & True bouble HD luôn nhưng hình ảnh cứ sạn sạn ko nét như KMP ( mình tùy chỉnh trong video mà thấy ko hiệu quả lắm hay phải chỉnh ở VGA nhỉ ) cấu hình máy tính mình như sau : E7500 - G41 asus - Ram 3 4gb - Vga Msi 7750 - PSU Acbel 430.

Khi khởi động Splash có tiếng nổ bép to giật mình luôn thì có phải do xung đột phần mềm hay do lỗi cài đặt?

Ps: Mình vừa copy film IRON MEN 3- ISO BLURAY nguyên gốc nhưng cài nhiều phần mềm khác nhau mà open file vào thư mục thì không thấy đâu cả. Có phần mềm nào giải quyết dc việc này

Nhờ cao thủ nào có kinh nghiệm chỉ giúp với.

Chỉnh sửa lần cuối:

phamhongson

Well-Known Member

KMP chỉ dành cho người mới tập chơi thôi, chất lượng hình/ tiếng xách dép cho SP. Dù khởi động hay làm bất cứ cái gì mà có tiếng nổ thì đều không bình thường, bạn phải kiểm tra lại ngay. file iso muốn xem bạn phải cài các phần mềm tạo ổ ảo và từ đơ các soft chơi như đọc đĩa cơ hoặc dùng phần mềm chơi trực tiếp thì theo mình biết là VLC nhưng chất lượng hình ảnh khá chuối.

thanhale

Re: Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

KMP chỉ dành cho người mới tập chơi thôi, chất lượng hình/ tiếng xách dép cho SP. Dù khởi động hay làm bất cứ cái gì mà có tiếng nổ thì đều không bình thường, bạn phải kiểm tra lại ngay. file iso muốn xem bạn phải cài các phần mềm tạo ổ ảo và từ đơ các soft chơi như đọc đĩa cơ hoặc dùng phần mềm chơi trực tiếp thì theo mình biết là VLC nhưng chất lượng hình ảnh khá chuối.

Cảm ơn bạn tư vấn. Anh em nào đã bị hiện tượng thực tế như mình thì chia sẻ thêm hướng giải quyết nhé.

jezsica

dạo này chẳng thấy splash update gì nhỉ :D

Hoancomf

Active Member

Mình thích mỗi cái tùy chọn Motion 2, nhưng Splash renderer hình ảnh thua xa Madvr trên MPC, ở đây có ai pro cho mình hỏi có cách nào config MPC làm tăng FPS giống như Splash làm không.

Em chưa thấy phần mềm nào có tính năng giống như Motion 2 của Splash. MPC mà có thì tốt quá.

tranduyquang

Well-Known Member

Dạo gần đây hay gặp Splash mở phim bị lỗi, dập, nhảy hình. Trong khi mở bằng MPC thì ok, không lỗi lầm. Cá nhân vẫn thích Splash lắm, không hiểu sao lại bị vậy nữa. Đặc biệt bị toàn ở các encoder của VN như EbP, hoặc PIS (cụ thể là Iron man 3 của PIS bị cả 2 bản 720 và 1080, hôm nay dính thêm phim Now you see me 720p của Ebp nữa). Lạ thật. Cũng Splash mở phim Argo lại OK. Đúng là bó tay.

hoasimtim

Well-Known Member

Em chưa thấy phần mềm nào có tính năng giống như Motion 2 của Splash. MPC mà có thì tốt quá.

Em chưa thấy phần mềm nào hay như wmp :D

rainie2012

bác ơi cho em hỏi là em tải phim toàn là bản 1080p trên 8gb, có phim 12gb, nhưng k thể tùy chỉnh tại mục picture như motion blur, với lại em xem phim thấy hình ảnh k đc sắc nét, màn hình của em 23 inch, giúp e với

rainie2012

Re: Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

maý em cấu hình k phải bàn cãi , mở 10 cái phim hd cùng 1 lúc vẫn được, nhưng k chỉnh được mục picture với lại hình k đẹp, chán vãi ra

XTATHYVN

Ðề: Re: Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

maý em cấu hình k phải bàn cãi , mở 10 cái phim hd cùng 1 lúc vẫn được, nhưng k chỉnh được mục picture với lại hình k đẹp, chán vãi ra

Mở giao diện của pM lên rồi mới chuyển là được bác nhá

Bên trên