Tặng 10 cặp vé Premier phim Jumanji: Trò Chơi Kỳ Ảo cho thành viên HDVN

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu
Jumanji: Welcome to the Jungle là câu chuyện dở khóc dở cười của những cô cậu học sinh bất đắc dĩ tham gia vào một trò chơi nhập vai kỳ ảo. Trong một lần bị phạt dọn tầng hầm trường học, một nhóm học sinh phát hiện ra phiên bản game cổ điển mang tên Jumanji. Cả 4 tiến hành chọn nhân vật hoá thân và bắt đầu chơi, nhưng nào ngờ họ bị cuốn vào thế giới của game và sống với ngoại hình, đặc tính nhân vật đã chọn trước đó.

Poster 1.jpg

Nhân dịp bộ phim chính thức chiếu tại thị trường Việt Nam, nhà phát hành Galaxy Distribution có nhã ý tặng thành viên HDVN 8 cặp vé ra mắt phim ở TP.HCM vào lúc 18h00 Thứ 2 ngày 18.12.2017 tại Galaxy Nguyễn Du và 2 cặp vé ra mắt tại Hà Nội vào lúc 18h00 Thứ 2 ngày 18.12.2017 tại Galaxy Mipec Long Biên.

Trả lời câu hỏi sau để có cơ hội bốc thăm may mắn 1 cặp vé dự buổi ra mắt phim:

Bạn thích những phim nào có The Rock (Dwayne Johnson) đóng nhất?

Chúc các bạn may mắn!

Trailer mới nhất của phim:

diacauiz

Mình thích những phim có The Rock (Dwayne Johnson) đóng : Mathayus, Baywatch, Hercules, Fast 5,6,7,8 , San Andreas, Journey 2, Tooth fairy, Central Intelligence, G.I joe
TPHCM ạ

lulu

Member
Mình thích phim Moana, dù The Rock chỉ lồng tiếng thôi nhưng đã tạo cho mình cảm giác thích thú với nhân vật Maui.

ronduong

Well-Known Member
Những phim có The Rock (Dwayne Johnson) đóng mà mình thích nhất là: The Fate of the Furious (2017), Pain&Gain (2013), G.I.Joe - Retaliation (2013), Tooth Fairy (2010), The Scorpion King (2002).
Mình ở HCM

tuyetmuavienxu

Active Member
Mình thích phim Fast and Furious có The Rock (Dwayne Johnson) đóng nhất. Mình ở Sài Gòn. Cảm ơn bác @BuiAn và Galaxy Distribution ^^!

Chỉnh sửa lần cuối:

lepindx

Baywatch, Hercules, Fast 5,6,7,8 , San Andreas là những bộ phim mình yêu thích của The Rock :3. Mình tham gia dc ở Sài gòn nha :3

afsdfdsfg

Fast series, Central Intelligence, Baywatch,G.I joe là những bộ phim em ấn tượng nhất về The Rock ,tham gia ở Galaxy Nguyễn Du(tphcm) ạ.

The Rock thì khá là nhiều phimmình thích nhưng thích nhất đó là TheRundown, Fast Five, Journey 2, Faster.

Bên trên