SVS - SB13Ultra Phải nói là em nó quá đẹp ^^

winterfell101

Well-Known Member
Tháng cô hồn em rước về nhà con SB13Ultra from audiotruongle.com trong sự ngỡ ngàng của nhiều người (đặc biệt là vợ em :D),
Phải nói là em nó quá đẹp, sexy và rất chắc chắn, mặc dù em đang bị đau lưng mãn tính nhưng cũng cắn răng bế được em nó lên phòng (tầng 3 :D), thực ra thì con này đã được bác khactuyen đập và review trước em đến cả năm trời, nhưng trong tâm trạng phấn khích em vẫn cứ chụp lại một số hình ảnh chia sẻ niềm phấn khích cùng các bác :D,

Và em nó đây ạh :)

[video=youtube;xVjiOrjQ6oM]https://www.youtube.com/watch?v=xVjiOrjQ6oM[/video]

Chỉnh sửa lần cuối:

AnhBaSG

Member
Ðề: Phải nói là em nó quá đẹp ^^

Hàng bác đẹp quá, tổng thiệt hại hết bao nhiêu vậy bác?

vinagoh

Well-Known Member

Đẹp, nhưng cái êcăng kg được đẹp lắm. :)
Bộ dàn Bác như này thì kiếm Pre+Pow mà chơi chứ đừng lăn tăn Rec làm gì...... :D

Ps: Mình edit lại cái tiêu đề cho rỏ Bác chủ nhé.

winterfell101

Well-Known Member

Đẹp, nhưng cái êcăng kg được đẹp lắm. :)
Bộ dàn Bác như này thì kiếm Pre+Pow mà chơi chứ đừng lăn tăn Rec làm gì...... :D

Ps: Mình edit lại cái tiêu đề cho rỏ Bác chủ nhé.

dạ, thanks bác, pre-pow thì chắc phải năm sau ạh :D, e thấy chơi pre-pow tốn kém quá bác :D, chứ e cũng muốn lắm lắm

---------- Post added 19-08-2015 at 10:27 ----------

làm bằng thép sơn tĩnh điện bác ạ, nhà có F1 sẽ an toàn hơn loại dùng vải khung nhựa.
dạ, em thấy grill đẹp mà, nhìn rất pro :)

hainam1982

Well-Known Member
Ðề: SVS - SB13Ultra Phải nói là em nó quá đẹp ^^

em denon 4520 của bác thế nào rồi bác,có sử được chưa ạ

chenzenvl

Well-Known Member

TV treo cửa sổ :-?
vậy là mấy con đời cao SVS phải đặt trước Trương Lê cả tháng hở bro :)

quanhdpro

Tháng cô hồn em rước về nhà con SB13Ultra from audiotruongle.com trong sự ngỡ ngàng của nhiều người (đặc biệt là vợ em :D),
Phải nói là em nó quá đẹp, sexy và rất chắc chắn, mặc dù em đang bị đau lưng mãn tính nhưng cũng cắn răng bế được em nó lên phòng (tầng 3 :D), thực ra thì con này đã được bác khactuyen đập và review trước em đến cả năm trời, nhưng trong tâm trạng phấn khích em vẫn cứ chụp lại một số hình ảnh chia sẻ niềm phấn khích cùng các bác :D,

chúc mừng bác tậu được sub xịn , em mới được nghe ké con svs 2000 bên nhà bạn mà tê tái nói chi con đời cao này , thèm lắm mà không đủ lúa :(

binaka

Member

Mừng bác chủ có con Sub khủng..13 Ultra này iem chưa nghe,nhưng thằng bạn đang chơi con PB 2000 phải nói khá là hay!

vinagoh

Well-Known Member

bác đổi cái tivi và đi lại dây nhợ cho đẹp đi bác

Bác chủ đang nhắm máy chiếu đấy Bác ạ! Hàng âm thanh xịn thế xem TV sao phê...... :)
SUB xịn thì xem phim rất phê, nhưng xem xong người như đang đi trên mây.

-em sb13 này trâu wa.

Caibanggia

Chúc mừng ,bạn có đồ chơi mới ,hàng dữ quá ,

em cúng thấy em này để nude đẹp hơn :D
30 củ giá chát nhỉ

Bên trên