Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

C_Pham

Well-Known Member
Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Ngoài em Toshiba 55' em đang ngóng xem Tết này bác tiếp tục nâng cấp gì nữa đây.

Minhsur

Banned

Ngoài em Toshiba 55' em đang ngóng xem Tết này bác tiếp tục nâng cấp gì nữa đây.

Cái tivi này chỉ là em đổi cái Sony 48W600B cho ông anh ruột ở quê thôi bác ơi. Bác ấy thích Sony, phòng lại bé nên bê cái 48inch của em, thế là em lại được dùng tivi mới.
Em cũng đang nín thờ xem em có cầm cự nổi từ giờ đến Tết không, em thèm mua cái gì đó lắm rồi.

À quên, em mới đổi bộ đầu phát KOK VinaKTV lất bộ SAPKTV rồi. Rất ok.

Hung082012

Re: Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Cái tivi này chỉ là em đổi cái Sony 48W600B cho ông anh ruột ở quê thôi bác ơi. Bác ấy thích Sony, phòng lại bé nên bê cái 48inch của em, thế là em lại được dùng tivi mới.
Em cũng đang nín thờ xem em có cầm cự nổi từ giờ đến Tết không, em thèm mua cái gì đó lắm rồi.

À quên, em mới đổi bộ đầu phát KOK VinaKTV lất bộ SAPKTV rồi. Rất ok.
Chúc mừng bác có đồ mới. Em cũng đang "vật" bác ạ. Cứ loay hoay, thèm mua một cái j đó cho "cắt cơn" nhưng khổ nỗi lại bị "tẩu". Khổ em quá:(:)(:)((

Minhsur

Banned
Ðề: Re: Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Chúc mừng bác có đồ mới. Em cũng đang "vật" bác ạ. Cứ loay hoay, thèm mua một cái j đó cho "cắt cơn" nhưng khổ nỗi lại bị "tẩu". Khổ em quá:(:)(:)((

Cuối năm, tết nhất đến nơi... Mua sắm nó như muốn hút lấy mình bác ạ.
Nhưng em trang trí nhà trước đã:

Minhsur

Banned

Tranh này vừa đẹp, đầy ý nghĩa và lại có tác dụng tiêu âm.

Vâng bác C. Em làm ảnh này trên nền gỗ, hy vọng không ảnh hưởng xấu tới âm thanh.
Nhưng quan trọng nhất là nhà em thấy âm lòng khi ngắm bức tranh này.
Một trời ký ức bác ạ.

C_Pham

Well-Known Member

Chúc mừng bác thêm 103D, chắc là bác lấy em màu Bạc mới về.

thanhgame_4

Em cũng thích chủ đề này lắm. Bác cho em hỏi tranh của là chất liệu gì ạ. Quan điểm của em là phải to sau đó mới đến đẹp. Trông tranh của bác em thèm quá. Em cũng muốn treo 1 cái như bác bác giúp em với

Minhsur

Banned

Chúc mừng bác thêm 103D, chắc là bác lấy em màu Bạc mới về.
Ở NP không có 103D màu bạc bác ạ. Em lấy màu đen.

Em cũng thích chủ đề này lắm. Bác cho em hỏi tranh của là chất liệu gì ạ. Quan điểm của em là phải to sau đó mới đến đẹp. Trông tranh của bác em thèm quá. Em cũng muốn treo 1 cái như bác bác giúp em với
Đây không phải là tranh bác ạ. Là ảnh đấy. Em cho rửa ảnh ép trên gỗ kích thước 1m2 x 2m4.
File ảnh em gửi mua bên Nga. Bác có nhu cầu em tặng bác file ảnh gốc (21,9MB) hoặc ảnh đã chỉnh sửa (48MB).
Ảnh thật tươi lắm, ảnh này em chụp chưa chuẩn.

thanhgame_4

Đây không phải là tranh bác ạ. Là ảnh đấy. Em cho rửa ảnh ép trên gỗ kích thước 1m2 x 2m4.
File ảnh em gửi mua bên Nga. Bác có nhu cầu em tặng bác file ảnh gốc (21,9MB) hoặc ảnh đã chỉnh sửa (48MB).
Ảnh thật tươi lắm, ảnh này em chụp chưa chuẩn.[/QUOTE]
Đây là phòng khách nhà em. em đặt MinhAnh decor in 1 ảnh vườn hoa Hà lan khổ 1,5mx3m do chất lượng ảnh file gốc kém quá nên ảnh bị mờ. Em thất vọng quá, bây giờ được bác tặng file gốc ảnh của bác em xin cảm ơn , có dịp em xin hậu tạ sau. Nếu được bác gửi ngay cho em thì tốt quá, bác cho em xin luôn địa chỉ bác in bức ảnh đó nhé.
https://www.facebook.com/photo.php?...087.1073741827.100004799347354&type=1&theater
Em xin cả file gốc lẫn file sửa để học hỏi về PS.

