Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Minhsur

Banned
Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Chúc mừng bác có đồ chơi mới. Cặp dây loa này phù hợp với bộ 2CH của bác rồi.
Thanks nhiều nhé Dũng!

Bác nâng cấp liên tục làm em thấy suốt ruột quá, nhưng em vẫn tự nhủ mình nên tạm dừng ở đây để khi có điều kiện thì nâng cấp tổng thể luôn.
Nhiều người nói cặp Denon 2010ae ghép với HECO GT702 sẽ hay hơn nếu có cặp dây loa tốt. Em ước mơ lâu rồi, giờ mới có bác ạ.
Em hay nghe cái đĩa 74 lấy ở NP, giờ thấy khác nhiều thật.

Giờ em cũng giống bác, tạm nghỉ đã.

lan806

Well-Known Member

Thanks nhiều nhé Dũng!

Nhiều người nói cặp Denon 2010ae ghép với HECO GT702 sẽ hay hơn nếu có cặp dây loa tốt. Em ước mơ lâu rồi, giờ mới có bác ạ.
Em hay nghe cái đĩa 74 lấy ở NP, giờ thấy khác nhiều thật.

Giờ em cũng giống bác, tạm nghỉ đã.

Đĩa 74 là đĩa gì bác ơi, hic hic mua bao nhiêu thứ của Nam phú nhưng chưa biết địa chỉ Nam phú ở đâu chưa một lần được bắt tay bác Dũng :)

tittom79

Well-Known Member

Đĩa 74 là đĩa gì bác ơi, hic hic mua bao nhiêu thứ của Nam phú nhưng chưa biết địa chỉ Nam phú ở đâu chưa một lần được bắt tay bác Dũng :)

Ồ, bác chưa biết Nam Phú ở đâu thật à? Đây này bác, http://www.hdvietnam.com/diendan/15...n-nghiep/692737-dien-tu-nam-phu-noi-cung.html. Link này có cả hình ảnh bên ngoài của nhà bác Dũng đấy. Còn nếu không bác vào Website: http://dientunamphu.vn/.

Nhưng mà bác từ ngoài Cầu Giấy xuống Lĩnh Nam cũng hơi bị xa đấy. Từ nhà e xuống công ty Nam Phú khoảng 11km, từ nhà bác đến nhà e khoảng hơn 2km nữa. Vậy tổng cộng từ nhà bác xuống nhà bác Dũng khoảng gần 14km đấy bác ạ. Theo e bác cũng nên ghé qua thăm xem có điều gì mới mẻ, hấp dẫn không bác à.

À hay là e có gợi ý thế này nhỉ: bác Dũng chuyển Shop về trung tâm Ba Đình đi, cho mọi người đều được đi lại gần hơn! :D. E đùa vậy thôi chứ bác làm ăn uy tín thì mọi người sẽ tìm đến bác mà.

Chúc các bác một tuần mới nhiều niềm vui! Chúc các cháu đón Trung thu vui vẻ (trong đó có con nhà e), =D>

Minhsur

Banned

À, đĩa này gồm nhiều bản chọn lọc bác ạ. Một số bản dạng thuốc nặng.

do_long_khach

Well-Known Member

Đĩa 74 của Dũng Audio Trương Định SG. Bác ở đâu, lúc nào tiện gặp em đưa bác. Nói trước là chất lượng cũng vừa vừa thôi.

chienchoe

Member

Nhà bác tự thiết kế sao đẹp thế, em chả biết gì về loa dân dụng cả thế mà em vô đọc vài ngày mới hết vài topic của bác.
Không biết bao giờ em mới có bộ ghe, nhìn, hát... như nhà bác.
Tks bác đã chia sẻ.

C_Pham

Well-Known Member

Nhà bác tự thiết kế sao đẹp thế, em chả biết gì về loa dân dụng cả thế mà em vô đọc vài ngày mới hết vài topic của bác.
Tks bác đã chia sẻ.

Vấn đề là Bác có đủ đam mê hay không thôi. Nếu có thì Bác sẽ có những Bộ dàn như Bác chủ trong thời gian không xa.

Minhsur

Banned

Tks bác đã chia sẻ.
Thanks bác đã đọc những topics của em. Em lập ra từ góc độ người chơi, người mua hàng nên cũng hy vọng được nhiều bác đọc và có thể gặp được những thông tin cần thiết.
Phòng khách em tự thiết kế, thuê thợ làm và cũng sát sao cùng họ nên được đúng ý bác ạ. Em rất may mắn là được cả nhà ủng hộ cho đam mê HD, cả nhà cùng chơi nên mọi thứ mua về đều được khai thác tối đa, nhất là bộ hát.
Chúc bác sớm thoả nguyện Đam mê HD.

truongnttva

Bao giờ có được bộ như bác nhỉ? Chúc bác vui!

ĐT Nam Phú

Well-Known Member

Nhà bác ngày càng đẹp rồi. Đúng là kiến tha lâu cũng đầy tổ ấm.

Chỉnh sửa lần cuối:

chetaomay

Well-Known Member

em cũng đang mơ, lọ mọ đầu tư đồ cũ chơi trước đã...

Minhsur

Banned

em cũng đang mơ, lọ mọ đầu tư đồ cũ chơi trước đã...

Cảm ơn bác đã ghé thăm nhà em.
Chơi đồ cũ là cả một công phu; ai biết chơi, biết chọn đồ chơi cũ đều là những người thông thái trong giới chơi âm thanh. Chúc bác luôn có nhiều niềm vui.

chetaomay

Well-Known Member

Cảm ơn bác đã ghé thăm nhà em.
Chơi đồ cũ là cả một công phu; ai biết chơi, biết chọn đồ chơi cũ đều là những người thông thái trong giới chơi âm thanh. Chúc bác luôn có nhiều niềm vui.
vâng cảm ơn bác, có cơ hội là em pót bộ nhà e lên. Giờ vẫn đang trong vòng tìm sự thông thái bác ạ kkk

Putinsu

Phòng nhì xong hết rồi chứ bác?
Em biết bác còn đưa thiếu em Popcorn A410 của em đấy nhá.

lu05

Member
Ðề: Re: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Ngon quá bác ạ .Mơ về......

Minhsur

Banned

Cảm ơn mấy bác đã ghé thăm.
Dạo này em bận quá, ít chăm chút cho đồ chơi HD.

Putinsu

Em mà sắn xèng thì múc luôn bộ loa 5.1 của bác. Hay bác cứ để lại chờ cuối năm em lấy nhá ;)

Bên trên