Tạm ngưng kỳ 4 (Ký ức thời tem phiếu): Em đang sướng phê như con tê tê với tổ chim nhà em

minhtuantkh

Ðề: Tạm ngưng kỳ 4 (Ký ức thời tem phiếu): Em đang sướng phê như con tê tê với tổ chim nhà em

Chúc mừng hạnh phúc bác nhé. Có thêm thành viên mới trong gia đình chắc là vui lắm

Cảm ơn bác, khó tả lắm nếu chỉ nói vui thôi thì chưa đủ bác ạ

Chúc mừng bác chủ thêm một lần làm bố ! Đọc tâm sự của bác chủ mà lấy đó làm gương ráng phấn đấu làm chim bố.:D

Ô hô...chim bố như em thì chỉ có chim mẹ nhà em mới chịu nổi thôi bác ơi :D. Thank bác nhiều

Phim babies của các bác đây nhé:

Mã:
http://www.fshare.vn/file/TSHK35W3NT/

Ui cha ơi em chỉ sợ link die nữa. Thay mặt đàn chim nhà em iu lão Chip quá đi thôi.

Gớm, lần đầu thấy bác minhtuantkh viết, hay thế ... em đọc từ đầu đến cuối.
Chúc gia đình, ý quên tổ chim của bác lúc nào cũng xôm tụ, hạnh phúc.

Cảm ơn anh Tú, được anh ghé qua khen làm em đỏ mặt chết luôn. Em cứ tưởng Box bên này kín đáo heheee..

Con giai bác minhtuantkh kháu quá

Chim em chắc ngoại giao giỏi bác nhỉ

Bác ui sao giỏi vậy? em loay hoay hoài mà up ra không được. Ở tổ chim nhà em nó chỉ đẹp kém chim bố 1 tý thôi :D. Em có một Videoclip của chim em thú nhận chuyện "đẹp trai quá đi học mọi người mê con rất là mệt bố ạ" file hơi nặng 1 chút bác chỉ em úp với đảm bảo tạo cơn sốc toàn tập. Tý tuổi mà suốt ngày đòi đi khách sạn ( đểu thật bố nào con nấy)

minhtuantkh

Ðề: Tạm ngưng kỳ 4 (Ký ức thời tem phiếu): Em đang sướng phê như con tê tê với tổ chim nhà em

Ngày hôm qua là một ngày cực kỳ trọng đại ( trong ...ngày hôm qua :D). Em đã đưa chim mẹ và chim Út về tổ trong một cảm giác thật sung sướng và mãn nguyện ( còn hơn nhiều nhiều việc thành công trong việc phối ghép một hệ thống hoàn hảo).

Được ở nhà cả ngày tắt điện thoại ngồi bên bé ngắm quên cả thời gian, nhưng vẫn nhớ vừa trông em vừa vào HDVN 888..8, vậy nên mới có cái post lòng thòng ở thớt của sonrock :D.

Xin chia vui với các bác đã có quan tâm và chúc phúc cho tổ chim của em

attachment.php
[/IMG]

Cảm ơn tất cả mọi người nhé. Love everyone!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

symphony

Well-Known Member

Chúc mừng bác nhiều nhé!

Mà thấy bác up hình mà không post được em xin mạn phép hướng dẫn bác up lên sever của HDVN, đảm bảo không nhàu nát, sống mãi với thời gian.

Đầu tiên bác click vào My Album

Sau khi vào My Albums bác click vào Create New Album:

Sau đó đánh tên album và khung "chủ đề" rồi ấn enter

Ấn vào "Tải lên hình ảnh" để up hình:

Khung up hình hiện ra, bác ấn vào "Add Files", rồi "Select Files"

Chọn những file cần up. Tiếp tục ấn vào "Upload Files" để up hình

Sau khi up hình xong bên cửa sổ Album sẽ hiện ra hình ảnh, bác ấn vào "Lưu thay đổi"

Rồi. Hình của bác đã ở trong Album

Bác ấn vào hình, rồi copy dòng text ở trong khung BB Code

Pase vào khung post bài.

Tặng bác:

Chúc bác thành công!

tusontay

Huyền Thoại

SYM
ơi đẹp quá, có hình full ko? :D

minhtuantkh

Đã quá em làm được rồi. Thanh kiulớp bác Sym quá đi :D.
Mải nhìn cái hình bác tặng làm em bối rối quá, nhấc mông kiễng chân nhướng mắt lên mà không thấy gì thêm bác ơi X_X
Bác Tusontay xin được thì share cho em nhé.

symphony

Well-Known Member

Click vào để xem hình gốc đi 2 bác.

minhtuantkh

Nhà em đang nghèo, chỉ ăn cơm rau. Ko có thịt thà để share đâu bác ơi! :D

Dạ, em không dám đâu, chỉ xin ké bác cái mà bác được cho thôi

Click vào để xem hình gốc đi 2 bác.

Click thì dĩ nhiên là phản ứng tự nhiên có điều kiện rồi bác ơi. Chắc cái đầu dơ dáy của em hiểu là bác tusontay xin full cái kia kìa ( cái cũng có chữ u ấy) :D

Bên trên