Chỉnh sửa lần cuối:

Minhsur

Banned

Đây là phòng khách nhà em. em đặt MinhAnh decor in 1 ảnh vườn hoa Hà lan khổ 1,5mx3m do chất lượng ảnh file gốc kém quá nên ảnh bị mờ. Em thất vọng quá, bây giờ được bác tặng file gốc ảnh của bác em xin cảm ơn , có dịp em xin hậu tạ sau. Nếu được bác gửi ngay cho em thì tốt quá, bác cho em xin luôn địa chỉ bác in bức ảnh đó nhé.
https://www.facebook.com/photo.php?...087.1073741827.100004799347354&type=1&theater
Em xin cả file gốc lẫn file sửa để học hỏi về PS.

Phòng nhà bác rộng và đẹp thế.
Bác cho em cái địa chỉ mail nhé (PM), gửi qua FB không được. Em tặng bác cả 2 file, bác chọn cái nào thì chọn.
Nếu bác thích ảnh đẹp của nước nào bác thích thì em cho bác đường link để bác chọn. Em cũng sẽ tặng bác cái ảnh đó luôn. Vì em mua được 5 ảnh mà mới dùng có 1 ảnh.

Ảnh này em làm tại Nguyên Cầu 18 Bà Triệu. Đắt nhưng đẹp.

thanhgame_4

Phòng nhà bác rộng và đẹp thế.
Bác cho em cái địa chỉ mail nhé (PM), gửi qua FB không được. Em tặng bác cả 2 file, bác chọn cái nào thì chọn.
Nếu bác thích ảnh đẹp của nước nào bác thích thì em cho bác đường link để bác chọn. Em cũng sẽ tặng bác cái ảnh đó luôn. Vì em mua được 5 ảnh mà mới dùng có 1 ảnh.

Ảnh này em làm tại Nguyên Cầu 18 Bà Triệu. Đắt nhưng đẹp.
Cảm ơn bác Minhsur em đã nhận được ảnh rồi. Ảnh đẹp quá, theo ý kiến của bác em đang tìm 1 ảnh vườn hoa tulip, tối nay em sẽ gửi ID ảnh tìm được cho bác.

Minhsur

Banned

Cảm ơn bác Minhsur em đã nhận được ảnh rồi. Ảnh đẹp quá, theo ý kiến của bác em đang tìm 1 ảnh vườn hoa tulip, tối nay em sẽ gửi ID ảnh tìm được cho bác.

Thanks bác. Em đã gửi bác đường link hoa Tulips. Bác cứ tà tà chọn kỹ rồi cho em cái ID để em lấy ảnh về.

C_Pham

Well-Known Member

Năm mới chúc bác chủ tiếp tục có những "tiến hoá" mạnh mẽ cho niềm đam mê HD

Hung082012

Re: Ðề: Re: Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Bức tranh chắc chắn có ý nghĩa với nhiều người, bác MinhSur ạ. Đó mà là tranh thảm nữa thì quá ok. Còn mấy tiếng nữa sang năm mới, em chúc bác và gia đình mạnh khoẻ, nhiều niềm vui và liên tục "tiến hoá". Mượn box của bác, em xin phép gửi tới bác C_Pham và gia đình một năm mới sức khoẻ, nhiều niềm vui.

Minhsur

Banned

Kính chúc các bác một năm mới tràn ngập niềm vui và hạnh phúc!

4OVKgHkEJj42W3k8H5besyTkWqpORtGaBa6tCgI6OMs=w750-h450-no

Minhsur

Banned
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Bức tranh chắc chắn có ý nghĩa với nhiều người, bác MinhSur ạ. Đó mà là tranh thảm nữa thì quá ok. Còn mấy tiếng nữa sang năm mới, em chúc bác và gia đình mạnh khoẻ, nhiều niềm vui và liên tục "tiến hoá". Mượn box của bác, em xin phép gửi tới bác C_Pham và gia đình một năm mới sức khoẻ, nhiều niềm vui.

Cảm ơn bác Hưng nhé. Chúc bác và gia đình năm tới SỨC KHỎE - HẠNH PHÚC - THÀNH CÔNG!

Minhsur

Banned

Cặp đôi này quá đẹp, nhưng liệu có hoàn hảo không?

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên