Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Re: Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

tiếc là em ko biết, ko thì em xúc mấy món của bác rùi huhuhu
Thanks bác động viên. Phải thừa nhận sony NX xem quá đẹp, đúng không bác. Đồ chơi của bác đa năng đấy.

khanhkun84

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Thanks bác động viên. Phải thừa nhận sony NX xem quá đẹp, đúng không bác. Đồ chơi của bác đa năng đấy.

chuẩn bác ạ. con sony nx này kiểu dáng và hình ảnh ko chê vào đâu đc, em có con 32 mà xem đã phê rồi. có con 40in nữa thì ....

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

chuẩn bác ạ. con sony nx này kiểu dáng và hình ảnh ko chê vào đâu đc, em có con 32 mà xem đã phê rồi. có con 40in nữa thì ....
Thực sự là khi đổi tivi mình rất tiếc, nhưng tivi tốt và to từ 50inch của SONY đắt quá bác ạ. Lúc đó, ngân sách hẻo quá nên mình đành phải chấp nhận em pana này. Đúng là xem to phê thật.

Minhsur

Banned
Mình rất thích Thuý Nga PBN. Khoe tý là dàn HT này đưa ra âm thanh và hình ảnh rất ngon. Nhưng mà chất lượng mấy chương trình Thuý Nga cũ không ngon lắm. Mình coppy nhiều nơi mà đĩa 2 của Chương trình 69 - Nợ tình vẫn bị lỗi, chỉ được mấy bài. Bác nào có bộ ngon, đủ giới thiệu mình với.

truongsanhx

Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Cai Hồ Lô của bác dẹp wa, mua o dau vay?

vinagoh

Well-Known Member

Chà cái Plasma Pana của Bác đẹp quá. :x
Cục Sub nho nhỏ vậy mà oánh như thế nào hả Bác?

khanhkun84

Active Member

em góp ý là bác để sub đấy đánh có vẻ sẽ bị dội âm đấy. bác phải để em nó ở chố nào thoải mái hơn rùi.

trontuot

Member

Mưng chủ thớt có được bộ HT đẹp

abcvn1989

Chơi gì thì chơi, cứ phải dừng đúng lúc. Em luôn tâm niệm "CÁI GÌ CŨNG CÓ GIỚI HẠN CỦA NÓ"! em thích câu này của bác

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Cai Hồ Lô của bác dẹp wa, mua o dau vay?
Bác ghé qua Tiến Huyền ở Hàng Đồng, nhiều hồ lô đẹp và giá tốt
Chà cái Plasma Pana của Bác đẹp quá. :x
Cục Sub nho nhỏ vậy mà oánh như thế nào hả Bác?
Thanks bác rất nhiều. Cưới em nó về công lớn nhờ bác đấy. Cục sub oánh ngon lành và không bị cảm giác tức ngực đâu bác ạ. Kính nể cái 4r Plasma của bác.
em góp ý là bác để sub đấy đánh có vẻ sẽ bị dội âm đấy. bác phải để em nó ở chố nào thoải mái hơn rùi.
Thanks bác góp ý. Nhưng hiện giờ nhà em chưa bố trí kiểu khác được, thôi để cuối năm vậy bác ạ.

Minhsur

Banned
Chơi gì thì chơi, cứ phải dừng đúng lúc. Em luôn tâm niệm "CÁI GÌ CŨNG CÓ GIỚI HẠN CỦA NÓ"! em thích câu này của bác
Vâng. Chính vì thế mà mình loay hoay mãi để sắp xếp cái kệ cho hợp lý mà quá khó. Tiền thì chỉ được đến thế, giới hạn đã đến, nên đành xoay xở những gì đang có vậy.

Kiểu kê này không đẹp nhưng phải chiều con thôi các bác ạ, may ra nó còn nhường mình xem tí phim...

khanhkun84

Active Member
Ðề: Re: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Vâng. Chính vì thế mà mình loay hoay mãi để sắp xếp cái kệ cho hợp lý mà quá khó. Tiền thì chỉ được đến thế, giới hạn đã đến, nên đành xoay xở những gì đang có vậy.

Kiểu kê này không đẹp nhưng phải chiều con thôi các bác ạ, may ra nó còn nhường mình xem tí phim...

kê như ảnh này em thấy đẹp này, bác để 2 con front sát vào gần cái kệ cũng đc rồi bác quẳng con sub sang bên front left cũng đc mà, bên đấy rộng rãi thoải mái hơn. cái kệ gỗ đẹp và đa năng quá, xoay kiểu gì cũng đc. thích thật.

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Re: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

kê như ảnh này em thấy đẹp này, bác để 2 con front sát vào gần cái kệ cũng đc rồi bác quẳng con sub sang bên front left cũng đc mà, bên đấy rộng rãi thoải mái hơn. cái kệ gỗ đẹp và đa năng quá, xoay kiểu gì cũng đc. thích thật.
Cám ơn bác động viên, bây giờ phải chiều theo ý con bác ạ (để thỉnh thoảng nó còn cho xem tí Thuý Nga)... Thế mới đau...

Minhsur

Banned
Mấy hôm nay tivi nhà mình bị lỗi màn hình, làm ngay cái sọc trên màn hình, đau diều quá.

Ngày mai mới mời được bác sĩ khám bệnh./.

tlsanjose1224

Bác coi chừng cái màn hình nó đi ăn chuối rồi đó. Good luck bác :D

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Mấy hôm nay tivi nhà mình bị lỗi màn hình, làm ngay cái sọc trên màn hình, đau diều quá.

Ngày mai mới mời được bác sĩ khám bệnh./.

Lúc trước em cũng có cái plasma bị thế, bác sĩ nói hết thuốc chữa. Ban đầu nó hiện lên một lằng giống TV của bác giờ. Từ từ nó rủ thêm đồng bọn, ôi đủ màu sắc, một vài tháng sau thì càng nhiều :(

Bên trên