Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

baoanh2007

Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Đẹp quá chúc mừng BÁC đợt trước định xúc bộ Q- AC của Bác nhưng vì cái Sub của bác bác nói nó bị sụt sịt nên em lại nản chứ em thích bộ Q của Bác lém .. Cuối cùng em cũng xơi toàn K-lipch .

Bộ HT của bác và bộ 2CH bài chí rất đẹp và gọn gàng ....

Nhân tiện bác cho em hỏi 2 miếng tiêu âm bác mua ở đâu thế ??

C_Pham

Well-Known Member

Sắp đến Rằm rồi, Bác chủ chốt hạ sớm để Anh em còn bố trí.

Minhsur

Banned

Đẹp quá chúc mừng BÁC đợt trước định xúc bộ Q- AC của Bác nhưng vì cái Sub của bác bác nói nó bị sụt sịt nên em lại nản chứ em thích bộ Q của Bác lém .. Cuối cùng em cũng xơi toàn K-lipch .

Bộ HT của bác và bộ 2CH bài chí rất đẹp và gọn gàng ....

Nhân tiện bác cho em hỏi 2 miếng tiêu âm bác mua ở đâu thế ??

Chào bác. Em muốn chia tay bộ Q A rồi, nhưng tính đi tính lại thấy bộ xem phim như thế là quá ổn nên giữ lại bác ạ. Vẫn thấy nó có sắc thái hợp với chất nhạc phim em hay nghe (nó không choang choang như Jamo hoặc KL, mà cảm giác có độ mượt), xem phim lâu không thấy mệt bác ạ.

Mấy miềng tiêu âm em nhờ Nam Phú đặt hộ, nhưng sau lại không dùng đến.

Minhsur

Banned

Bác Minhsur hôm nào phát động một buổi tổng kết cuối năm đi. Đợt này em bận nên cũng chẳng mấy khi vào diễn đàn nhưng nhìn đi nhìn lại cũng không có gì mới thú vị cả.

chả biết các bác đã chào năm mới chưa, nếu chưa thì em ý kiến là làm ở cơ sở 2 của bác Minhsur rồi thưởng thức bộ dàn luôn. Như vậy hay hơn ra quán dù có vất vả tý

Các bác chốt được địa điểm, thời gian thì cho em tham gia với nhé.

Sắp đến Rằm rồi, Bác chủ chốt hạ sớm để Anh em còn bố trí.

Em dự định tất niên vào chiều Chủ nhật, ngày 08/02/2015. Các bác xem được không nhé. Em thì vẫn muốn giao lưu, nghe nhạc rồi kéo nhau ra nhà hàng nào đó đánh chén, hát hò cho vui. Say thì taxi ra về cho lành.
(Em mới có 2 bình rượu thuốc = 25l; 2 bình rượu cẩm Hòa Bình = 10l và 3 chai Chivas 18...)

ĐT Nam Phú

Well-Known Member

Em dự định tất niên vào chiều Chủ nhật, ngày 08/02/2015. Các bác xem được không nhé. Em thì vẫn muốn giao lưu, nghe nhạc rồi kéo nhau ra nhà hàng nào đó đánh chén, hát hò cho vui. Say thì taxi ra về cho lành.
(Em mới có 2 bình rượu thuốc = 25l; 2 bình rượu cẩm Hòa Bình = 10l và 3 chai Chivas 18...)

Cho em tham gia vụ này cùng các bác nhé.

do_long_khach

Well-Known Member

Em tuần sau phải hầu hạ 2 con mie Tây, hy vọng đến chủ nhật sau được thả để chung vui với các bác...

do_long_khach

Well-Known Member

Hehe 1 đứa quá già so với quy định, 1 đứa gốc Ấn đen đen ngoài sở thích của em....

tittom79

Well-Known Member

Phục vụ 2 mie Tây. Liệu có đủ sức không đấy T?

Èo, bác S hỏi khó thế mà bác T vẫn trả lời được ngon lành nhỉ?!

Hehe 1 đứa quá già so với quy định, 1 đứa gốc Ấn đen đen ngoài sở thích của em....

