Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

yb123

Member
Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

à ,đã giải quyết được :D , thiếu bước vào setting chỉnh cho card AMD nhận soft , chạy mượt luôn các bác ạ :D

phuc_1991

Well-Known Member
Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

Các cụ ơi cho e hỏi, e chạy pm này, tiếng hội thoại trong phim thì nhỏ, cứ đến đoạn tiếng động là to đùng lên, giật hết cả lùi :)), vụ này xử lý thế nào ợ :D

xamhong

Member

Hôm nay bị khóa rồi các Bác ạ! Mình đang dùng bỗng bị báo mã đắng và bắt mua kích hoạt. Ko biết làm sao bây g. AE xin chỉ giúp

boyhumada

Mình gà mới, cho mình hỏi là cách hiện song list khi xem paris by night như thế nào vậy, trước mình dùng MPC thì nó hiện sẵn trên thanh time lun nên đổi bài khá dễ, qua dùng splash mò hoài ko ra? ^:)^

kellykent

Banned

Dùng cái này cực kì ngon, mình vẫn ko chuyển qua đầu phát hd, bởi vì vẫn trung thành với soft này, nó có thể boost phim chất lượng thấp thành chất lượng chấp nhận đc.

vinagoh

Well-Known Member

Có phiên bản cập nhật chơi được 4K chưa các Bác nhỉ???

kellykent

Banned

Không chuyển qua đầu phát hd cũng vì soft này, theo mình thì tốt nhất trong các soft chơi video, có thể chỉnh motion 2 gì đó cho hành động mượt mà, coi rất thích mắt và đặc biệt nhất là có thể boost video từ chất lượng thấp lên chất lượng tạm chấp nhận đc

Bên trên