Hehe, thế mọi người sẽ loại trừ đi và biết được 1 phần sở thích của bác rồi! :D,

tittom79

Well-Known Member

Nếu được thì bác bán cho e xin 1 vé được không ạ? Nếu có vé rồi thì e sẽ mang theo ít đồ nhắm vào bác ạ. :)

Minhsur

Banned

Nếu được thì bác bán cho e xin 1 vé được không ạ? Nếu có vé rồi thì e sẽ mang theo ít đồ nhắm vào bác ạ. :)

Chiều CN 08/2 H tham gia với anh em nhá. Vui là chính thôi, rượu là chủ yếu... Định mời mọi người về cơ sở 2 nhà mình, nhưng hơi xa mà bên đó không có quán xá nào ngon. Nên chắc lại nội thành cho yên tâm.

Mr. Dũng - NP năm trước chủ trì minioff, năm này lại cùng tham gia với anh em.

tittom79

Well-Known Member

Chiều CN 08/2 H tham gia với anh em nhá. Vui là chính thôi, rượu là chủ yếu... Định mời mọi người về cơ sở 2 nhà mình, nhưng hơi xa mà bên đó không có quán xá nào ngon. Nên chắc lại nội thành cho yên tâm.

Mr. Dũng - NP năm trước chủ trì minioff, năm này lại cùng tham gia với anh em.

Vâng, thế là có vé vào cửa roài! :D, e cảm ơn anh. Thế địa chỉ chính xác như thế nào thì a cho e biết với nhé.

Hẹn gặp lại các bác ạ!

Hung082012

Re: Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Bác cho em đăng ký nhé (em chưa dám chắc có đi được không vì mấy tháng nay bận tít mít). Mà em đếm xong số rượu của bác đã thấy "quay quay" rồi :-bd:-bd:-bd

Minhsur

Banned
Ðề: Re: Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Bác cho em đăng ký nhé (em chưa dám chắc có đi được không vì mấy tháng nay bận tít mít). Mà em đếm xong số rượu của bác đã thấy "quay quay" rồi :-bd:-bd:-bd

Bác Hưng tham gia cùng anh em cho vui nhé. Vấn đề rượu em nổ đấy, em có mỗi hơn chục lít rượu ngô miền núi thôi.
Chiều thứ Sáu chốt địa điểm rồi bố cáo cho các bác biết.

tittom79

Well-Known Member

Vâng, e xin cảm ơn lời mời của bác và chờ xác nhận của bác ạ.

E xin được giao lưu với các bác cho vui ạ, chứ 10lit của bác chỉ cần nó bốc hơi thôi e cũng say mất rồi chưa nói gì đến uống đâu. :D,

do_long_khach

Well-Known Member

Buồn quá chủ nhật em vẫn chưa về được rồi. Chúc các bác vui vẻ.

C_Pham

Well-Known Member

Em cũng có khả năng lớn là không tham gia được với các bác chiều Chủ Nhật tới vì có vài việc phải giải quyết nốt trước Tết.

Hung082012

Kính báo bác MinhSur là hôm qua, sau khi bác về, mấy anh em khui chai thứ hai, em cố được vài "phát" nữa thì hoa cả mắt, phải cáo lỗi bác Dũng và anh em. Bác cố chữa cho lành họng để sang Xuân "cầm chịch" nhé >-)

Hung082012

Re: Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Thôi chết, em sorry, định chọn cái icon này cơ :D. Em xin lỗi bác nhé :)

Minhsur

Banned
Ðề: Re: Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Kính báo bác MinhSur là hôm qua, sau khi bác về, mấy anh em khui chai thứ hai, em cố được vài "phát" nữa thì hoa cả mắt, phải cáo lỗi bác Dũng và anh em. Bác cố chữa cho lành họng để sang Xuân "cầm chịch" nhé >-)

Nhất định là thế rồi. Hôm qua mình lỡ hẹn ăn cơm vợ nấu rồi nên phải ngoan ngoãn mà về để lần sau còn đi chứ.

Bên trên